• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

Trunghuy90

Làm rồi.. Ok nhưng khi vào bị nháy rồi bay ra.. Thế còn tức điên hơn nữa...

dùng pm nào kiểm soát đc ứng dụng đã cài đặt vd như netqin antivirus.tìm và delete bằng sạch cái python đã cài và cài lại cái này từ đầu theo hd nhé?
Mong bác nghe e 1 lần nữa!

anhtang

nay.tai sao to cai python roi sau do caikeypress cu bao loi vay

you chắc là họ nhà cua nhỉ.tự nhiên hỏi như thằng...fải có đầu có đuôi chủ thớt mới biết đường mà cắt chứ.you ? Như thế chủ thớt biết cắt khúc nào đây.lộn xộn wá.

heaven3tt

neu ma cai super python hay super 4all trong 4 rum roi thi chi can cai 1 cai xyz trong tap zip day thoi .don gian la cai nao bao update la may ban cai bo python da co roi. H chi vic thuong thuc thoi

haibang04

N79 cài xong hết vào không hiện icon ... không run đựoc T_T .. python, pythonscriptshell , megapymoulde pack .Xyzwares <-- cài đủ hết

Làm rồi.. Ok nhưng khi vào bị nháy rồi bay ra.. Thế còn tức điên hơn nữa...

n79 của em cài xong cũng giống bác này nè ... run chỉ nháy phát 1 rồi out luôn

mafiavn

SAo em cài : Keypress_1.06_testrange_signed.sis thì nó kêu lổi chứng chỉ!
Hicxxxxx! hack phone rồi! Sign trên PC lun rồi mà vẩn lổi!

heaven3tt

Thế bác nên xem lại bản hack đi.n95 của em chỉ cần cài 1 file xyz.,.duy nhất Là xong còn lại báo update eror thì té đơn giản đã cài Bộ PowerPython4Al hay super python thì đã đủ hết rồi mấy cái fjle Keypress_1.06.,. ( cai nao mà báo update eror )KO CẦN PHẢI CÀI NỮA ☺( Ai chưa cài python thì tìm BộPowerPython4Al trong 4rum là ok khỏi khó khăn về ứ dụng python )

MinhThang

Manager

Lỗi chứng chỉ thì bạn tìm bản không có cái đuôi signed test thử.

mafiavn

Cho đệ hỏi! 6760 slide có cài được ko?????????????????????????????????? thèm quá! hì

anhcoj

Cho đệ hỏi! 6760 slide có cài được ko?????????????????????????????????? thèm quá! hì
Nếu không nhầm thì em 6760 này cũng có cảm ứng chuyển động....bạn test xem sao nhé.

magicter

mình cài cái Cài keypress 1.06 nó báo lỗi cập nhật, cài cái xyz thì vẫn lắc được nhung mà nó cứ lung ta lung tung, bạn naofgiups mình với

vuongcoc001

mình cài cái Cài keypress 1.06 nó báo lỗi cập nhật, cài cái xyz thì vẫn lắc được nhung mà nó cứ lung ta lung tung, bạn naofgiups mình với

ẹc, em lần trước cài 1 lần cho con 5530 thấy dùng bất tiện quá nên remove
hôm kia cài lại nó cũng báo là update error...
nản quá....

mafiavn

em cài cái megapymoulde paclk nó kêu lổi cập nhật hoài! đã bỏ tick keypress

tuan0212

em cài cái megapymoulde paclk nó kêu lổi cập nhật hoài! đã bỏ tick keypress

Nên dùng bản Python này này: Super_Python_1.46_with_PIP_Standard_C_1.60_-_SymPViet ( google.com đi )

Chỉ cần cài cái này vào BỘ NHỚ MÁY. Rồi sau đó cài phần mềm lắc tay là OK. Tên phần mềm xyzwres.sis

Mình không Up file lên được. Thông cảm