• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU FILM VÀ THÔNG BÁO LINK DIE!!!

HuyChung

Có anh em nào biết và sở hữu bộ phim judicial consent 1994 không, share cho mình với.
Bộ phim đó hay mà tìm mãi không được :(

phim judicial consent 1994 Google bó tay bạn à! :-?~X:)-/

neo1105

phim judicial consent 1994 Google bó tay bạn à! :-?~X:)-/

seach google la ra ngay mà bạn, chỉ có điều download ở những trang web (như: rapid-download.com, nowdownloadall.com .... ) thì cần phải đăng ký tài khoản. Mình không xài thẻ visa hay master nên không thanh toán mà mua được :(
Dù sao cũng cám ơn bạn đã quan tâm:)

ahojmimi

mình có vấn đề hơi ngớ ngẩn một chút mong bác nào là tác giả giúp đỡ. chả là hôm nọ mình có down một bộ phim nhưng giờ không nhớ là từ chỗ nào nên khi down về xong thì không biết pass để ghép lại, tìm hoài không ra. bây giờ chỉ biết tên phim tác giả ghi là : 1giay.net-the.black.sheep.affair.1995.avi.__a. hoặc bác nào xem rồi làm ơn chỉ giùm pass.
cảm ơn mọi sự giúp đỡ. thanks !

HuyChung

mình có vấn đề hơi ngớ ngẩn một chút mong bác nào là tác giả giúp đỡ. chả là hôm nọ mình có down một bộ phim nhưng giờ không nhớ là từ chỗ nào nên khi down về xong thì không biết pass để ghép lại, tìm hoài không ra. bây giờ chỉ biết tên phim tác giả ghi là : 1giay.net-the.black.sheep.affair.1995.avi.__a. hoặc bác nào xem rồi làm ơn chỉ giùm pass.
cảm ơn mọi sự giúp đỡ. thanks !

Pass : ????

Chú ý gõ pass bằng tay không copy pass nhé !

Chỉnh sửa cuối:

ahojmimi

vẫn không được bạn à.:(:)(:)((vui lòng chỉ giùm đường link để mình quay lại cảm ơn tác giả nhé

HuyChung

vẫn không được bạn à.:(:)(:)((vui lòng chỉ giùm đường link để mình quay lại cảm ơn tác giả nhé

Bạn thông cảm sau 1 hồi hỏi thăm bác GOOGLE mình đã có pass cho bạn đây .

Pass Join all: cafengoctung

Chúc bạn xem phim vui vẻ!!!

angel9z

Bác nào cho mình xin phim cô dâu tuổi 15 và ông ngoại tuổi 30,phim HQ,thể loại hài hước,định dạng 3gp,phim có phụ đề or thuyết minh rõ xíu,s40 nên khổ thế đấy

JongZiZi

S40 thì chịu thôi bạn ơi. Đa phần phim nếu có cũng dạng mkv, avi... đều hỗ trợ tất cả dòng máy.
S40 chạy 3gp và mpeg thì thua. Một phim trung bình 1GB. Convert ra lâu lắm.

HuyChung

Bác nào cho mình xin phim cô dâu tuổi 15 và ông ngoại tuổi 30,phim HQ,thể loại hài hước,định dạng 3gp,phim có phụ đề or thuyết minh rõ xíu,s40 nên khổ thế đấy

Cô dâu tuổi 15 [Định dạng 3gp]
Phim hài Vui nhộn

Link download
Dung lượng 278 Mb add cứng phụ đề

.........................

Ông ngoại tuổi 30 ..đang tìm
:p:p:p