• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xuất hiện từ điển lạc việt 2008 cho Mobile Phone HĐH Symbian S60 9.X

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác nào cho e xin cái KEY với!!!!IMEI 359319020804432

Làm gì có key mà xin hả bạn. Đây là phần mềm thương mại của người Việt nên phải tôn trong bản quyền chứ. Phải tập làm quen xài bản quyền để ủng hộ anh em. Giá chỉ có 90.000 thì quá rẻ cho một bộ tự điển PRO rồi.

hvnh

ai cài đc bộ từ điển phát âm này chỉ em với (nếu cần mua key thì chỉ giúp em lun nha)
ngày trước dùng v2 thì cài ngon lành,h wa v3 khó sử dụng wa ah tiện thể cài giúp hộ em bản này lun:D
thank mọi người:D

Ko dẫn link wa 4rum khác nha bạn!

Last edited by a moderator:

ductvad

Bạn chạy chương trình vào phần get license key đăng kí mất 15,000đ sẽ có key sử dụng 3 tháng, khi nhận được key bạn kích hoạt lên, sau đó chuyển key đấy cho mình, mình sẽ giúp bạn dùng vĩnh viễn luôn(mỗi imei có 1 key riêng)
mình đảm bảo sẽ giúp được bạn .

hvnh

Bạn chạy chương trình vào phần get license key đăng kí mất 15,000đ sẽ có key sử dụng 3 tháng, khi nhận được key bạn kích hoạt lên, sau đó chuyển key đấy cho mình, mình sẽ giúp bạn dùng vĩnh viễn luôn(mỗi imei có 1 key riêng)

nhưng em chưa cài đc :(
1 bộ thì cài xong chẳng thấy cái loa nào,1 bộ thì khi cài xong nó báo là nodictionary:-/

hvnh

keke ông nói gà bà nói vịt oy=))
ý em muốn nói là cái bộ từ điển phát âm mà em up link ở trên kia cơ(nhưng bị mod xóa mất oy:() chứ ko phải bộ lạc việt này

doctinh357

sao em làm đúng theo các bước như trên rồi. Cài đặt thành công luôn rồi. Khi vào ứng dụng , click vào piểu tương Mdt2008 thì máy páo VUJ LÒNG CHỜ KHỞI TẠO DỮ LIỆU CHO LẦN TRUY CẬP ĐẦU TIÊN wài à. Em để may tiếng đồng hồ vẫn pao zạy wài a. Pó tay lun. Nhờ anh em giúp em với. Pộ nhớ còn 62 MB lun.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao em làm đúng theo các bước như trên rồi. Cài đặt thành công luôn rồi. Khi vào ứng dụng , click vào piểu tương Mdt2008 thì máy páo VUJ LÒNG CHỜ KHỞI TẠO DỮ LIỆU CHO LẦN TRUY CẬP ĐẦU TIÊN wài à. Em để may tiếng đồng hồ vẫn pao zạy wài a. Pó tay lun. Nhờ anh em giúp em với. Pộ nhớ còn 62 MB lun.

Bạn cài vào bộ nhớ máy hay thẻ. Máy bạn là máy gì mà nó báo lỗi thế?:)

quocthanhjs

Gởi cho bạn như thế nào vậy. Bạn hướng dẫn dùm nha. Thanks

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Gởi cho bạn như thế nào vậy. Bạn hướng dẫn dùm nha. Thanks

Posted via Mobile Device

Làm theo cách này bác co được hơn 30.000 ngày use.
Với k3y dạng như vậy:3536910963816674
Anh em chỉ cần đổi 09 thành 99 thì sẽ có hơn 30.000 ngày sử dụng. Xài đã luôn.

simhoang

các bác thì sướng rồi! em dùng n73 me muốn mẩt cả 200k để mà dùng lạc việt mà cũng không được nè.chán quá!
không biết khi nao lạc việt mới có phiên bản dùng cho n73 đây!huhu
có người muốn dùng mà không mất tiền,còn có người muốn mất tiên để dùng cũng không được.cuộc đời thật bất công!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bác thì sướng rồi! em dùng n73 me muốn mẩt cả 200k để mà dùng lạc việt mà cũng không được nè.chán quá!
không biết khi nao lạc việt mới có phiên bản dùng cho n73 đây!huhu
có người muốn dùng mà không mất tiền,còn có người muốn mất tiên để dùng cũng không được.cuộc đời thật bất công!!!

