• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

nlphong75

cho mình hỏi mình sài n85.máy mình mới hack rồi.bây giờ mình muốn cài game N-Gage làm sao mà cài đây mấy bạn.làm ơn chỉ dùm mình nha

MrKen819

Game Boy Advance

Mọi Người AI Có GameBoy Advance Dành Cho S60V3 Post Hộ Lên Dùm Mình Nha!!!!!!!!!!!Thanks Mọi Người Trước Nha!

haiau84

bác nào có game java bóng đá mà chơi qua blutooth thì cho mình xin nhé. mình tìm hoài cái này không được. thanks

ngocquynh47

Có bác nào có Vampent Vbag 1.25 cho máy E 63 ko. E down Vbag 1.25 từ homepage của nó và dùng K@ygen để tạo k@y, tuy nó báo thành công nhưng cứ chơi game dc 1 lúc thì bị đá văng ra, các bác jup e, nhiều game hay wa

ngocquynh47

Ý bác là Gameboy hả, game đuôi gba á, nếu đúng thì reply để t send link, mà bác muốn cài cho máy j` thế

ngocquynh47

Ò ò,t cũng mới tìm dc ở bên ipmart, bản Vbag 1.10 ko dùng dc, chẳng hiểu sao, bản mới nhất là 1.25 down ở homepage vampent.com thì tuy đã activate bằng key roài nhưng cứ chơi dc 5p là lại bị bắt purchase,pochieu, thế mà cũng thông báo activated. T đang chơi bằng bản Vbag v.1.20, thấy ổn nhất nhưng cũng chưa chơi nhiều nên ko biết lỗi ở đâu ko, t cứ up 2 bản mới nhất lên đây, bác thích cái nào thì cài
View attachment 114421
còn đây là link ROM, bác copy vào E:\data\others\vBag nhé (toàn games khủng,toàn >10Mb)
Mã:
gba-rom-news.org

Nếu cài ok thì bác nhớ THANK nhé

minh76100

game hellstrike 2 chơi trên n82 toàn bị màn hình ngang

mình cài game này tiếng trung hoa anh hùng ko biết chỉnh kiểu gì để chơi ko bị ngang màn hình.chơi ngang màn hình khó quá.bạn nào biết giúp mình tí

q630666

Ò ò,t cũng mới tìm dc ở bên ipmart, bản Vbag 1.10 ko dùng dc, chẳng hiểu sao, bản mới nhất là 1.25 down ở homepage vampent.com thì tuy đã activate bằng key roài nhưng cứ chơi dc 5p là lại bị bắt purchase,pochieu, thế mà cũng thông báo activated. T đang chơi bằng bản Vbag v.1.20, thấy ổn nhất nhưng cũng chưa chơi nhiều nên ko biết lỗi ở đâu ko, t cứ up 2 bản mới nhất lên đây, bác thích cái nào thì cài
View attachment 114421
còn đây là link ROM, bác copy vào E:\data\others\vBag nhé (toàn games khủng,toàn >10Mb)
Mã:
gba-rom-news.org

Nếu cài ok thì bác nhớ THANK nhé
Đã test trên N95.Chỉ đc khung trong của màn hình và hình như game nặng quá chua kịp vào game thì đã đơ chuong trình :D

ngocquynh47

Ủa, lạ nhỉ, ko biết bác chơi game j nhưng tôi cũng chơi trên E 63 và N81 và N95 roài, chơi Naruto, Mộc đế, Final Fantasy IV, Robot 4 ok mà, còn cái chuyện hiển thị thì máy nào cũng chỉ dc thế thôi, hhheehehee

xmenvn

phat hien moi

máy tui lúc trước chơi dc ngate.Hum wa cai trò resident evil vào thì máy báo "not found memory card",rùi những trò khác cũng báo như vậy,thế là chơi trò nào cũng không được :(( ,em cài đi cài lại mấy lần cũng vậy.Mong các bác giúp đỡ,em dang xai N81 8g đ4a hack fone

hung2611

Ủa, lạ nhỉ, ko biết bác chơi game j nhưng tôi cũng chơi trên E 63 và N81 và N95 roài, chơi Naruto, Mộc đế, Final Fantasy IV, Robot 4 ok mà, còn cái chuyện hiển thị thì máy nào cũng chỉ dc thế thôi, hhheehehee

bạn chơi bản nào thế
mình dùng ê63 nhưng vào trò nó ko vào đc
bạn gửi bạn đang dùng cho mình dùng thử xem có đc ko.
và mấy trò của bạn nữa
thanks
link down songoku

http://w17.easy-share.com/1702695872.html

Cho mình hỏi tí, mình đang dùng n95 8gb, mình cài game ngage vào nhưng nó báo lỗi là KER EXE, rồi tự tắt đi, mình thử cài lại chương trình mấy lần vẫn ko đc. Hồi trước thì chơi bình thường ai help mình cái

ngocquynh47

bạn chơi bản nào thế
mình dùng ê63 nhưng vào trò nó ko vào đc
bạn gửi bạn đang dùng cho mình dùng thử xem có đc ko.
và mấy trò của bạn nữa
thanks
link down songoku

http://w17.easy-share.com/1702695872.html

Trời, cái bài của t là có sẵn link ở đó roài mà, t chơi bản VbagX 1.20. Chơi full màn hình lun, cày Mộc Đế 2 đêm ko ngủ roài, hix,mệt wa, đúng là game 16Mb, nội dung dài thế, chơi mãi ko hết

Status
Không mở trả lời sau này.