• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XploreME v4.2 - Tiện ích tổng hợp cho Mobile

Zenki

Super V.I.P

XploreME! PM viết bằng Java đảm nhiệm bộ phận của 1 PM quản lý File, Xem ảnh, Chơi nhạc (Audio/Video), Đọc văn bản, Ghi âm, Báo thức, Đọc tin RSS v...v...

0903626599

XploreME! PM viết bằng Java đảm nhiệm bộ phận của 1 PM quản lý File, Xem ảnh, Chơi nhạc (Audio/Video), Đọc văn bản, Ghi âm, Báo thức, Đọc tin RSS v...v...

hình như cái này dành cho symbal seri 40 ah.có nhầm chỗ không bạn mình cài rồi thấy kì kì

Zenki

Super V.I.P
hình như cái này dành cho symbal seri 40 ah.có nhầm chỗ không bạn mình cài rồi thấy kì kì

Đây là ứng dụng Java không lẽ S60 không chạy được hả bạn :D

Không có bản nào cho 240x320 à ZenKi? tìm thử đi, thấy cái này cũng hay.

Anh Thắng coi lại thử, nó có support cho màn hình 240x320 nữa mà. Màn hình 320x240 thì hiển thị tốt. Đã được test trên N82 rồi :D

MinhThang

Manager
Đây là ứng dụng Java không lẽ S60 không chạy được hả bạn :D

Anh Thắng coi lại thử, nó có support cho màn hình 240x320 nữa mà. Màn hình 320x240 thì hiển thị tốt. Đã được test trên N82 rồi :D

Hiển thị thì tốt nhưng sao nó chớp liên tục. mà cũng không có 240x320.

troly

Well-Known Member

Cái này mình cũng cài rồi, có bản cho 320x240 anh cài xem sao, trên máy em nó chả chịu xuất hiện, ko biết nó có thiếu gì nữa ko. Ở trang chủ toàn tiếng Anh, em chả đọc được gì hết nên cũng ko dám úp.

Zenki

Super V.I.P
Anh vào Settings và set lại cho đúng với kiểu màn hình thử xem được không ?

Cái này mình cũng cài rồi, có bản cho 320x240 anh cài xem sao, trên máy em nó chả chịu xuất hiện, ko biết nó có thiếu gì nữa ko. Ở trang chủ toàn tiếng Anh, em chả đọc được gì hết nên cũng ko dám úp.
Cái ở trên mình up cũng dành cho 320x240 đấy bạn :)

Kieu_Phong

Đây là bản mình Resize 240x320 để cài thử trên N82
Chạy OK đầy màn hình, nhưng không thích -> remove
Bạn nào thích thì thử