• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yamee..^^

minchoulee

Yahoo messenger - phiên bản dùng trên mobile thật tiện lợi, nhưng làm sao để đạt tốc độ cao nhất và hiệu quả nhất khi dùng trên "dế" đây ?
Yamee dành cho Symbian thế hệ 3 sẽ là một lựa chọn đúng đắn.Chương trình này sẽ giúp bạn kết nối trực tiếp với server của Yahoo, bạn sẽ đạt đc tốc độ tối đa dành cho moile.Khi bạn sử dụng Yamee, bạn có thể thêm vào, xóa đi các contact, đặt thanh trạng thái, gửi tin nhắn nhanh...
Chương trình có nhiều biểu tượng ngộ nghĩnh để bạn lựa chọn trong khi chat. Bạn có thể lập các nhóm danh bạ riêng để gữi tin nhắn đở mất thời gian. Đặc biết phần mềm này có các giao diện khác nhau giúp cho người dùng không nhàm chán.
Sau khi cài đặt, bạn power chtrình lên, điền ID và pasword như thông thường. Trong khi chat, bạn nhấn Options để cài đặt các tùy chọn, bạn co thể dùng chức năng Buzz, thây đổi status...

http://www.mediafire.com/?yjjljnzjmnq

Nynk_102

Yahoo messenger.......

Bản này tiếng anh hay tiếng việt thế ông bác. Nếu là bản tiếng anh và v1.3 thì đã có ở bên tổng hợp các pm chat chit và duyệt web từ lâu rùi ah.có cả bản vh của mr.overkill rùi nè.
Posted via Mobile Device

Auto

Bản này tiếng anh hay tiếng việt thế ông bác. Nếu là bản tiếng anh và v1.3 thì đã có ở bên tổng hợp các pm chat chit và duyệt web từ lâu rùi ah.có cả bản vh của mr.overkill rùi nè.
Posted via Mobile Device
Cho mình xin link bản vh đi
Mình cám ơn bạn nhiều. :)
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Cho mình xin link bản vh đi
Mình cám ơn bạn nhiều. :)
Posted via Mobile Device
Bản vh mới chỉ là 1.1 thuj, nhưng chức năng tương tự, 1.3 này cũng chưa thấy hơn gì cả. Bác vào trang nàyhttp://overkill.biz search với từ yahu nhé. Chúc vuj
Posted via Mobile Device