• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo cho HTC HD2

forus1983

Anh em thông cảm, mình mở topic này có vẻ gà wa', máy tính nhà mất mạng chuyển sang dùng đt. mình đã search nhưng ko thể tìm được bản yahoo nào cho con này:| dùng qua IM+ thì chuối wa'. Hồi xưa dùng iphone thì down ngay được trên app-store nhưng HD2 thì chẳng kiếm đâu ra cả,giao diện ngon như trên PC. anh em cho mình xin cái link với. Thanks nhiều!

phamthaitl

Anh em thông cảm, mình mở topic này có vẻ gà wa', máy tính nhà mất mạng chuyển sang dùng đt. mình đã search nhưng ko thể tìm được bản yahoo nào cho con này:| dùng qua IM+ thì chuối wa'. Hồi xưa dùng iphone thì down ngay được trên app-store nhưng HD2 thì chẳng kiếm đâu ra cả,giao diện ngon như trên PC. anh em cho mình xin cái link với. Thanks nhiều!

bạn dung thử Fring di xem nào.tải về trực tiếp trên máy luôn.www.fring.com

hlp

h thì cứ android trên hd2 chơi yahoo messenger mà dã....ngon lành....ko thì jive talk trên wm là ok mà

VNS_n

Nếu HD2 chạy WinMo ---> Paringo
Nếu HD2 chạy Androi ----> Yahoo
Nếu HD2 chay Winph7----> đang đợi ^^

caonha

nimbuzz dùng HD2 download ở đâu hả các bác? lúc dùng iphone mình rất kết thằng này.thanks!

atungbk

Free, nhẹ, nhanh, thì em nghĩ nên xài Beejive cho WM. Riêng bản cho WM thì miễn phí nên ko phải lăn tăn ạ:)

alanlee

đương nhiên là dùng được rồi.mình đang dùng nè.tải trực tiếp trên HD2 luôn.

Sao mình vào trang Fring thì thấy các mục cho iPhone - Android - Nokia nhỉ, vậy thì cài cho HD2 ở đâu hả bạn ????

gicungdchd2

Giúp mình với

xin hỏi có ai biết cách tắt auto lock của HD2 ko. mỗi lần tắt màn hình bật lên nó lại tự khóa. mình dùng s2u2 thì phải mở khóa đến 2 lần . mình thích dùng s2u2 hơn nên bạn nào biết chỉ minh cách tắt với nha. Nhân tiện mình sài cái IM có sẵng của HD2 nhưng nó báo lỗi Msisdn code:920. giúp mình sớm nha.Thank

AnhPheCT

xin hỏi có ai biết cách tắt auto lock của HD2 ko. mỗi lần tắt màn hình bật lên nó lại tự khóa. mình dùng s2u2 thì phải mở khóa đến 2 lần . mình thích dùng s2u2 hơn nên bạn nào biết chỉ minh cách tắt với nha. Nhân tiện mình sài cái IM có sẵng của HD2 nhưng nó báo lỗi Msisdn code:920. giúp mình sớm nha.Thank

Tắt Auto lock. Chưa bao giờ xài IM có thể bị lỗi file cài đặt hoặc thiếu NetCF.