• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Y5 RADAR - Symbian S60 3rd OS9.x Software!

noobnhat

sài đc có 15 ngày hả bạn ơi, nó đòi CODE j đó
mình thích cái radar tìm wifi này quá à
thank bạn nhìu nhìu

Auto

sài đc có 15 ngày hả bạn ơi, nó đòi CODE j đó
mình thích cái radar tìm wifi này quá à
thank bạn nhìu nhìu
K cần code nè http://www.4shared.com/file/91297602/df4e74b7/VikingInformaticsLtdWifiRadarv100S60v3_code_00000.html
Posted via Mobile Device

lamnt0702

bạn cho mình xin bản full đi nha.email mình là hoangtuvohinh1984@yahoo.com, thank nhiều

cho em xin key với,email em là nickcheung_168@yahoo.com

Cho mình xin bản full hoặc key với nhe bạn. Mình cài rùi nhưng nó hết hạn. Email: badman2004_2006@yahoo.com. Thanks bạn nhìu!!!

Em mà là MOD là em cho mấy bài này của các bác đi rồi đó :) Có j pm nhé!

Hailua_Saigon

hôm bữa muốn thank mà không biết trang này nằm ở đâu nên hôm nay thank bù lại nha.thanks pro rất nhiều na`.ai có pm cây thước lỗ ban cho mình xin nha.rất cần gấp

Hailua_Saigon

mà anh ơi cái n95 của em up phiên bản mới xong giờ không đọc được tiếng việy anh giúp dùm luôn nha.thanks

Caominh171

mà anh ơi cái n95 của em up phiên bản mới xong giờ không đọc được tiếng việy anh giúp dùm luôn nha.thanks

Thì chỉ cần bạn chọn 1 font hiển thị tốt TV mà đổi thôi, cách đổi thì trên diễn đàn đã có rồi, bạn chịu khó search cụm từ "FontChanger" hay " FontRouter" nhé!
Chúc thành công!!

lamnt0702

bạn cho mình xin bản full đi nha.email mình là hoangtuvohinh1984@yahoo.com, thank nhiều

hôm bữa muốn thank mà không biết trang này nằm ở đâu nên hôm nay thank bù lại nha.thanks pro rất nhiều na`.ai có pm cây thước lỗ ban cho mình xin nha.rất cần gấp

cho minh xin key luon nghe,email minh la:dargonx.nguyenhuy@yahoo.com.vn

1 là pm!2 là YM! nhé ;)

Jay_Wong

hix em không biết dt và nick yahoo luôn.cho em xin lun dt hay nick yahoo cũng được.

chinhn81

Có ai dùng pm này bị như thế này ko (only closed accesspoints found I'll keep scaming )

Có ai bị như thế thì thông báo nhé em gà tiếng anh nên ko hiểu nó việt gì mong các bác chỉ giáo ạ

Xim cám ơn trước thank sau

spiderman_anhvu

hix em không biết dt và nick yahoo luôn.cho em xin lun dt hay nick yahoo cũng được.

Làm dùm chủ topic ;)

Y!M: ntl_romeoa2
ĐT: 0942062189 (Available N:)w)

Có ai dùng pm này bị như thế này ko (only closed accesspoints found I'll keep scaming )

Có ai bị như thế thì thông báo nhé em gà tiếng anh nên ko hiểu nó việt gì mong các bác chỉ giáo ạ

Xim cám ơn trước thank sau

Lỗi này thì pm cho chủ topic bạn nhé :p