• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

nholong

Mình đã làm đúng các bước hướng dẫn ở trên cho chú N95-8Gb của mình.Nhưng sao mà ko bật đc chương trình lên..Nó cứ im lìm khi mình open à ..hik..Mình đã cài tất cả các chương trình vào bộ nhớ máy rùi nhé ! Chỉ có 1 chố mình làm khác khi cài là : Khi cài megapymoulde paclk 1.51 mình phải bỏ dấu tick của cá KeyPress , RDAaccelerometer, axyz thì mới cài đc.Ko thì nó toàn báo update error à ... Bạn nào biết mình sai ở bước cài đặt nào thì chỉ giúp mình với !

neo1105

Mình đã làm đúng các bước hướng dẫn ở trên cho chú N95-8Gb của mình.Nhưng sao mà ko bật đc chương trình lên..Nó cứ im lìm khi mình open à ..hik..Mình đã cài tất cả các chương trình vào bộ nhớ máy rùi nhé ! Chỉ có 1 chố mình làm khác khi cài là : Khi cài megapymoulde paclk 1.51 mình phải bỏ dấu tick của cá KeyPress , RDAaccelerometer, axyz thì mới cài đc.Ko thì nó toàn báo update error à ... Bạn nào biết mình sai ở bước cài đặt nào thì chỉ giúp mình với !

Sao lại bỏ RDAaccelerometer, axyz không có chúng nó chạy sao bạn, tốt nhất là bạn gỡ hết mấy thứ có liên quan đi, cài lại theo hướng dẫn nhé.
Ở đây có thể bạn đã cài pm nào có axyz và RDAaccelerometer mất rồi thế nên khi cài mà không bỏ nó mới báo eror update.

Jay_Wong

Máy bạn đã hack chưa, hoặc bạn đã sign các pm cần sign trước khi cài chưa, máy bạn có cài phần mềm bảo mật nào không, sao lại có tình trạng không cho phép install như vậy chứ.

vậy chắc tại em chưa hack rồi.máy zin.hix phải hack mới xài được à.thấy hack máy khó quá.tùm lum.

neo1105

vậy chắc tại em chưa hack rồi.máy zin.hix phải hack mới xài được à.thấy hack máy khó quá.tùm lum.

Bạn có thể vào đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447 (nếu là các FW mới)
hoặc vào đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022 (nếu là các FW cũ)
để tham khảo và nghiên cứu cách hack nhé.
Sẽ là không khó chút nào nếu bạn đọc kỹ hướng dẫn và các chia sẻ của anh em + bỏ chút thời gian.
Chúc bạn thành công!

masterxk

Con N76 của em có dùng được PM này h0k????trả lời nhanh giúp em với:(:-/:-/​
__________Kòi____________

manle

Cái lắc tay này chỉ lắc được với phần mềm nghe nhạc mặc định của máy thôi hả bác.Cái TTpop em lắc khùng củng chả thấy gì hết.Nó ko có chức năng chọn chương trình nghe nhạc nào để lắc hết.

Cái lắc tay này chỉ lắc được với phần mềm nghe nhạc mặc định của máy thôi hả bác.Cái TTpop em lắc khùng củng chả thấy gì hết.Nó ko có chức năng chọn chương trình nghe nhạc nào để lắc hết.

TTpod muốn lắc thì phải dùng nokmote nhưng mà bản cho 9.2 nhạy quá, chỉ bản 9.3 mới có setting cho sensivtive.

leopard0507

khj cài megapymodulepack em bỏ dấu tick ở keỷpess rồi mà sao vẫn update error vậy mấy bro

leopard0507

khj em bỏ tick ở keypress , RDA , axyz thì lại cài đc , nhưng khj bấm vào biểu tượng xyzmusic trên máy thì lại ko vào đc , máy cứ trơ trơ ra ah` , bảo đảm là em cài trên bộ nhớ máy rồi

sony

Mình cài python lúc vào app xem thì version là 1.04(5) << bản thấp quá hay sao :| , cài keypress thì báo update error , vậy là do cái gì nhỉ

tiny1990

Mình cài python lúc vào app xem thì version là 1.04(5) << bản thấp quá hay sao :| , cài keypress thì báo update error , vậy là do cái gì nhỉ

Bạn gỡ bỏ megapythonpack rồi cài bản củ hơn tí 1.5 hoặc cài bản do tớ mod lại "megapy 2.01 ổn định nhất" http://pdaviet.net/showthread.php?t=44462 tải ở bài đầu tiên, đổi xóa đuôi .7z rồi cài đặt sẽ ok lìn

trangzozo

cài file keypress 1.06 thì nó báo là required application access not granted
cài file megapymoulde pack thì nó báo là expied certificate
cài file xyzwrs thì nó báo là certificate error contact the application supplier
em cài file pythonscript shell required application access not granted