• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

ancola66

Super V.I.P
Ok, thanks mấy pro nha. Mấy anh cho em hỏi? Em dùng ireboot. Nhưng khi vào ireboot, bấm vào reboot thì cái bảng reboot nó hiện lên màu xanh và ko thể reboot lại máy đc. Bro nào chỉ giúp em với.
Khi một phần mềm cài vào máy mà không chạy hoặc chạy mà không dùng hết được chức năng thì gồm những nguyên nhân sau :
* Phần mềm không tương thích hoàn toàn với ver của máy
* Xung đột phần mềm
* Chuyện này là chuyện rất bình thường đối với tất cả các dòng máy có sử dụng hệ điều hành.
Vì vậy bạn có thể lựa chọn một phần mềm khác có cùng tính năng để sử dụng. Trong trường hợp của bạn có thể dùng SB Settings hoặc iHome đều rất tốt.

tinseven

Thangngo cho mình xin link dow SBSettings cái. Mình tìm mãi ko thấy file .deb đâu? Bó tay:( Với lại ai chỉ cho mình cách dùng iComic với. Chả hiểu sao cài vào ko dùng đc. Nó cứ đứng ở 1 trang ko lật sang trang khác đc. Ko biết caìa trong phần settings của iComic thế nào nhỉ?

ThAngNgO_

Thangngo cho mình xin link dow SBSettings cái. Mình tìm mãi ko thấy file .deb đâu? Bó tay:( Với lại ai chỉ cho mình cách dùng iComic với. Chả hiểu sao cài vào ko dùng đc. Nó cứ đứng ở 1 trang ko lật sang trang khác đc. Ko biết caìa trong phần settings của iComic thế nào nhỉ?

SBSettings có sẵn trong Cydia bạn cài vào là ok, Icomic có bản việt hóa của nhóm PV rùi, bạn sang khu vực việt hóa down về cài nha :D

ducanh_106cz

Bị mất máy tính trong iphone.

Có ai bị như em kô? Sau khi ngồi cài hết các phần mềm khác thì em chẳng thấy cái máy tính đâu cả,mà khi cài em nhớ là chẳng hề động chạm gì tới nó cả.Bây giờ làm thế nào,các bác giúp em với,em kô muốn cài lại hết tất cả đâu.hu hu:((

ThAngNgO_

Có ai bị như em kô? Sau khi ngồi cài hết các phần mềm khác thì em chẳng thấy cái máy tính đâu cả,mà khi cài em nhớ là chẳng hề động chạm gì tới nó cả.Bây giờ làm thế nào,các bác giúp em với,em kô muốn cài lại hết tất cả đâu.hu hu:((

xem có hiden nó đi đâu ko, có lẽ nào thế :D

ducanh_106cz

Em đã xem rồi,em kô dùng phần mềm nào để dấu icon và phần mềm cả.Làm sao bây giờ,các bác giúp em với.

bdgroup

Lỗi gì đây

Sau khi update một loạt ứng dụng Cydia yêu cầu thì bị cái này. Pác nào biết chỉ em khắc phục với. Many thanks!

rum

em xài bản 2.2.1 cài app vào thì canot be opened , trước xài 2.2 thì các app chạy bình thường . help em or cho em link down app 2.2.1 xài bình thường như 2.2 nha các bác

ruoixanh

Hí hí các bạn ơi cho tui hỏi tẹo
có cái phần mềm nào cài cho IP FW 2.2 có tác dụng giống như MCleaner chay trên sybian OS 9.2 không? nhiều khi muốn riêng tư chút mà
Ai có thông tin gi hay link down cái này mách giùm tớ với nhé
Thank nhiều

Germaniteen

Hí hí các bạn ơi cho tui hỏi tẹo
có cái phần mềm nào cài cho IP FW 2.2 có tác dụng giống như MCleaner chay trên sybian OS 9.2 không? nhiều khi muốn riêng tư chút mà
Ai có thông tin gi hay link down cái này mách giùm tớ với nhé
Thank nhiều

Có đấy, bạn vào đây nhé

ruoixanh

hi hi cam ơn germaniteen minh đã down về nhưng vì chưa biết cài app mà mới chỉ biết cài ipa nên chắc phải đợi tìm hiểu thêm về cách cài app rồi mới sài cái này được.
Tiện đây bạn dạy mình cách cài app với! mình cũng đọc thử mấy bài nhưng chẳng hiểu gì cả!
Kể mà có link ipa thì hay cách cài app sẽ phải học dần mới vọc được hic hic
nào bắt đầu chỉ giáo cho mình nhé!

ThAngNgO_

hi hi cam ơn germaniteen minh đã down về nhưng vì chưa biết cài app mà mới chỉ biết cài ipa nên chắc phải đợi tìm hiểu thêm về cách cài app rồi mới sài cái này được.
Tiện đây bạn dạy mình cách cài app với! mình cũng đọc thử mấy bài nhưng chẳng hiểu gì cả!
Kể mà có link ipa thì hay cách cài app sẽ phải học dần mới vọc được hic hic
nào bắt đầu chỉ giáo cho mình nhé!

bạn vào đây rất chi tiết và rõ ràng cho các soft .app :D

pviethuy

Phần mền giải phóng bộ nhớ

Các cao thủ cho mình hỏi soft nào dùng để chạy giải phóng bộ nhớ cho iphone 3G. mình dùng FW 2.2.1. Thanks!

damme_iphone

xin truyện đọc đuôi .pdb

bác nào có truyện đọc đuôi .pdb cho em xin nha ,em khoái đọc mà tìm không thấy..thank.

tnph23tc1

lỗi "unable to fix" ở installous

em cài xong game thì nó để "unable to fix" rồi không hiện icon game ở background có anh chị nào biết sửa không giúp em với, em đã cài 1 game free ở app store rồi mà cũng không được.

Germaniteen

em cài xong game thì nó để "unable to fix" rồi không hiện icon game ở background có anh chị nào biết sửa không giúp em với, em đã cài 1 game free ở app store rồi mà cũng không được.

Dùng iphone tunnel suite hay winscp set permission 0775 cho nó xem sao!

Posted via Mobile Device