• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

0938399557

Các MOD cho mình hỏi hiện tại có PM nào coi tivi online kênh việt nam được ko?Mình thấy bên v2 có PM roc tv nhưng v3 mình tìm hoài ko thấy.Thank trước nha.

datvietdatviet

Vì khôg biết thắc mắc ở đâu nên tôi xin gửi ý kiến này vào đây :
hnay tôi mới lập 1 topic lịch âm nokia giờ vào coi khôg thấy nữa.thử hỏi m0d nào del topic đó ??? Mod làm ăn chán qúa del topic vô ý thức khôg lý do ! Nản

anhchanbonmat

Vì khôg biết thắc mắc ở đâu nên tôi xin gửi ý kiến này vào đây :
hnay tôi mới lập 1 topic lịch âm nokia giờ vào coi khôg thấy nữa.thử hỏi m0d nào del topic đó ??? Mod làm ăn chán qúa del topic vô ý thức khôg lý do ! Nản

Trước tiên bạn hãy coi lại mình nhe. rồi hả trách người khác.Bạn là thành viên có tới mấy sao rồi nên coi lại bản thân
Mình có mấy câu hỏi bạn như thế này phần mềm bạn post là phần mềm việt đúng hôn.mà theo quy định là phần mềm việt có box riêng cho phần mềm Việt.
Theo mình đoán AM Cao Minh di chuyển thì phải
còn câu nói của bạn hình như là không hay cho lắm "
Mod làm ăn chán qúa del topic vô ý thức khôg lý do ! Nản
Di chuyển như vậy là quá đúng có sai chỗ nào mà vô ý thức .Mà người vô ý thúc hình như là bạn không chịu đọc kỹ nội quy khi post bài gì cả.Vô box phần mềm việt mà tìm nghe Thân
Theo như quy định những bài sai quy định có thể delete mà không cần thông báo trước đâu nhe bạn

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

Các bác cho xin pm chỉnh sửa thông tin file nhạc với ,đổi tên ca sĩ, tên bài,ảnh thumbnail...trc có tải mà quên xóa mất tiêu rùi :(...chắc post yêu cầu ở đây k vi phạm nội qui :D

onelove27

cacs bác cho mình hỏi là mình cài bản SM 4.15 bản quyền sao ko có mục load video trong file nhỉ.mà bản 4.01 lại có file load video trong đó.ko có phần load video dùng ko biết ấn stop video kiểu gì cứ vào SM là nó chạy luôn

anhchanbonmat

cacs bác cho mình hỏi là mình cài bản SM 4.15 bản quyền sao ko có mục load video trong file nhỉ.mà bản 4.01 lại có file load video trong đó.ko có phần load video dùng ko biết ấn stop video kiểu gì cứ vào SM là nó chạy luôn

SM 4.15 đâu có file load như 4.01 như vậy là đúng rồi .Stop video vô cài đặt đi bạn

onelove27

SM 4.15 đâu có file load như 4.01 như vậy là đúng rồi .Stop video vô cài đặt đi bạn

vâng ah anh cho em hỏi thêm nếu mà muốn tắt hẳn 1 video thì làm thế nào.em cứ stop và thoát ra khi vào lại thì nó tự chạy cái video mình stop luôn bản 4.01 có cái load video ấn vào là nó hết lun

Trungls

vâng ah anh cho em hỏi thêm nếu mà muốn tắt hẳn 1 video thì làm thế nào.em cứ stop và thoát ra khi vào lại thì nó tự chạy cái video mình stop luôn bản 4.01 có cái load video ấn vào là nó hết lun

Bạn bỏ tick ở mục Open last clip trong Config là được.

buy

Các bạn cho mình hỏi
Có phần mềm nào dùng để quét mã vạch hàng hóa trong siêu thị dùng cho N95 không vậy?Vì mình nghe nói N95 có hổ trợ quét mã vạch.

DinhTuan

Các bạn cho mình hỏi
Có phần mềm nào dùng để quét mã vạch hàng hóa trong siêu thị dùng cho N95 không vậy?Vì mình nghe nói N95 có hổ trợ quét mã vạch.

quickmark, scanlife, barcode reader. Minh dung dt khong search va up duoc cho ban
Mobile

onelove27

các bác cho hỏi là làm cách nào để thay đổi dao diện đc xplore vậy ví dụ như là thay đổi cái hình nên bằng 1 cô gái chẳng hạn ah

DinhTuan

các bác cho hỏi là làm cách nào để thay đổi dao diện đc xplore vậy ví dụ như là thay đổi cái hình nên bằng 1 cô gái chẳng hạn ah

không được đâu bạn ah, muốn vậy chỉ có cách xài theme hoặc fullscreen wallpaper thui

mckenzise

Cho e hỏi là N95 8G FM-V35.0.016 , sao e hack hoài mà kô đc vậy ?

E đã đăng ký và có file Cer - Key trên opda rồi , sign vào hầu như các soft của HelloOX như 1.03 , 2.02 , 2.03 , 2.04 .... lun rồi mà cài vào đt là nó báo : Kô cho phép truy cập ứng dụng đc yêu cầu ---> Pó tay !

0938399557

Cho e hỏi là N95 8G FM-V35.0.016 , sao e hack hoài mà kô đc vậy ?

E đã đăng ký và có file Cer - Key trên opda rồi , sign vào hầu như các soft của HelloOX như 1.03 , 2.02 , 2.03 , 2.04 .... lun rồi mà cài vào đt là nó báo : Kô cho phép truy cập ứng dụng đc yêu cầu ---> Pó tay !

Nếu bạn gặp vấn đề trên thì có thể sẽ xuất hiện2 lỗi sau:
1.File cer và key của bạn bị lỗi bạn nên xin lại.
2.PM sign của bạn ko sign được PM muốn cài đặt(ở đây mình đã gặp tình trạng như bạn nêu ở trên rồi bạn nên dùng PM Free signger đừng dùng Signsis để sign PM).Chúc bạn thành công
PM:ĐT của bạn nên dùng hello ox2 2.02 thì sẽ hack ngon lành

xabama

Có bạn nào biết cách add thêm ảnh động cho cái cuteavatar ko?
Mình muốn add thêm con pikachu vô nữa,nhưng sài siseditor bung ra ko hiểu gì hết á,toàn mấy file ko đọc được

MinhThang

Manager
Có bạn nào biết cách add thêm ảnh động cho cái cuteavatar ko?
Mình muốn add thêm con pikachu vô nữa,nhưng sài siseditor bung ra ko hiểu gì hết á,toàn mấy file ko đọc được

Bung bằng Sisware cũng không thấy thư mục hay đường dẫn nào chứa hình động nên bó tay thôi bạn.

strawberry

Cho em hỏi mấy cái mục mã vạch trên máy sửu dụng ntn??? tác dụng của nó như thế nào ạ??? em cảm ơn nhiều em dùng E72

onelove27

không được đâu bạn ah, muốn vậy chỉ có cách xài theme hoặc fullscreen wallpaper thui

vậy đúng rùi đó làm thế nào để cài đc như vậy hả bác.mình đang sài bản 1.45 bác có ko share cho mình với và chỉ mình cách cài lun :D

toan_829

Cho em hỏi mấy cái mục mã vạch trên máy sửu dụng ntn??? tác dụng của nó như thế nào ạ??? em cảm ơn nhiều em dùng E72
cái barcode đó mình thử chỉ xem đc code dạng này thôi :

chứ còn mã in trên bao bì hàng hóa hàng ngày thì mình k thấy đọc đc,chắc cân pm chuyên dụng :D

Status
Không mở trả lời sau này.