• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XStevedore. . . Lấy ngay Cer-key bằng Điện thoại ô cool

Status
Không mở trả lời sau này.

jack_hunter97

các bạn mệt mỏi và bức xúc khi ko lấy dc cer và key đôi khi bạn đã nói tục vỉ ko lấy dc cer và key mệt mỏi vì chờ 24 tiếng thật là phí time vô ich thui ko chém gió nữa mình giới thiệu lẹ mai đi biển
Đã test trên N8 , chạy tốt và lấy Cer-key trong 1 phút ( cái này là của bạn bên tinhte test ok mình 5530 ok lun ko cần sign chi cho mệt )

Yêu cầu : ĐT đã kết nối Internet

1- Mở ứng dụng XStevedore

2- Bấm vào biểu tượng này ( setting )

3- Bấm vào nơi (nút) này

4- Chọn tên truy cập Internet

5- Chọn nơi lưu tập tin ( cer-key ) tải về. Chọn E/:

( ứng dụng hiển thị là E/: thẻ nhớ, cũng là ở E: Mass memory )

6- Bấm vào Back

7- Mở biểu tượng này

8- Bấm vào nút bên trái này

9- Bấm vào Option

10- Bấm vào dòng thư 2 ( trong hình là vòng tròn bên trên )

Rồi tiếp tục bấm dòng thứ 2 lần nữa ( vòng tròn bên dưới )

11- Chọn Memory card > OK

12- Đặt tên cho tập tin, tên mặc định là MyCert > OK

13- Back > Exit

14- Đã có Cer và Key ở E: > MyCert

http://mymobstuff.com/Download/05_11/XStevedore_CN.sisx

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

ah lấy dc cer và key òi thì tải cái free signer về nhá nếu bạn nào cài free signer mà báo lỗi thì chỉnh năm về 2009 ( đã thử trên s60v5 thành công ko bít s^3 ra sao ) à còn phần mèm trên yêu càu kết nối internet mình cũng chả bít tốn bao nhiu nữa vì mình dùng wifi bạn nào thử cui nó tốn bao nhiu tiền

khamnguyen

Bạn ơi sao ko thấy file tải bạn, Thành công ok ko bạn, mình tim file cer lâu wa hic hic, úp cho mình file nhé, thanks bân nhieu

jack_hunter97

À mình quên kô để lại link bạn cố gắng chờ tới ngày mai hoặc hôm nay ha mình on phone kô có fix dc thành công thì 100% lấy khá nhanh

jack_hunter97

sao lại kì thế mình nhớ hồi đó 4mat mất lun hack cài phần mềm này nó lấy cer và key mà

jack_hunter97

Kô có đâu khi mình 4mat thì mất cái hack mình dùng phần mềm này lấy cái cer và key rất hay

vitbo

mình dùng C6-01 xài cái này, làm theo hướng dẫn, toàn ra tiếng hồ cẩm đào và ! màu đỏ oan nghiệt. Thử đủ cách wife, gprs, 3,5G. Toàn chấm than đỏ. Mong các bạn giúp đỡ

binladen1206

Active Member
lấy cái này phải kiên trì làm nhìu lần. mình làm 2 máy 1 máy đc máy kia thì mãi chưa đc :(

Những máy nào được liền là do đã từng xin rồi bạn à........cái này cũng giống mình xin trên OPDA bằng PC thôi. Chỉ tiện là sẵng dt thì làm luôn.
Mà bên OPDA bây giờ đã ngưng cung cấp giấy chứng nhận mới rồi các bác ạX_XX_XX_XX_X

domanh80

Giờ nó ko cho lấy nữa thì a e hết vọc sao? Hay là Nokia chia tay Symbian thì nó cũng nghỉ luôn.

jack_hunter97

Vậy là phần mềm này lấy được cer nhưng do opda ngưng hoạt đông nên kô lấy được vậy thì sẽ hack bằng cách nào ( kô nói tới flash )

denhatpt

cer va key

ban oj hjnh nhu opda no laj cho dang nhap nick ruj ban xem no co cap cer va key laj ko lay ho mjnh voj .

Status
Không mở trả lời sau này.