• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Y5 RADAR - Symbian S60 3rd OS9.x Software!

lamnt0702

Symbian S60 3rd OS9.x Software : Wifi Radar

I.Tên Phần Mềm:

Wifi Radar by Viking Informatics Ltd.

II.Giới Thiệu:

Đây là 1 phần mềm giúp bạn tìm thấy các trạm phát sóng Wifi đang ở gần hay xa đt của bạn,từ đó bạn có thể biết nên dùng mạng của trạm nào để có chất lượng tốt và ổn định

Điểm đặc biệt của phần mềm này để khiến chúng ta có cảm hứng để dùng nó là ở tính trực quan và chuyên nghiệp,khi bạn khởi động và dùng chương trình,màn hình chính của nó sẽ hiện lên 1 bản đồ vị trí của các Access Point,chính xác từ cự li và khoảng cách của nó tới máy đt của ban.Các Access Point cũng được phân chia rất rõ ràng:
  • Màu Đỏ: Những mạng Wifi đang ở gần máy bạn nhất!
  • Màu Vàng: Những mạng Wifi máy chưa nhần dạng được chính xạc
  • Màu Xanh: Những mạng mở hoặc có chứa Password.
Ở màn hình chính,sau khi quét xong,các trạm phát sóng sẽ để hiển thị là màu vàng,sau khi bạn thử dùng 1 trong các access point đó,nó sẽ tự động nhận biết và chuyển về màu tương ứng với nó.

III.Hình Ảnh

IV.Các Model Được Hỗ TRợ:

Symbian S60 3rd OS9.x

V.Download:

File Đính Kèm! - Các bạn Down về,click F2 và bỏ đuôi .7z ở cuối tên file đi nhé!

Chúc Các Bạn Vui Vẻ!

P/S: Hiện tại mình vừa kiếm phiên bản mới cho các bạn dùng thoải mái. Nhưng do luật của diễn đàn không phép chia sẻ công khai các file dạng này, thế nên bạn nào có nhu cầu thì PM trực tiếp cho mình nhé! :)

Chỉnh sửa cuối:

spiderman_anhvu

sao không bung nén được?

Cái này không phải file nén bạn à, bạn chủ topic đã nói rồi mà, chỉ cần đổi tên file, xoá cái duôi .7z đi là thành file .sis cài luôn mà :)

Thank lamnt0702 nhé, phần mềm này cũng tiện phết, nhưng không biết có phần mềm nào dò được pass của mấy cái mạng có cài đặt WEP không nhỉ Xài ké luôn cho vui ;;) >:)

thanhdhl2003

Cái này hình như hỗ trợ dc s60v5 luôn đó. Mình cũng đã post bên ứng dụng của S60v5 rùi :D

pphuc96

có cái nào bẻ khóa pass kg bạn hiện gần nhà mình có mà họ pass rồi kg thể xài chùa đc hic hic :)

ngothangno1

có cái nào bẻ khóa pass kg bạn hiện gần nhà mình có mà họ pass rồi kg thể xài chùa đc hic hic :)

có cái này thì hay đấy.hihi.xin nhóm SymPViet vào tay giúp anh em phần mềm này với

lamnt0702

Mình mới đọc ở trên 1 trang nước ngoài có 1 số phần mềm có thể h**k được pass của Y5 trong 10ph,đang tìm xem S60 có soft nào có tính năng tương tự ko rồi sẽ post lên cho mọi người :)

có cái này thì hay đấy.hihi.xin nhóm SymPViet vào tay giúp anh em phần mềm này với

Cái này mình thấy tính năng cũng như tuỳ chọn của nó rất đơn giản mà bạn :D Mình nghĩ ko cần Việt Hoá vẫn có thể dùng thành thạo và dễ dàng ;)

trên pdaviet phần mềm này có cách đây 3 ngày rồi ,hôm nay mới đưa lên mà quảng cáo là mới

lamnt0702

Bạn up lên Mediafire rồi đưa lên link lên cho a e là ok mà !

convoi9999 nói:
hi lam nt, mình cài xong phần mềm này thấy hay đó. nhưng mà nó đòi hỏi kkk:(

2 Bạn cứ pm cho mình đi,mình sẽ gửi ngay cho bạn mà :D Cũng có nhiều bạn pm cho mình rồi và mình đã send cho các bạn ý ngay rồi ;)

trên pdaviet phần mềm này có cách đây 3 ngày rồi ,hôm nay mới đưa lên mà quảng cáo là mới

Hôm nay là ngày 12/2,bạn nói soft này có cách đây 3 ngày trên PV rồi,tức là soft này có trên PV vào ngày 9/2.Trong khi đó,bài này mình post vào ngày mùng 8/2 như vậy có được coi là mới ko bạn :) Lần sau trước khi nói uốn lưỡi 7 lần và review lại bài post 1 lần trước khi post nhé bạn :)

vuongtrungduong

bác cho iem xin cái file rar đc hok?file 7z về ko hỉu sao máy em nó ko hiện đuôi 7z lên,thành ra bó tay ko đổi đuôi đc T_T,nhân tiện cho iem xin thuốc xài mãi mãi với bác nhé!thanks bác !
da-hu em : n_quocduong@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

boydem

Symbian S60 3rd OS9.x Software : Wifi Radar

I.Tên Phần Mềm:

Wifi Radar by Viking Informatics Ltd.

II.Giới Thiệu:

Đây là 1 phần mềm giúp bạn tìm thấy các trạm phát sóng Wifi đang ở gần hay xa đt của bạn,từ đó bạn có thể biết nên dùng mạng của trạm nào để có chất lượng tốt và ổn định

Điểm đặc biệt của phần mềm này để khiến chúng ta có cảm hứng để dùng nó là ở tính trực quan và chuyên nghiệp,khi bạn khởi động và dùng chương trình,màn hình chính của nó sẽ hiện lên 1 bản đồ vị trí của các Access Point,chính xác từ cự li và khoảng cách của nó tới máy đt của ban.Các Access Point cũng được phân chia rất rõ ràng:
  • Màu Đỏ: Những mạng Wifi đang ở gần máy bạn nhất!
  • Màu Vàng: Những mạng Wifi máy chưa nhần dạng được chính xạc
  • Màu Xanh: Những mạng mở hoặc có chứa Password.
Ở màn hình chính,sau khi quét xong,các trạm phát sóng sẽ để hiển thị là màu vàng,sau khi bạn thử dùng 1 trong các access point đó,nó sẽ tự động nhận biết và chuyển về màu tương ứng với nó.

III.Hình Ảnh

IV.Các Model Được Hỗ TRợ:

Symbian S60 3rd OS9.x

V.Download:

File Đính Kèm! - Các bạn Down về,click F2 và bỏ đuôi .7z ở cuối tên file đi nhé!

Chúc Các Bạn Vui Vẻ!

P/S: Hiện tại mình vừa kiếm phiên bản mới cho các bạn dùng thoải mái. Nhưng do luật của diễn đàn không phép chia sẻ công khai các file dạng này, thế nên bạn nào có nhu cầu thì PM trực tiếp cho mình nhé! :)

Hay đấy! Bạn cho mình xin key với nhé! email tui là badman2004_2006@yahoo.com. Thank's a lot!!! =D>