• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

AnhTu

Super V.I.P
Mình mua máy 3G bạn à. Word là sao bạn? Update xong nó chỉ có bàn phím số để gọi SOS thôi bạn. Nó chạy tiếng Anh tiếng TQ tùm lum hết. Không nhận được sim. Không còn chương trình nào hết. Mở khóa thì ra bàn phím số, đóng lại thì đen thui à. Rồi sao giờ hả bạn?
Hên xui, nếu hên thì có thể down lại đc, còn không thì để dành làm iPod Touch 3G.

hailuan

xin giúp về phần mềm backup iphone

có bạn nào cho mình xin phần mềm backup dữ liệ iphone với.mình có dùng iphonepcsuite 2.2.08 có tiếng trung và anh, nhưng sau khi backup thì lại restore không được.thanks alot

luongxuanthai

vấn đề thường gặp nhưng chưa có cách giải quyết

các bác cho em hỏi ty, em là gà mới dùng ip nên chưa biết. mỗi lần em cắm ip vào máy tính khác nhau thì nó bắt sync đồng bộ với máy, em nhấn ok thì nhạc trong ip mất hết nhưng dung lượng máy vẫn báo còn và ở trong phàn other. bây giờ em muốn lấy lại có được ko, nếu ko muốn xóa cái dung lượng trong other đó như thế nào. em không muốn restore lại máy vì như vậy sẽ mất hết ứng dụng và game đã cài, thank

XuanTruong

Super V.I.P
các bác cho em hỏi ty, em là gà mới dùng ip nên chưa biết. mỗi lần em cắm ip vào máy tính khác nhau thì nó bắt sync đồng bộ với máy, em nhấn ok thì nhạc trong ip mất hết nhưng dung lượng máy vẫn báo còn và ở trong phàn other. bây giờ em muốn lấy lại có được ko, nếu ko muốn xóa cái dung lượng trong other đó như thế nào. em không muốn restore lại máy vì như vậy sẽ mất hết ứng dụng và game đã cài, thank

Tất cả những thứ COPY vào iPhone bằng các chương trình như WinSCP... thì đều nằm trong phần Other, kết nối với PC mà lấy ra, còn lại những thứ khác khi đã Sync với máy tính khác mà mất hết rồi thì Pótay!:D

Germaniteen

Hik...có ai giúp tớ đc ko ạ?????

Dùng iTunes đấy bạn

Germaniteen

có bạn nào cho mình xin phần mềm backup dữ liệ iphone với.mình có dùng iphonepcsuite 2.2.08 có tiếng trung và anh, nhưng sau khi backup thì lại restore không được.thanks alot

Backup thì bạn dùng chính ngay thằng iTunes mà làm!

vskiet

xin chương trình icomposer

ai có bản icomposer full cho mình xin đi. thích chương trình này lắm nhưng bản của appulo ko xài được

vskiet

Bạn xài ra sao mà không được? Nói rõ hơn xem!

khi chạy icomposer thì mở được chương trình, nhưng khi soạn nhạc thì màn hình soạn nhạc chỉ xuất hiện được 4 nốt nhạc thôi, thêm nốt nhạc vào được nhưng bị ẩn phía sau về phía trái nên không thể nào edit được.
sẵn tiện cho mình hỏi cài iblank có thể cài ở đâu? mình dùng cydia nhưng không cài được vì hình như source modmyi không còn dùng được nữa

cho mình hỏi làm sao lấy lại chương trình đã add vào 1 folder của categories ra ngoài màn hình iphone? chương trình categories của mình không biết bị làm sao mà chỉ có thể tạo được 2 folder. khi tạo folder thứ 3 thì ra màn hình không thấy đâu hết. lỡ add chương trình vô folder đó rồi làm sao lấy lại? remove categories có ành hưởng gì đến các chương trình đã cài hay không?

help help categories của em bị biến mất

Last edited by a moderator:

tinh_la_gi

Administrator

vskiet

iblank bac lay tu source apt.modmyi.com phải không?source này mình không cách nào dùng được, cũng giống như source zacklyn.110mb.com vậy đó. bó tay rùi

vskiet

cái categories của mình không thấy trên màn hình thì làm sao có thể chỉnh sữa được gì chứ

vskiet

help!!!!!!!! iphone của mình cài chương trình từ cydia xong không thấy gì hết. mất lun categories. đã reset máy sau cài đặt nhưng không thấy chương trình đâu hết

vskiet

okie, đã làm được rồi. bị đầy hết 9 trang do cài nhiều iblank quá. thks

vskiet

cái icomposer mình vẫn không làm sao soạn nhac được, chỉ có một cách duy nhất là soạn bài nhạc từ sau soạn tới mà thôi. mà hình như nốt thấp nhất của nó là nốt có thêm 1 gạch dưới dòng nhạc hay sao đó. chán