• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xpore 1.35 việt hóa mod icon Iphone

tiephien1

Bạn nói thiếu rồi, và cái thiếu này sẽ dẫn đến ko thay được icon cho Xplore đâu
Các bạn phải dùng trình quản lý file mạnh tương tự Xplore (có thể truy cập vào thư mục & file hệ thống) thì mới có thể thay file Data.dta được. Chứ Xplore đang dùng thì sao mà chép đè file đó được, nó sẽ báo :"Can't ...." đó.

vẫn được đó anh ơi. sao khi cài đè lên thì thoát x-plore ra là ok. e toàn làm như thế thôi.:))

whatislove89

Bạn nói thiếu rồi, và cái thiếu này sẽ dẫn đến ko thay được icon cho Xplore đâu
Các bạn phải dùng trình quản lý file mạnh tương tự Xplore (có thể truy cập vào thư mục & file hệ thống) thì mới có thể thay file Data.dta được. Chứ Xplore đang dùng thì sao mà chép đè file đó được, nó sẽ báo :"Can't ...." đó.

ủa anh ơi?hay tại e dùng bản quyền mà nó cho chép đè nhỉ?nó hỏi OVER WRITE? e chon YES thế là đc icon Iphon luôn,anh k tin e up ảnh cho anh xem hihi
mà anh ơi?jo muốn tiếng việt k mà k muốn thay đổi icon của file MP3 hay sĩ.... thì chỉ cần chép thư mục LCG lang vào thẻ nhớ là xong à? e cài trên máy
ah,ma chức năng "khởi đông lại máy" bị hỏng ha anh?e dung bản quyền mà k đc,toàn bị văng,hay tại e lam j sai nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

ủa anh ơi?hay tại e dùng bản quyền mà nó cho chép đè nhỉ?nó hỏi OVER WRITE? e chon YES thế là đc icon Iphon luôn,anh k tin e up ảnh cho anh xem hihi
mà anh ơi?jo muốn tiếng việt k mà k muốn thay đổi icon của file MP3 hay sĩ.... thì chỉ cần chép thư mục LCG lang vào thẻ nhớ là xong à? e cài trên máy
ah,ma chức năng "khởi đông lại máy" bị hỏng ha anh?e dung bản quyền mà k đc,toàn bị văng,hay tại e lam j sai nhỉ

ủa bác chỉ cack làm bàng PC với =))=)) cái này fai truy nhập vào ổ C của đt làm sao dùng PC đc,hay bạn dùng PM j?

chỉ cần dùng x-plore chép đè lên là được mà bạn. nếu chỉ thích VH thì bạn cóp folder Lang vào ổ E là xong. kể cả cài tren máy hay thẻ thì đều cóp vào thẻ nhớ bạn ah. còn cách dùng pc thì mình potay. trừ khi là cài x-plore trên thẻ.

whatislove89

ứng dụng đang chạy làm sao mà ghi đè được.:-/

đc mà bạn,thử thì biết,nhưg wa thật mình k thic cai icon iphone lám nhìn k đẹp bằng icon gốc,icon gốc nhìn đúng kiểu hơn keke,len chỉ cần cóp thư mục LCG Lang như bạn tienphien nói thôi,thank bạn ở bài trc rồi nhé,hihi

tiephien1

X-plore chép đè được đấy, phải restart phone nó mởi đổi Icon.

x-plore hoàn toàn có thể chép đè được nhưng không cần restart lại máy đâu anh. chỉ cần thoát ra vào lại x-plore là được luôn. em test rất nhiều lần rồi.

tiephien1

đc mà bạn,thử thì biết,nhưg wa thật mình k thic cai icon iphone lám nhìn k đẹp bằng icon gốc,icon gốc nhìn đúng kiểu hơn keke,len chỉ cần cóp thư mục LCG Lang như bạn tienphien nói thôi,thank bạn ở bài trc rồi nhé,hihi

bạn thành công là tốt rồi. vào diễn đàn chia sẻ là chính. lời thank không quan trọng lắm đâu. hihi

whatislove89

bạn thành công là tốt rồi. vào diễn đàn chia sẻ là chính. lời thank không quan trọng lắm đâu. hihi

Spam cái!!! ừm,kể ra mình cũg nhiệt tình jup nhiều ng rồi,trả vì cái j đâu,nhưg trả hiểu sao vẫn khoái đc thank hihi =))=)):D
ủa,mà mình dùng 5800 nhé,k fai V3 đâu,hay tại như vậy mà hơi khác vài điểm khi chép đè chép điếc nhỉ

tiephien1

Spam cái!!! ừm,kể ra mình cũg nhiệt tình jup nhiều ng rồi,trả vì cái j đâu,nhưg trả hiểu sao vẫn khoái đc thank hihi =))=)):D
ủa,mà mình dùng 5800 nhé,k fai V3 đâu,hay tại như vậy mà hơi khác vài điểm khi chép đè chép điếc nhỉ

thì tất nhiên khi được thank thì sẽ thấy vui hơn. vì mình biết thông tin của mình đưa ra có ích với người khác.
còn vụ x-plore thì thấy S60V3 chép đè vô tư. còn V5 thì chịu, chưa được động vào mấy con đấy :p

nhau

bạn ơi!! N73 music cài hông được bạn, ứng dụng này có cài được N73 hông ban?

nhoc_ox

các bạn cho mình hỏi, mình đã cài được nhưng những chữ có dấu nó hiện ? thì phải làm sao chỉnh lại?

Anhsaupsbp

các bạn cho mình hỏi, mình đã cài được nhưng những chữ có dấu nó hiện ? thì phải làm sao chỉnh lại?

nhấp chọn vào use system fort là ok liền ah. nhưng sao mình ko mở được "C:\SYS\INSTALL\....." nhỉ? Mình đã nhấp chọn hiện tất cả rồi mà

bibadbop

bạn ơi mình cài vào báo lỗi update error có cách nào khắc phục ko bạn, mình xài n73 đang chạy x ploer 1.32 bản trial việt hóa. mình đã thử gơ ra và cài 1.35 này vào mà vẫn bị. cài đè lên mà vẫn bị

thanhlongnd

bạn ơi mình cài vào báo lỗi update error có cách nào khắc phục ko bạn, mình xài n73 đang chạy x ploer 1.32 bản trial việt hóa. mình đã thử gơ ra và cài 1.35 này vào mà vẫn bị. cài đè lên mà vẫn bị

Bạn vào E và C/system xóa hết các file .txt đi nha.

Các phần mềm Việt hóa sau này không còn bị lỗi cập nhật do txt nữa :)