• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo Messenger For Android - Phiên Bản Việt Hóa

o1501o

Mình cài cho acer e120 không được, báo lỗi " Messenger could not be installed on this phone". Hệ điều hành Android 1.6. nhân tiện cho mình hỏi luôn. có ai dùng con này chưa. sao nó hay tự tắt nguồn thế. có lẽ phải mang đi đổi :|

duong8488

kết hợp với phần Gõ TV là hoàn hảo rồi, đã test chạy ngon lành, android sắp được xài việt hóa xả láng rồi, hết việt hóa Sym rùi chạy luôn sang And hả bác ?

tuananhtta

Mình cài cho acer e120 không được, báo lỗi " Messenger could not be installed on this phone". Hệ điều hành Android 1.6. nhân tiện cho mình hỏi luôn. có ai dùng con này chưa. sao nó hay tự tắt nguồn thế. có lẽ phải mang đi đổi :|

ss 5570 cũng ko cài đc.máy bạn giống máy mình rồi,cũng hay tự tắt nguồn lắm mà ko biết phải làm sao nữa

nolove_hn

M đăng nhập vào yahoo, tại sao m ko thấy nick của một ai sáng nhỉ? m đăng nhập trên máy tính bạn bè nick sáng, nhưng dùng cái này m đăng nhập thì chả thấy ai có nick sáng cả. mặc dù bạn bè thấy nick m sáng, m chat thì người ta nhận đc chữ nhưng bên kia chat thì m ko nhận đc. m dùng xt720.

MinhThang

Manager
Bản này có chạy được trên GT- P1000 không anh em? Chắc phải test quá mới biết nhỉ.

Dragon459

Manager
Mod Trường Hân làm 1 bài hướng dẫn việt hóa App AND đi.em về ngiên cứu đóng góp tí.