• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo! Messenger - Phiên bản Việt Nam

pdana

Yahoo! Messenge trên PC phải đến verssion 9.0 mới có phiên bản Tiếng Việt.
Nhưng trên Iphone ngay verssion 1.0 đã có phiên bản Việt Nam.

Đã up phiên bản tiếng Việt mới nhất 1.2.2, đăng nhập nhanh hơn nhiều tính năng hơn.

Một số hình ảnh:

File IPA để cài đặt luôn!
Download

Bản 1.2.2

Chỉnh sửa cuối:

bao25

Tuyệt thật, phiên bản tiếng việt, còn được là file ipa nữa chứ

XuanTruong

Super V.I.P
mà sao ko thấy cách cài hả bạn!cho 1 ít đi:D:D:D

Down file IPA ở bài đầu về NHẮP ĐÚP vào file đó rồi Sync thông qua iTunes là xong chứ có gì đâu! Hoặc vào App Store trên iPhone mà cài nhé (Yêu cầu phải có Acc iTunes)!

THINK

hiện đã có phiên bản 1.1 mới ko biết có j mới không, nhỉ...?

THINK

Chưa thấy có gì mới? Chỉ CHAT thấy có vẻ nhanh và mượt hơn tý!:D

hơn tý là bao nhiêu bác :)) giao diện thì đẹp rồi, chỉ cần chạy nhanh là ok à:D, bác có file .ipa Y! 1.1 kô cho em xin với (em search hoài mà ko có, cài từ itune hay bị hỏng quá:):()

kitaro

sao mình vào link nó cứ bắt mình phài Sigh in ! làm sao để download được vậy

cisn3t

Anh hướng dẫn cụ thể chút , em đã làm theo cách của anh double click nhiều lần mà vẫn không nhúc nhích gì , tks

HHN

Well-Known Member
Anh hướng dẫn cụ thể chút , em đã làm theo cách của anh double click nhiều lần mà vẫn không nhúc nhích gì , tks

Có chữ Download đó thôi đâu phải login. Xem hình dưới.

longgiang81

Super V.I.P
Link tải thì ngay bài viết đầu tiên, nó là ứng dụng Free nên có thể tải trực tiếp từ AppStore, OS 3.0 chạy tốt, hình như các bạn dùng iPhone mà lại ko dùng iTunes :|