• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

nobitateen

cho mình megapymoulde paclk 1.51 di mình cài megapymoulde paclk 1.52 bị lỗi cập nhật bạn ơi máy mình là n82. thank

Auto

cho mình megapymoulde paclk 1.51 di mình cài megapymoulde paclk 1.52 bị lỗi cập nhật bạn ơi máy mình là n82. thank
pác lên mục tìm trên đầu 4rum kìa ;)
Tìm với từ megapymoulde paclk 1.51 ;)
Posted via Mobile Device

neo1105

Lỗi cập nhật không phải do bản MMP 1.51 hay 1.52 đâu bạn, bạn xem máy bạn đã cài keypress hay Ac...meter ... gì gì đó chưa, nếu có thì bỏ đánh dấu những chức năng đó khi cài MMP là cài được mà.
Còn đây là MMP 1.51 nếu bạn cần:
http://www.mediafire.com/download.php?tgzziwj0d4g

tonyta1988

bạn ơi! mình xài n95.nhưng mình ct này không được. tạo sao vậy bạn? cách giải quyết thế nào? thank you

khoaman90

bạn ui. mình có ý kiến này. bạn nên bỏ chung file cài đặt vơi các file yêu cầu để bài viết nó hay hơn ko. Chứ phải kiếm hết trong các diễn đàn thì hơi bất tiện.

meongoc

bạn ơi, mình cài dc rồi nhưng mà lúc click vào biểu tượng xyzMusic trong App thì k thấy nhúc nhích gì hết. Nhấn gallery cũng k có dấu hiệu gì. Bạn giúp mình với.
Thanks nhìu.

vuongtrungduong

pm thật tuyệt,cám ơn Đắng nhìu!
mỗi tội cái Play/Pause chưa đc như ý lắm,nhưng sau 1 lúc tập luyện thì cũng tạm ổn.ra trêu mấy bé SonyEricsson chơi,kaka

DEVIL_BESIDE_YOU

Cài megapymoulde paclk 1.51 hoặc bản cao hơn, mình luôn khuyến khích cài bản 1.51 để ít bị lỗi. Khi cài megapy thì sẽ có một bảng hiện ra các ô có dấu tick, bạn tìm dòng keypress rồi bỏ dấu tích ở đó đi để tránh update error.
Mình đã bõ dấu keypress nhưng nó vẫn báo lối cập nhật

vuongtrungduong

@Devil :nếu máy bạn đã cài acclerometer thì phải bỏ check 2 mục là Kpress và Accle bạn nhé,ko thôi nó đụng nhau thì cài ko đc đâu.
chúc vui!