• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU FILM VÀ THÔNG BÁO LINK DIE!!!

yingzhou

Các bạn hãy post yêu cầu những bộ phim mà bạn thích! Chúng tôi sẽ phục vụ các bạn! Hãy ghi rõ!

- Tên Film
- Thể loại
- Ngôn ngữ
- Định dạng và chất lượng

MX31214

ko biết có bác nào có các phim của Châu tinh trì ko nhỉ?e khoái phim đó lắm mà ko biết ở trang nao có cả??

ZZZGates

Các bác ơi giúp em up hộ phim Tây Du Ký

Các bác có ai còn giữ phim Tây Du Ký Trương Vệ Kiện đóng 1996 up hộ em cái .em timf mãi không thấy .Bản Video cho nó nhẹ chứ bản DVD thì up and down chết . Help me !!!!!!!!

MX31214

hĩ,yêu cầu phim gì mà e pót bài từ cả tháng hơn mà giờ còn chưa thấy trả lời nữa :((

AnhTu

Super V.I.P
Tìm dùm anh phim Ghost (Hồn ma) được không :D phim đã lâu lắm rồi, do Patrick Swayne & Demi Moore đóng. Thể loại tình cảm, ngôn ngữ Việt càng tốt, định dạng thì gì cũng được, đừng có 3gp là được rồi =))

Thangdq

Tìm dùm anh phim Ghost (Hồn ma) được không :D phim đã lâu lắm rồi, do Patrick Swayne & Demi Moore đóng. Thể loại tình cảm, ngôn ngữ Việt càng tốt, định dạng thì gì cũng được, đừng có 3gp là được rồi =))

Phim đó là Oan hồn chứ không phải Hồn ma :D :D, em có đấy nhưng mà file lớn lắm, không biết up lên host gì được (>1Gb :D)

yingzhou

Phin đó cậu có thể tìm trên BT đó! Mình không biết có phim đó không, mình chỉ có phim của Châu Tinh Trì thôi! :D

MX31214

hihi,hôm dó tìm được rùi,nhưng mà bác post link lên đây luôn đi,cho mọi ng ai muốn thì coi,với lại bít đâu có cái e còn thiếu :D

ZZZGates

Mọi người có ai có gặp nhau cuối năm 31-12-2006 không upload cho em với . Em ở xa trung tâm quá nên mù tịt :(( hôm qua xem trong trang pda.vn thi nó đứng hình mãi mấy hôm chắc đường truyền vẫn đang sửa . Ai có thu lại up lên hộ em nhé Thanks

Hungnokia3300

Well-Known Member
Đi qua trung tâm chiếu phim quốc gia thấy ở đấy quảng cáo phim VÕ LÂM TRUYỀN KỲ có vẻ hay hay. Khoong biết ai đã có chưa nhỉ? Nếu có thì share mình với :D. Thank alot

tieuoanh

Super V.I.P
cho e xin link chương trình Táo Quân cuối năm vừa rồi với :D
ko biết tên nữa :p

MX31214

e có thấy mấy bác post phim của châu tinh trì,nhưng chơi toàn DVD và pót 1 lúc 3 phim,lại trên rapidshare nên e dơn ko được,ko bít có bác nào có lòng tốt convert nhẹ nhẹ khoảng 200mb/phim giùm e ko nhỉ?

Utxd

e có thấy mấy bác post phim của châu tinh trì,nhưng chơi toàn DVD và pót 1 lúc 3 phim,lại trên rapidshare nên e dơn ko được,ko bít có bác nào có lòng tốt convert nhẹ nhẹ khoảng 200mb/phim giùm e ko nhỉ?

Rapid có tool down rồi mà, dùng Grabber down cũng nhanh lắm đó.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Phim Ma Cây : The evil dead

Năm người bạn học rủ nhau vào rừng sâu để tìm hiểu về đời sống các sinh vật nơi đây. Tình cờ, họ lạc đến 1 căn nhà nhỏ bỏ hoang, rồi nhặt được 1 cuốn băng và 1 quyển sách có chứa những câu bùa chú kỳ bí. Bản tính tò mò nổi dậy, cả 5 người mở cuốn băng ra nghe.

Họ không hề biết rằng cuốn băng chính là chìa khóa giải mã những bùa chú kỳ bí trong cuốn sách để giải thoát đội quân bóng đêm - ma cây. 4 trong 5 thành viên của nhóm bị sát hại và biến thành ma cây. Ash, thành viên duy nhất của nhóm chưa bị hại phải chứng kiến những cảnh tượng ghê rợn chỉ có trong ác mộng và phải tìm cách chống chọi để giải thoát bản thân vả những người bạn của mình.

Ai có phim này cho mình osin với nhé. Thanks

Mình đang cần tập 1 của bộ phim " Cô gái đồ long đao " bản đầu tiên do Lương Triều Vỹ đóng vai chính. Không biết bạn nào có không cho mình xin nhé :). Xin thank

HamiNguyen

Theo Hami anh Zhou lap 1 topic chu y danh rieng cho ppc nhu simbian di:D
Sorry e khong go TV duoc :(