• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

m0nk3y86

Bác nào có game Đào vàng (App Viet) v2.1 & Crazy Bomber v1.2 thì cho mình xin nhé, thanks :D

haonam999

cho mình xin game Pinball HD bản nào mới nhất cho FW 4.1 ,thanks nhiu`

Chỉnh sửa cuối:

poorboya2

ai có game prince of persia warrior within v1.0.8 cho ip4s chia se cho mình link tốt với..tim khắp nơi ma ko đâu có...link mf thì các tốt.tks nhìu

poorboya2

nhờ các pro chia sẻ e game prince of persia với

ai có link thi gui giup e.link mf càng tốt ạ...e cần gấp.:((.e dung ip4s
prince of persia warrior within v1.0.8

phongcachl

Game iphone

A chị nào cho e xin ít game về iphone với . mới dùng iphone nên cũng chưa biết cái gì mong anh chị chỉ giáo cho đàn em học hỏi ( cảm ơn nhiều nếu ai giúp nhiều nhà) :D:D:D:D

tuan_manh_1986

Yêu cầu game

Có bạn nào chơi game happy farm của trung quốc k đây là link tải trực tiếp từ trang chủ nè bạn dow về việt hoá được k toàn tiếng china k à k hiểu
link:nc.sj.91.com

tranvi

Iphone

Cho mình hỏi: Mình đang sữ dụng iphone 3gs đang ở phiên bản 4.1 (8B117),Muốn tải game "Top Eleven - Be a football manager" thì có được không? chỉ cho mình cách tải nhé. Thanks

Xin link download Injustice Gods Among Us Cheats Tool

Như tiêu đề, bạn nào có link download được cho mình xin, tìm trên mạng thì trang nào cũng yêu cầu phải hoàn thành 1 trong các survey thì nó mới hiện ra download, làm cả buổi chiều mà nó cũng chẳng cho link :))
Thank you very much !!!