• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 1.22 không bao giờ hết hạn kèm k@y (file.sis)

ledoanhai

cái Xplore 1.22 không phải là mới nhưng cái này không bao giờ hết hạn lại còn kèm key.sis (giúp lấy key ngay trên điện thoại).cái này tiếng nga nhưng có thể ấn 0 rồi di chuyển đến phần có chữ russia chọn sang english là ok.

Chỉnh sửa cuối:

youngknow

Bạn ơi ! Không hết hạn thì mình cài đc ồi ! Nhưng mồ nó lại bắt Up version mới ! Cứ hok đồng ý với nó lại bị out ra ! Điên..

manhtu

Bạn ơi ! Không hết hạn thì mình cài đc ồi ! Nhưng mồ nó lại bắt Up version mới ! Cứ hok đồng ý với nó lại bị out ra ! Điên..

thì bạn tắt chức năng tự động cập nhật đi là đc thôi mà

poison071089

Trước có bản đến năm 2024 thì phải ,lúc đó không bít ai dùng s60v2 không nữa !
Bây giờ có bản forever này thì đừng hỏi !

Posted via Mobile Device

cong_namcam

Mình cũng bị như vậy.Mình ko vô đc thì làm sao tắt chức năng tư động cập nhật đc bạn ơi??

ledoanhai

Mình cũng bị như vậy.Mình ko vô đc thì làm sao tắt chức năng tư động cập nhật đc bạn ơi??

sao lại thế nhỉ, mình vẫn vào được bình thường mà, mình dùng n72,à trước đấy bạn có dùng xplore bản mới hơn 1.22 ko đấy?

cong_namcam

sao lại thế nhỉ, mình vẫn vào được bình thường mà, mình dùng n72,à trước đấy bạn có dùng xplore bản mới hơn 1.22 ko đấy?

Trước đó mình dùng bản 1.30 trial đó bạn thì ko sao mình tắt tự động cập nhật rùi sau đó xóa hay cài đè bản 1.22 nó cũng bị như vậy ah.hic

Nynk_102

Trước đó mình dùng bản 1.30 trial đó bạn thì ko sao mình tắt tự động cập nhật rùi sau đó xóa hay cài đè bản 1.22 nó cũng bị như vậy ah.hic
Posted via Mobile Device
Ôi thôi rồi, bác cài 1.30 rùi thì bắt check update là phải thuj. Bây jờ bác down bản thấp hơn 1.22 về, chỉnh ngày về 2007 rùi cài vào , mở nó lên, sau đó cài đè bản 1.22 này vào , nếu báo update erros thì remove đi rùi cài sau đó mở lên 1 lần rùi mới chỉnh lạj ngày jờ nhé . Em làm ok với n70 của ông chú, chúc bác thành công !

Nynk_102

mình chỉ thíc mỗi cái key.sis thôi. :D
Posted via Mobile Device
Sao cháu unrar dc mỗi xplorer... .sis thuj nhỉ, không thấy kkk.sis đâu , chú Tú share cho cháu với ạh. Thank chú !

LeMyChinh

cái Xplore 1.22 không phải là mới nhưng cái này không bao giờ hết hạn lại còn kèm key.sis (giúp lấy key ngay trên điện thoại).cái này tiếng nga nhưng có thể ấn 0 rồi di chuyển đến phần có chữ russia chọn sang english là ok.

cho chút hình minh họa về cách đổi sang tiêng anh đi bạn ơi minh ko đổi được xài tiếng nga thì.....:((
nhắc bạn nên đọc lại quy định diễn đàn về cách post PM chút nhá:D

tu2179

Posted via Mobile Device
Sao cháu unrar dc mỗi xplorer... .sis thuj nhỉ, không thấy kkk.sis đâu , chú Tú share cho cháu với ạh. Thank chú !

Cháu đã nói thế thì chú share cho. =)). Đùa đấy. Tui vẫn còn bé lắm.:p

datchan

sao tớ cài vào là bị màn hình xanh nhỉ. Dù đã chỉnh lại ngày giờ nhưng vẫn bị thế , 4mat 4 ngón vẫn bị ~X(

Whinny

sr n70 minh k viet tieng viet duoc,minh van chua hieu lam, minh da tai ca 4file tren dien dan->dung winrar hay xploxe giai nen ra thj k chay dc ? File loi phai k? Ai rảnh roi up giup minh len 4f duoc k?xploxe 1.22.sis y, Thank
trời sao lại đào cổ vật lên thế này bạn.
h có X-plore 1.51 rùi sài 1.22 làm chi;;);;)

Quangha2603

Cái này là file chia part,bạn tải 4 file lên pc,và để trong cùng 1 thư mục. Sau đó giải nến lần lượt từng file từ 1 tới 4 sẽ được 1 flie .Sí. Bạn cài đặt file này trên điện thoại này.
Trong quá trìng giải nén trên pc,nó hỏi ghi đè ko,thì cứ đè cho nó bẹp luôn

91ngheo

cám ơn QuangHa, nhưng mìh k có pc, bạn nào có xp1.22.sis cho mình xin, cài rồi có thể dùng sisboom đóng gói mà,_>up lên->sao lại phải chia ra nhiều part(mình vẫn chưa có knghiệm...)

Quangha2603

cám ơn QuangHa, nhưng mìh k có pc, bạn nào có xp1.22.sis cho mình xin, cài rồi có thể dùng sisboom đóng gói mà,_>up lên->sao lại phải chia ra nhiều part(mình vẫn chưa có knghiệm...)

Chịu khó ra quán net ngồi 5 phút thôi mà bạn.Bây giờ ít ai xài bản cũ này rồi.
Chủ thớt phải chia part để up file đính kèm,nếu để nguyên thì dung lượng lớn,ko đính kèm đc mà phải up lên host khác rồi dẫn link về đây.Mất công hơn.