Khóc lóc rên rỉ gì mà mệt vậy bác. Ngoài MTD thì còn nhiều PM tự điển khác còn hay hơn nhiều, tại bác không chịu tìm hiểu thì mất tiền oan là phải rùi.
Tự điển LEXISGOO 1.0 hoàn toàn phù hợp với máy của bác mà nó còn là bản FULL nữa. Chỉ cần search là thấy. Giao diện của nó còn đẹp hơn MTD nhiều.;;);;)

simhoang

cám ơn bác nhiêù nhưng ý e là e múôn tìm 1 caí có fát âm mà, và cũng chả maý có mâý bộ từ đỉên vơí dữ liêụ nhiêù nhu vâỵ!chỉ có td java 12mb cũng râst nhiêù nhưng maý e chaỵ châmj vatj vã !

BuuPhucCT

Well-Known Member
cám ơn bác nhiêù nhưng ý e là e múôn tìm 1 caí có fát âm mà, và cũng chả maý có mâý bộ từ đỉên vơí dữ liêụ nhiêù nhu vâỵ!chỉ có td java 12mb cũng râst nhiêù nhưng maý e chaỵ châmj vatj vã !

Hiện nay trên SYM hầu như vẫn chưa có 1 tự điển nào có phát âm cả mà nếu có thì dung lượng của nó cũng rất lớn. Tuy nhiên những từ điển này đều có phiên âm quốc tế nên mình hoàn toàn có thể đọc được dựa trên các phiên âm này. Mình cũng đang học ngoại ngữ và đang xài Lexisgoo rất là OK.;;)

nicoleloa

Rất cám ơn bác.Chỉ có 15.000 mà xài đc bản Lạc Việt này.quá rẻ.Vừa bấm Thanks vừa cảm ơn bác.hehe.Mà bác cho em hỏi,cập nhật phần mềm này như thế nào vậy?Em lên trang Lạc Việt down thì thấy 1 file cài,còn có 2 file Feature Pack làm gì vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Rất cám ơn bác.Chỉ có 15.000 mà xài đc bản Lạc Việt này.quá rẻ.Vừa bấm Thanks vừa cảm ơn bác.hehe.Mà bác cho em hỏi,cập nhật phần mềm này như thế nào vậy?Em lên trang Lạc Việt down thì thấy 1 file cài,còn có 2 file Feature Pack làm gì vậy?

Tùy theo phiên bản hệ điều hành của máy. Có những máy thuộc Feature Pack 1 và Feature Pack 2. tùy theo model mà chọn bản nào cho phù hợp.

hvnh

mọi người cho mình hỏi :có phải trước khi sử dụng từ điển này thì mình phải đăng kí trước ko.mình cài vào oy nhưng khi tra thì vừa gõ đc 1 từ thì bị bật ra ngoài lun:(

vosathanh

Quả thật là tuyệt vời. Đã bấm thanks cảm ơn mod rùi nhưng vẫn muốn thanks cái nữa mà ko đựoc. He he. 32450ngày xài. Đã thật.=D>

Sau khi cài đặt xong các bạn chớ vội vào phần mềm ngay mà hãy làm như sau :
1) Soạn 1 tin nhắn nội dung : LVTD và gởi đến 8783.
2) Kiên nhẫn chờ đợi đến khi có 1 tin nhắn phúc đáp : Tin nhắn của quý khách ... xin vui lòng chờ trong giây lát.
3) Tiếp tục nhận được tin nhắn : Cảm ơn bạn đã sử dụng...
4) Chạy phần mềm lạc việt, và chọn get license key.
5) Chờ trong giây lát bạn sẽ nhận được 1 key chỉ sử dụng trong 3 tháng qua tin nhắn.
6) Nhập license key vừa nhận được vào, và sửa 09 thành 99, theo như Mod Phuc.
7) Nhìn kỹ vào màn hình nhé:p

Cảm ơn Mod phuc 1k cái. :D