• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU CẬP NHẬT CYDIA

blackcatdn

Yêu cầu thì phải cho người ta thời gian để cập nhật chứ. Đâu phải nói hôm nay là hôm sau có liền cho bạn được.

:D, tại hum nào mình cũng vào Cydia ko thấy nên hỏi vậy àh:D..

tinh_la_gi

Administrator
Khoản 1 tuần nửa thôi Cydia sẽ tăng tốc gắp 10 lần bây giờ ... vì thế tạm thời update chậm để chờ ngày chuyển host cho Cydia lúc đó anh em click 1 phát soft bay về iphone ngay :p

tinh_la_gi

Administrator
Ạc! Với tên Nick "Em yêu anh tinh_la_gi" Nghi quá!:)) Chú TÌNH đâu?:-/
Em đang theo dzỏi đây ... Ip mà dính phải ai thì chít người đó ới em !!! b-)

khổ thân bác TLG quá em giúp gì đc bác ko vậy?
Giúp vài ly cafe đi đại ca !!

@All: Các bái viết không liên quan topic sẽ xóa vào cuối tuần

hudenharui

Chào các anh

Hiện nay ifile e thấy đã có bản cập nhật mới, ban quản trị có thể xem xét và bổ sung không?
Chân thành cảm ơn Pdaviet!=D>

trung0711

Dùng jumiMouse bản free của app đã sướng rùi nay mà có bản ... Thì sướng phải biết.
=D>

Emyeuanh

Em thì em nghi bác TLG tự lập nick này để phô trương thanh thế
Chắc bannick không lý do với cái nick đó quá
Em yêu bác này : http://huutammobile.com/forum/member.php?u=604 :p

anh tinh_la_gi xem tổng hợp và cập nhật cái này cho anh em nhé Một kiểu gõ TV theo Telex hoặc Uni mới cho anh em xài iPhone

http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=935347
Bàn này hơi ngộ à nha . Anh up cái bàn phím màu lên cho 3.1 đi anh ơi

Emyeuanh

Đã thấy bàn phím gỏ TV trên Cydia và có cả addon của bàn phím này cho Sbsetting mà sao không thấy ai thông báo cập nhật hết ta ?
Không lẽ chờ chuyển về VN mới chính thức seo ta ?

XuanTruong

Super V.I.P
Đã thấy bàn phím gỏ TV trên Cydia và có cả addon của bàn phím này cho Sbsetting mà sao không thấy ai thông báo cập nhật hết ta ?
Không lẽ chờ chuyển về VN mới chính thức seo ta ?

Chờ về VN làm một thể! :))

blackcatdn

mình có ý kiến sao bro ko đổi lun icon ở ngoài Source này lun. Để dấu chấm hỏi thì hơi bị xấu,như các icon của mấy Source khác???
ON3jVVrXxz_rdi4uVneTkQGAZM5-2fek

tinh_la_gi

Administrator
Mấy hôm nay TLG chật vật vụ chuyển về VN quá , rồi site riêng đang nâng cấp và fix code home cho site củng như tạo tiền đề cho "blog app store pv" (Một dự an ấp ủ cá nhân cần nhiều thành viên tâm huyết ) sau này ... có thể nhiều bạn sẽ nói TLG đang biện hộ cho việc chậm trể của mình nhưng TLG sẽ ghi nhận các ý kiến đóng góp "chân thành", sẽ cố hết sức trong khả năng của mình.

tinh_la_gi

Administrator
Từ 0h hôm này sẽ update 1 số lổi và chỉnh lại cấu trúc cydia - vì thế anh em nào load trong thời gian này có thể gặp lổi nhé !
TLG