• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

MinhThang

Manager
Mọi yêu cầu về Game S60 V3rd OS9.1.x, các bạn yêu cầu và thảo luận ở đây. Các Mod và các Mem khác sẽ đáp ứng cho bạn trong thời gian nhanh nhất.
Mọi bài post sai qui định sẽ Del mà không cần thông báo.

+ Chủ đề này tiếp theo chủ đề Này đã quá dài.

Last edited by a moderator:

hhh_hhh3060

anh Thắng ơi,game popcap có cái nào cho màn hình 320x240 không ạ........................?

hlmasterchief93

bạn nào cho mình hỏi cái :-?
mình dùng N95-1 :-?
khi ko dùng font thì chạy được N-gage
khi dùng font thì ko chạy được nữa :|
vậy là sao nhỉ :|

Chỉnh sửa cuối:

hoaibao789

Bác nào có trò Agent V chơi bằng camera không cho mình xin với. Trò này được tích sẵn trên Nokia 3230 hồi xưa. Cám ơn các bác nhiều lắm

cunho123

Bạn nào có line98 cho s6v3 cho mình xin với...ngày xưa trên v2 thì có nhưng S6V3 thì chưa có .Tìm mãi không thấy
Mod nào cho mình hỏi có thể chuyển từ S6V3 qua S6V3 không???

jackadandy95

mọi người ơi, em dùng e72, nãy em vừa cài asphalt 3 và 4 assincarder, tất cả đều là HD. cài đặt thành công. nhưng mà trò asphalt4 thi k vào đc, phần 3 thi vào nó hiện lên k hỗ trợ landscape, em nghiêng máy sang cho nó chuyển chế độ nhưng k được, cái trò assin thì bị k hiển thị full. ai có cách nào hay có phần mềm nào xoay màn hình khi chơi k? mà hình như con E72 nào hỗ trợ xoay màn hình tự động mà. SR em gà, mong được mọi người giúp nhá :D! thx!

sheva079

Ai có game Bắn Xe Tăng (bảo vệ thành giống hồi nhò hay chơi bằng máy game Băng đóa!!!) và Cờ Tướng chơi trên E63 ...hem??? cho mình xin đi....thanks thật nhiu thật nhìu lun:D

vodang05

Mình vừa lấy về con N81 8G,trong máy đã có phần mềm N-gage mặc định rồi!Mình lấy mấy game n-gage đã được bơm thuốc PDA trên diễn đàn install xong thì tất cả game đều có dòng chữ trial.Mình cài bản N-gage cr trên diến đàn thì máy báo update lỗi!Ai giúp mình làm sao để chơi được game full bây h?

zero1986

xin phần mền giả lập vsun cho n95

bạn nào xin cho mình links tải cám ơn nhiều lắm

quantria1

mọi người giúp mình tìm game Jelly chase của 5320 XM đc ko,mình tìm hoài ko đc.đây là review của nó

[video=youtube;2e6YbxqixA8]http://www.youtube.com/watch?v=2e6YbxqixA8&feature=player_embedded#![/video]
Thank nhiều

gachip0088

pro nào từng chơi game này chỉ mình cách đi với:Tetraedge.Return.to.Mysterious.Island.v1.00.S60v3. SymbianOS9.1
i

tuyetha

Ai biết cách hay còn giữ pm giúp qua màn của trò superminers cho mình xin với.
Mình chơi tới màn 64 thì không biết làm sao để nó xuất hiện kim cương,toàn là đá không hà,mà yêu cầu của màn là 20 viên !
Cảm ơn mọi người trước nhé !

ndh6976

Mọi người ơi, làm ơn cho hỏi!
Khi mình cài các Games download theo link của mọi người gửi lên cho máy Nokia E72-1.
Có 1 đến 2 trò chơi thì có âm thanh, còn lại hầu như là không có âm thanh mặc dù đã để Sound on.
Xin vui lòng hướng dẫn nếu có thể.
Xin chân thành cám ơn!!

die_for_love_vn

Mọi người ơi, làm ơn cho hỏi!
Khi mình cài các Games download theo link của mọi người gửi lên cho máy Nokia E72-1.
Có 1 đến 2 trò chơi thì có âm thanh, còn lại hầu như là không có âm thanh mặc dù đã để Sound on.
Xin vui lòng hướng dẫn nếu có thể.
Xin chân thành cám ơn!!

Đối với game sis thì kô nói làm gì, chứ game java mà khi chơi bạn để chế độ máy là im lặng (silent) thì kô có tiếng là phải. :D

hurryghost

Ai có game thuộc thể loại RPG ko up cho mình xin cái. Game càng dài càng tốt.

traigoi2211

hihi sr mod nha , cho em hỏi là có game gì mà bắn tàu made in china đó , em tìm hoài trong 4rum mà ko thấy , em chỉ nhớ nội dung là bắn tàu thôi , bắn xong rùi nó đưa tiền cho mình để mua tàu khác hoặc mua tuyệt chiêu , em nhớ có tuyệt chiêu như gọi sấm sét , x2 tàu , kiu máy bay thả bom xuống nữa , ai biết thì cho em xin link :(( lúc trước diễn đàn mình có mà bây giờ search 2 lần gòi ko thấy

ninjaxu

Các pác có game dirk dagger and the nucclear (Dirk Dagger 2) cracked hay không?

Mà các file s60_3.1_trk, secman đều dùng được cho tất cả các game à :-?