• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YAHOO GO!!!V3.0.46

onlylove80

Tất cả mọi thứ bạn cần, tất cả những gì bạn thích...
Yahoo!GO Phiên bản bổ sung nâng cấp nhiều tính năng sẽ là giải pháp cho bất cứ ai với một điện thoại di động. Đây là tất cả-trong-một.. cho phép bạn thưởng thức tốt nhất của Internet trên điện thoại của bạn miễn phí *. Gửi một email, tải lên hình ảnh, tải về một bản đồ, tìm kiếm cho câu trả lời, hãy kiểm tra báo giá cổ phiếu, xem thời tiết các khu vực, các tin tức và nhiều hơn nữa thông qua Yahoo!GO V3.0.47

Điểm bắt đầu lý tưởng của bạn.

Hãy bắt đầu với Yahoo! GO... Bạn sẽ nhận được một at-a-lướt qua các cập nhật có gì mới từ lần cuối bạn đăng nhập: có bao nhiêu email mới ,await , lịch hẹn sắp tới, mới được đăng hình ảnh của bạn bè của bạn. Tiếp đến một bộ sưu tập điện thoại di động của đoạn: xem trước các nội dung web ưa thích của bạn chẳng hạn như tiêu đề tin tức, xem dự báo thời tiết, bản đồ số.. . Ngoài ra, điều này sẽ giúp bạn ngay lập tức nhận được ở nơi nào bạn muốn, khi sử dụng trên điện thoại di động Internet qua Yahoo! OneSearch và tùy chỉnh Quicklinks.

Nhận được chính xác những gì bạn muốn.

sử dụng Internet Yahoo! Về di động của Widget. một lựa chọn của các ứng dụng điện thoại di động,. Thêm các tiện ích eBay. Addicted to MySpace . Thêm và xóa các ô điều khiển bất cứ lúc nào.

Bao gồm các tính năng:

Thư điện tử tốt hơn
Thông tin yêu thích của bạn
Bản đồ vệ tinh
..::.DOWN LOAD HERE.::..

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Devicecó down được đâu. Mình đang dùng m0bile . Ai up link trực tiếp nhé. Thak
không có yêu cầu nhé
bạn nên dùng ucweb nhé, bản 6.3 down ầm ầm rồi đấym down tốt ở mediafire mà
nếu dùng opera mini thì sẽ không thể nào down các file nén đâu nhé. nó chạy chậm khi down lắm , bạn dùng UCWeb hay opera(sis) nhé

thamky

không có yêu cầu nhé
bạn nên dùng ucweb nhé, bản 6.3 down ầm ầm rồi đấym down tốt ở mediafire mà
nếu dùng opera mini thì sẽ không thể nào down các file nén đâu nhé. nó chạy chậm khi down lắm , bạn dùng UCWeb hay opera(sis) nhé

mà thằng mediafire này ba trợn lắm.lúc được lúc không.4shared thì tốt hơn

TruBic

Well-Known Member
Xin phép chủ topic mình up trực tiếp cho anh em dễ down nhé :)
Bỏ đuôi 7z đi rùi cài bình thường nhé.
@ngocthanh: UCweb làm sao down đc ở Mediafire, mình hay dùng UcWeb mà chưa bao giờ down đc ở MF cả, chi donw đc ở 4share thui (kô phải đợi giây nào cả) :)
Posted via Mobile Devicesao anh dùng Ucweb dow được thế em. Có cần anh làm vài pô ảnh gửi cho em xem ko vanduan?

ngocthanhdhgtvt

mà thằng mediafire này ba trợn lắm.lúc được lúc không.4shared thì tốt hơn
bậy bạ chứ 3 trượn.mình biết bạn muốn nói gì, khi bạn down ở media thường có trường hợp web bảo là trang web này đã bị chặn bởi người quản lý
có đúng vậy không
về điều này là do lỗi lỹ thuật khi chủ file up không đúng cách nhé, cứ up đại nên web báo vậy ấy màX-(X-(
Xin phép chủ topic mình up trực tiếp cho anh em dễ down nhé :)
Bỏ đuôi 7z đi rùi cài bình thường nhé.
@ngocthanh: UCweb làm sao down đc ở Mediafire, mình hay dùng UcWeb mà chưa bao giờ down đc ở MF cả, chi donw đc ở 4share thui (kô phải đợi giây nào cả) :)
lại muốn tranh luận nữa rồi. UCweb down tốt nhất ở media duẩn nhé
không tin sáng mai chủ nhật lên ngã tư Thủ Đức mình test cho duẩn coi nhé.
test trên 6.3 luôn , khỏi cần tới 6.6 hay 6.7 rườm rà lắm:))
Posted via Mobile Devicesao anh dùng Ucweb dow được thế em. Có cần anh làm vài pô ảnh gửi cho em xem ko vanduan?

anh nóng tính quá anh ạh:O

JuRay-Duan

Kô cần đâu ạh, ai down đc thì cứ down. E edit bài lại rồi, có lẽ chỉ mình e kô down đc ??
A nói thế làm e ức chế quá,.! -> pùn

ngocthanhdhgtvt

Kô cần đâu ạh, ai down đc thì cứ down. E edit bài lại rồi, có lẽ chỉ mình e kô down đc ??
A nói thế làm e ức chế quá,.! -> pùn

Duẩn nói vậy mình cũng buồn theo, quan điểm và lập trường của bạn biến đi đâu mất rồi. Lúc nãy mình online pc bây gjờ dùng ucweb nè nó quất mấy phát là xong ngay cái yahoo go này,
nói là vậy chứ việc ai down đc cũg như ko down đc thì tự cá nhân chúng ta hjểu lấ và miễn bluận nữa ,
chứ nói nhiều lạc đề -> Mod ban njck thì công toi. hjhj

Posted via Mobile Device

thamky

Bạn ơi! Xem lại file nha, báo lổi rồi.. File kg hợp lệ. Thanks

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device anh ơi mau mau coi lại giúp mọi người cái file nhé, em installation thì máy báo ko có khả năng cài đặt , file bi lỗi rồi, mau mau coi lại gjúp anh em nha, chứ lâu lâu có pm hay như vậy mà hư mất thì uổng má. Huhu

thusinhbuon

em cài thì nó báo như này " unable to install. invalid file " chủ toppic xem dùm với ! :(( Em dùng N70ME

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Chính xác 100% chủ topic xem lại cái nha, mình cũng vừa cài trên N82 lôic báo y chang.:-??
Posted via Mobile Device em cài cũng và bị nên thấy quá, file bị tật nguyền rồi, chắc do quá trình đóng gói jar bị lỗi thôi, anh em cứ bình tĩnh anh only đang edit mà!

onlylove80

Xin thông báo với anh em.. mình vừa cập nhập bản mới Yahoo!Go 3.0.47..Đã up lại Link mới để ai dùng điện thoại có thể Down dễ dàng..Mình cũng kèm theo file trực tiếp cho anh em luôn...Xin lổi anh em vì mình đi làm bận quá nên bây giờ mới fix lỗi được...Mời anh em Download lại nhé..Chúc anh em vui vẻ !!!!!!

thamky

Xin thông báo với anh em.. mình vừa cập nhập bản mới Yahoo!Go 3.0.47..Đã up lại Link mới để ai dùng điện thoại có thể Down dễ dàng..Mình cũng kèm theo file trực tiếp cho anh em luôn...Xin lổi anh em vì mình đi làm bận quá nên bây giờ mới fix lỗi được...Mời anh em Download lại nhé..Chúc anh em vui vẻ !!!!!!
bån xem låi nha.Rename xong lam thê nào?!?Kg co file bung,pån oj!