• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

linhcox

pó tay roi bạn ơi. Trong máy của mình da cài
python for s60
pythonscripshell
sau đó mình cài phần mềm của bạn nhưng chỉ cài được có 1 cái đầu tiên hà
còn lại những cái sau no đều báo la lỗi cập nhật. khổ ghê huhuhuhuhhuh

pó tay roi bạn ơi. Trong máy của mình da cài
python for s60
pythonscripshell
sau đó mình cài phần mềm của bạn nhưng chỉ cài được có 1 cái đầu tiên hà
còn lại những cái sau no đều báo la lỗi cập nhật. khổ ghê huhuhuhuhhuh

Cái đầu tiên là cái nào vậy bạn:-??

Bạn liệt kê nhưng thứ xuất hiện trong app mng xem nào:)

tsthanhhai

Mình cải ok tất cả. Bẫt nhạc, bấm phím Gallary. Màn hình hiện xyzMUSIC On. Thế mà lắc vẫn ko wa dc.
Posted via Mobile Device

powermovie

Các bạn có thể liệt kê cụ thể cho mình biết là những máy nào dùng được chương trình này,chứ cứ nói "máy nào có Accelerometer là dùng được"-Ai mà biết Accelerometer là gì và máy nào có nó

Cụ thể như N73ME của mình ko biết có dùng được ko nè?

CongVoi

Super V.I.P
Các bạn có thể liệt kê cụ thể cho mình biết là những máy nào dùng được chương trình này,chứ cứ nói "máy nào có Accelerometer là dùng được"-Ai mà biết Accelerometer là gì và máy nào có nó

Chia buồn nhé.Không cài đc đâu :|

lamnt0702

Ai cũng vậy thôi bạn ạ,mới đầu chưa hiểu chưa quen thì phải mày mò tim hiểu,có những cái tự mình tìm hiểu còn nhanh hơn và nhớ lâu hơn là đi hỏi đó bạn ;)

tsthanhhai

Bạn đã chỉnh theo bài #2 chưa ???

Mình làm theo đó chứ, trước nay các soft Accelerometer mình đều dùng OK. Chắc cái Accelerometer của mình bị "sổ mũi" nên dở chứng =)) =))

ps: dạo này thấy bác CongVoi tham gia bên box s60v3 nhiều quá, chắc đang tính dọn nhà hử =))

zippi

hix, em cài ok rùi, hiện ra cái xyzmusic rùi... khi ẩn đi và vào Music player .. em đè nút nhỏ nhỏ ( bên trái ) và ... lắc mãi ... nó chỉ hiện ra cái gallery như khi ấn nút ấy thoy :(

Zenki

Super V.I.P
hix, em cài ok rùi, hiện ra cái xyzmusic rùi... khi ẩn đi và vào Music player .. em đè nút nhỏ nhỏ ( bên trái ) và ... lắc mãi ... nó chỉ hiện ra cái gallery như khi ấn nút ấy thoy :(
Em xem lại đã cài keypress vào bộ nhớ máy chưa?

zippi

Em xem lại đã cài keypress vào bộ nhớ máy chưa?

hà hà, sau khi remove và install lại, cuối cùng đã thành công kaka, nắk nắk pro vãi lúa, nắk trái nắk phải.

í mà còn cái Play, Pause thì ko đc. Em đè nút Multi rùi úp xuống úp lên mà nó cũng hát bình thường à ?? Mí bác làm sao zị :-/ ?

Kojiro

Super V.I.P
hà hà, sau khi remove và install lại, cuối cùng đã thành công kaka, nắk nắk pro vãi lúa, nắk trái nắk phải.

í mà còn cái Play, Pause thì ko đc. Em đè nút Multi rùi úp xuống úp lên mà nó cũng hát bình thường à ?? Mí bác làm sao zị :-/ ?

Post bài với từ ngữ chuẩn nhé bạn! Đây không phải diễn đàn của teen đâu mà muốn post sao cũng được. Tôn trọng người khác một chút!

CongVoi

Super V.I.P

Bạn chỉnh cái độ nhảy ở option lại là sẽ ngon mà.Úp xuống là Pause ,ngửa lên là Play.Mình đang chạy đây này,bây h chuyên nghiệp lắm =))