• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

mafiavn

tìhh hình cái opera máy mình củng bị như zị??? Có cách khắc phục ko? Chứ đọ c báo đc 2p lại bị mất kết nôi. Trong khi đang xài mang 3g sóng ầm ầm. full 6 vạch.

bkv215

Mình vừa cài các phần mềm : Voice Inbox, IVCM, iOn Battery, RndTones, VietMap, TTPOD.
Máy đã có sẵn X-plore, corePlayer, UcBrowser, Google map, Voxtrack, Profile Schedule, Theme Schedule, Uninstallking, PowerMP3, Lexigoo, Mdict pro, Free-iSMS 1.08, miTV. Hiện nay máy mình bị tốn pin kinh khủng NoKia E71 mà xài bình thường được có 22h là hết pin, trước khi cài các phần mềm này thì ít nhất cũng được 2-3 ngày.
Ai có thể cho mình biết phần mềm nào ngốn pin như vậy ko ? Cảm ơn !

Trunghuy90

Phần mềm nào mà để chạy ẩn đều tốn pin cả bạn à. Muốn không tốn pin thì vào pm và tắt c.năng chạy nền đi.

hunglove1

anh e cho hỏi làm như thế nào có thể quay video full thẻ nhớ không.hay có ứng dụng nào dùng để làm quay full thẻ được không.mình dùng e63 cứ quay video được 1lúc mà không động đến máy là nó tự dừng laị không quay tiếp anh em nào biêts giúp đỡ tý

binladen1206

Active Member
anh e cho hỏi làm như thế nào có thể quay video full thẻ nhớ không.hay có ứng dụng nào dùng để làm quay full thẻ được không.mình dùng e63 cứ quay video được 1lúc mà không động đến máy là nó tự dừng laị không quay tiếp anh em nào biêts giúp đỡ tý

Bạn dùng soft Smartlight ( sáng đèn màn hình) ấy, bật lên chạy ẩn - lúc đó quay thoải mái;;)

hunglove1

Chấp nhận thui bạn, tìm trên gu gồ rùi nhưng chẳng thấy:-?
mình không nhớ đọc ở web nào.hình như là có pm giải quyết được việc đó thì phải hay ai có kinh nghiệm có thể giúp được không

mình không nhớ đọc ở web nào.hình như là có pm giải quyết được việc đó thì phải hay ai có kinh nghiệm có thể giúp được không

hình như không phải phần mềm mà là patch bạn ak mình nhớ trước đọc đâu đó là patch giống kiểu bản vá lỗi

bạn nào có bản ovimap 3.01.crack không cho mình xin dùng bản chưa crack này cứ tải hưỡng dẫn lái xe bằng tiếng việt ở ovi stuie về là nó bắt mua ak

bản này không còn phải mua giấy phép nữa nhưng sao tải ngôn ngử giọng nói tiếng việt ở ovi suite về vào bản đồ chọn ngôn ngữ giọng nói sao không thấy nhỉ không thấy nó nhận

hhh_hhh3060

các bạn ơi, có bạn nào có phần mềm cắt ảnh hàng loạt, mỗi ảnh thành nhiều phần bằng nhau, hoặc là cắt tất cả các ảnh theo 1 tỉ lệ nhất định không ?

các bác cho mình hỏi có cách nào để bộ sưu tập chỉ đọc ảnh trong file hình ảnh đọc video trong file videos và đọc nhạc trong file nhạc thank nhìu

AlyCuong

Active Member
các bác cho mình hỏi có cách nào để bộ sưu tập chỉ đọc ảnh trong file hình ảnh đọc video trong file videos và đọc nhạc trong file nhạc thank nhìu

Bạn muốn vậy thì dùng chương trình ngoài đi:
Nhạc xài TTPod
Video xài SmartMovie
Hình xài Resco Photo Viewer

Bạn tìm trong đây có đó.

Chỉnh sửa cuối: