• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore V1.34 Small fixes trình quản lý file với nhiều ngôn ngữ

TruBic

Well-Known Member
Mình dùng bản 1.22 date 2039 để ko bị đếm 3s đó, xóa đi cài lại nhìu lần rùi vẫn vậy. Bây giờ khi copy cái gì cứ phải canh ko cho khóa bàn phím. Hix
Posted via Mobile Device

hãy dùng bản này thử xem coi có giải quyết được không nhé bạn

Mr_Sulla

hãy dùng bản này thử xem coi có giải quyết được không nhé bạn
Cài bản 1.34 vào thì ko gặp lỗi này nữa nhưng fải chịu đếm 3s, khi nào ra mạng thank bạn nha
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Cài bản 1.34 vào thì ko gặp lỗi này nữa nhưng fải chịu đếm 3s, khi nào ra mạng thank bạn nha
Posted via Mobile Device

thì được cái này phải mất cái kia mà đúng không bạn
3 giây không phải là nhiều.

thanhtu8888

Mình dùng bản 1.22 date 2039 để ko bị đếm 3s đó, xóa đi cài lại nhìu lần rùi vẫn vậy. Bây giờ khi copy cái gì cứ phải canh ko cho khóa bàn phím. Hix
Posted via Mobile Device

mình cũng đang dùng nó đây, khóa máy cũng chạy phà phà :D

langtu13493

aâu3 sao mình down về dùng ko thấy có mục chuyển đổi skin màu cam giống phía trên nhỉ?

Mr_Sulla

Hi hi thì đang nói mình bị lỗi này trên cả 2 máy mà. Thôi kệ dùng 1.34 đếm 3s cũng đc
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Hi hi thì đang nói mình bị lỗi này trên cả 2 máy mà. Thôi kệ dùng 1.34 đếm 3s cũng đc
Posted via Mobile Device
uj trờj do các bạn ko sáng tạo ãy chứ , các bạn có thể thay đổi dòng chữ trên màn hình đếm 3s bắng dòng chữ mang tên bạn mà, cáj này chỉ cần sữa tệp Lang 1.34 là ok.

Posted via Mobile Device

jimy_lov31987

uj trờj do các bạn ko sáng tạo ãy chứ , các bạn có thể thay đổi dòng chữ trên màn hình đếm 3s bắng dòng chữ mang tên bạn mà, cáj này chỉ cần sữa tệp Lang 1.34 là ok.

Posted via Mobile Device

làm sao hay vậy bạun , mình muốn thay dòng chữ tiếng anh gì gì đó của hãng LCG thành dòng chữ mang tên mình có được không vậy, nói rõ lạu nha , bạn nói vậy có ma mới hiểu:O

TruBic

Well-Known Member
làm sao hay vậy bạun , mình muốn thay dòng chữ tiếng anh gì gì đó của hãng LCG thành dòng chữ mang tên mình có được không vậy, nói rõ lạu nha , bạn nói vậy có ma mới hiểu:O
Posted via Mobile Devicenếu bạn là người hiểu biết về Việt hoá pm thì sẽ hiểu ngocthanh nói gì , tóm lại nó ko thể sưả đơn giản đâu. Nếu ko biết về Vh

Mr_Sulla

Copy file Data.dta của Xplore từ !:\system\apps\x-plore\Explorer sang PC. Dùng winrar bung file Data.dta ra. Sau khi bung vào thư mục lang chọn sửa file english.txt, tìm đến dòng có câu thông báo đó sửa lại theo ý mình. Sau đó lưu lại, đóng gói file đã bung trở lại thành file Data.dta. copy trở lại điện thoại và chép đè vào !:\system\apps\x-plore\Explorer. Bật xplore lên và thưởng thức.
Notes: Xplore đang dùng chọn language là english thì mới hiện nội dung vừa sửa. Hd áp dụng với ngôn ngữ tiếng anh, các ngôn ngữ khác làm tương tự. ! là ổ đĩa cài xplore
Posted via Mobile Device

H

haquangtran

Guest
Xin chào các bạn!Chỉ mình cách cai đặt bản này với,khi mình cài nó cứ báo lỗi.Mình dùng N95 khi mới mua về cài X-plore-1.22 bình thường,sau một thời gian thấy máy chạy chậm xóa đi cài lại khi bắt đầu chỉ cài Drakkarious thì trong menu thấy có hết Drakkarious ,Xplore v1.20 ,HelloCarbide,caspoff , capson.Khi mình xóa đi một cái nào đó thì tất că mất hết hết luôn, cài X-plore trước tiên thi không được.Hiện giờ máy thường bị lôi tự khổi động lại, mong các bạn chỉ dùm. Xin cám ơn nhiều!

TruBic

Well-Known Member
Xin chào các bạn!Chỉ mình cách cai đặt bản này với,khi mình cài nó cứ báo lỗi.Mình dùng N95 khi mới mua về cài X-plore-1.22 bình thường,sau một thời gian thấy máy chạy chậm xóa đi cài lại khi bắt đầu chỉ cài Drakkarious thì trong menu thấy có hết Drakkarious ,Xplore v1.20 ,HelloCarbide,caspoff , capson.Khi mình xóa đi một cái nào đó thì tất că mất hết hết luôn, cài X-plore trước tiên thi không được.Hiện giờ máy thường bị lôi tự khổi động lại, mong các bạn chỉ dùm. Xin cám ơn nhiều!
Posted via Mobile DeviceÀ N95 bạn qua khu vực 3rd nhé. Ở khu vực S60 này ko có pm nào chạy trên N95 được trừ các ứng dụng java

MinhThang

Manager

N95 thì qua bên boxv3 bạn nhé, đây là box 2nd mà. Format Hack lại đi bạn.

huythanh_9x

do PC đang bị hỏng nên không việt hoá được cái này và post ở đây cho mọi người dùng tạm bản tiếng anh và 1 số ngôn ngữ khác
cái này chắc ai cũng biết nên trubic ko cần giới thiệu nữa
lưu ý trubic đã bung và kiểm tra thì thấy english.txt của phiên bản này dài hơn thêm 2 dòng so với vietname.txt của anhtam đã việt hoá nên tốt nhất các bạn đừng sài ngôn ngữ mà anhtam VH vì có thể sẽ bị lỗi
chúc các bạn vui vẻ khi đến với PDA
sao no' co' cái skin đẹp zay pac.muh` e cài zoo lại hok có