• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore V1.34 Small fixes trình quản lý file với nhiều ngôn ngữ

TruBic

Well-Known Member
do PC đang bị hỏng nên không việt hoá được cái này và post ở đây cho mọi người dùng tạm bản tiếng anh và 1 số ngôn ngữ khác
cái này chắc ai cũng biết nên trubic ko cần giới thiệu nữa
lưu ý trubic đã bung và kiểm tra thì thấy english.txt của phiên bản này dài hơn thêm 2 dòng so với vietname.txt của anhtam đã việt hoá nên tốt nhất các bạn đừng sài ngôn ngữ mà anhtam VH vì có thể sẽ bị lỗi
chúc các bạn vui vẻ khi đến với PDA

Chỉnh sửa cuối:

jimy_lov31987

thanks anh nhiêu nha, sao mấy anh tìm những pm đó ở trang chủ đó lẹ vậy , ra pm mới là chụp liên, đúng là siêu, em vào forum này quả là ko phí

TruBic

Well-Known Member
thanks anh nhiêu nha, sao mấy anh tìm những pm đó ở trang chủ đó lẹ vậy , ra pm mới là chụp liên, đúng là siêu, em vào forum này quả là ko phí
Posted via Mobile Devicelẽ ra anh tính Vh jukebox 2.42 trước rồi Vh cái này nhưng Nguyentrandung nhanh tay quá đã post trước anh, nên anh ko vh jukebox nưã. Ai ngờ hôm nay cái Pc nhà anh nó bị điên nên anh ko vh được. Chúc em vui vẻ và tiếp thu thêm nhiều kiến thức cho đt symbian mà em đang dùng. Ko có 1 diễn đàn nào hay như dđ này đâu em à.

TruBic

Well-Known Member
anh trubic, cái này thuốc thang gì chưa anh???
Với Xplore nói chung có uống thuốc hay ko uống thuốc cũng được em à. Nếu uống thuốc xịn thì xploder sẽ sài đến khi nào em bỏ máy Đt thì thôi còn ko có thuốc uống thì sài đến năm 2ngàn 0trăm 29 hay 30 gì đó anh ko nhớ rõ. Lúc đó chắc em cũng bỏ đt em đang sài rồi. Hihi

Posted via Mobile Device

ongtrungducmx25

xplore V1.34 bản này có lỗi gì không nhỉ! để mình test thử sao đó thông báo sao chỉ dùng ngôn ngữ tiếng anh thôi sao!

TruBic

Well-Known Member
Cái này có gì khác so với cái 1.33 kg các pác!?e thấy nó cũng vậy hà !!
nếu không khác vậy người ta nâng cấp lên làm gì để như cũ sài cho sướng đọc kỹ bài 1 nhé bạn trubic có giải thích rồi mà

ngocthanhdhgtvt

Về tính năng thì cũng gjõng 1.33 nhưng bản 1.34 là bản Fix lỗi của bản 1.33 và hình như là tõc độ làm việc của 1.34 nhanh hơn 1.33 đó bạn. vì vậy bạn nên dùng 1.34 này hí. Ok

Posted via Mobile Device

vohoangminh

Chỉ thế thôi sao!!cái hãng này cũng lai nhỉ,đã có bản mới sao không thêm nhiều chức năng tí,hay v2 hay v3 j đó!! sẳn tiện cho e hỏi,e nghe nói có cách thay giao diện cho jukebox và x plore phải không các pác??

troly

Well-Known Member
Chỉ thế thôi sao!!cái hãng này cũng lai nhỉ,đã có bản mới sao không thêm nhiều chức năng tí,hay v2 hay v3 j đó!! sẳn tiện cho e hỏi,e nghe nói có cách thay giao diện cho jukebox và x plore phải không các pác??

Thay đổi icon chứ bạn, giao diện thì là hình nền của thems rồi mà:D

hunterviet

Well-Known Member

Bạn dùng chưa mà nói vậy, làm gì cũng phải nói có sách mách có chứng chứ. Định vào đây spam ah, phần lớn các bản update từ 1.30 trở đi đều khiến cho người dùng hài lòng về tốc độ xử lý, chức năng copy và paste các file nặng được cải thiện rất rõ nét, ko bị tình trạng tự uot khi di chuyển file fiml nặng vài chục cho tới hàng trăm M nữa

Mr_Sulla

Mình dùng xplore, cứ khi đang send bluetooth hoặc đang copy file mà khóa bàn phím là y rằng đơ máy, fải đợi 1 lúc mới sử dụng tiếp được. Không bít bị sao a e nhỉ ?
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Mình dùng xplore, cứ khi đang send bluetooth hoặc đang copy file mà khóa bàn phím là y rằng đơ máy, fải đợi 1 lúc mới sử dụng tiếp được. Không bít bị sao a e nhỉ ?
Posted via Mobile Device
Bạn dùng 1.34 hay 1.33, nếu 1.33 thì do 1.33 bị lỗi mà, còn 1.34 khắc phục lỗj rãt nhjều từ 1.33 nên ko có đó đâu bạn. Chắc do máy bạn bị lỗj thôj. Vớj lạj khj Xplore đang gửj bluetooth hay copy mà bàn phím có bị khóa thì ko ảnh hưởng gì đến vjệc copy hay gửj bluetooth cả, bạn remove(ko càj đè) rồj càj lạj xem thế nào, ok

Posted via Mobile Device

manhtu

Mặc dù là dùng có bản quyền nhưng vẫn chưa hài lòng cho lắm. Xplore 1.34 gửi file từ mobile đến PC qua bluetooth khó hơn 1.22, và 1.34 còn bị sai về thời gian Modify date của tệp.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

đã test không thấy hiện tượng như bạn nói

Mr_Sulla

Mình dùng bản 1.22 date 2039 để ko bị đếm 3s đó, xóa đi cài lại nhìu lần rùi vẫn vậy. Bây giờ khi copy cái gì cứ phải canh ko cho khóa bàn phím. Hix
Posted via Mobile Device