• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

THCN

:-s hjx, đây kô fải bản 7days cho E61i bạn ạh. Bản này dùng cho màn hình 240x320 thui :-s. Dù sao cũng thanks THCN nhìu nha. Có aj biết tìm giúp mình vs nhé. Các Mod ơi giúp e vs. E tìm 7days cho E61i mấy tháng nay rùi mà h vẫn chưa đc :(

Posted via Mobile Device

Bản này mình chưa thử nên chưa biết có quay được màn hình không, nhưng bản mình chơi (hiện mình đang có) nó có cho quay màn hình mà bạn, cài 240X320 hay 320X240 gì cũng được tùy bạn quay thôi.

kykiske79

Bản này mình chưa thử nên chưa biết có quay được màn hình không, nhưng bản mình chơi (hiện mình đang có) nó có cho quay màn hình mà bạn, cài 240X320 hay 320X240 gì cũng được tùy bạn quay thôi.

bạn dùng máy gì vậy? Nếu là máy màn hình dọc như là N78, N95, N73.... thì khi cài vào nó sẽ tự động quay ngang ra. Còn vs những máy màn hình ngang(320x240) như E61, E61i, E62... khi vào game nó sẽ tư động quay ngang ra (tức là lúc đó mình sẽ phải chơi dọc màn hình) mà game này k hỗ trợ chơi dọc màn hình dc, màn ảnh sẽ bị nhòe kô chơi đc game :(
Bản dành cho màn hình ngang (320x240) thường có thêm chữ "h" ở file tải về (7days.320x240_h_E61_E62.sisx).
Ai biết kiếm dùm mình vs.

binhjack

Thắc mắc về Vboy!

- Mình có tải về máy phiên bản cờ-rắc 1.3 trên mạng, chỉnh lại ngày để cài đặt luôn nhưng khi chuẩn bị chạy cây install thì nó báo update error!
- Sau đó không được thì mình kiếm bản Vboy 1.31 gốc trên vampent, down về PC, install vào máy thì lại báo not support!
P/s: ai có thể khắc phục tình trạng trên thì chỉ dùm mình nha, thanks trước!
(Mình xài máy Nokia 3250)

tranhuydang

các bác cho em hỏi 5320 co chơi được game sis không vậy? hay no chĩ chơi được sisx em đang đinh mua nên cần tham khảo thanks các bác trước nha

saomamihl1629

Posted via Mobile Device

aj giup mjnh voj.mjnh dow tu dien dan ve game ngage nhug duoi exe,lam sao ma caj vao n96 dc.hjx

Last edited by a moderator:

tmvbt

Mình xài n90. Cái này thuộc hệ điều hành s60v3 đúng ko nhỉ? Cho mình xin game hành động gì đó hay hay hoặc picachu, kim cương... với!

vandunga3

ai giup em voi.em dow game ngage da crak ve nhung toan duoi .exe,e muon cai vao n96 cua em thi lam the nao.ai huong dan giup em duoc ko

Chạy file đó trên PC sẽ đc file .n-gage
Rồi cop vào thư mục N-gage trên thẻ hoặc bộ nhớ máy
Vào N-gage, chtr sẽ tự động dò tìm game cho bạn

r0nkut3

A nh ơi cái game guitar hero có cái mã sid dùng trong magic key là bao nhiêu vậy. EM dùng máy E71 mà trò đấy ko chọn các phím phù hợp đc.

giangvungtau

Cho mình hỏi cách hướng dẫn chơi ngage trên e71 ở đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=57041.mình vẫn ko hiểu là cài playcommon.rar vào máy mà là cài vào vị trí nào??? Down bản 10202be9 mình fix dưới đây (kết hợp giữa 2 máy)???vậy kết hợp giữa 2 máy là làm như thế nào???mình làm mãi mà chẳng thấy chơi được gì,toàn báo lỗi.Mong Mod giúp đỡ.Mod topic bài đó ko biết đi du lịch ở đâu lâu wá mà ko thấy hướng dẫn gì nữa

salemthecat100

có bạn nào cho mình hỏi là choi vboy trên N-95 có cách nào chơi lanscape ko, vì khi lật ngang là màn hình cũng xoay theo ko choi được

r0nkut3

Cho mình hỏi cách hướng dẫn chơi ngage trên e71 ở đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=57041.mình vẫn ko hiểu là cài playcommon.rar vào máy mà là cài vào vị trí nào??? Down bản 10202be9 mình fix dưới đây (kết hợp giữa 2 máy)???vậy kết hợp giữa 2 máy là làm như thế nào???mình làm mãi mà chẳng thấy chơi được gì,toàn báo lỗi.Mong Mod giúp đỡ.Mod topic bài đó ko biết đi du lịch ở đâu lâu wá mà ko thấy hướng dẫn gì nữa
Bạn cop vào phần C:/resource/ hoặc E:/resouce/ đều được.
Trước khi vào chơi game thì vào ROmpatcher+ tắt cái Open4all đi. Vào game mới ko bị bật ra=))=))

P

ptdk1310

Guest
Cài game xong rồi vào chơi thì nó báo lỗi "One exited with an error". Ai giúp với ...

phananhvusv

Bác nào kiếm giùm em trò cờ vây 240x320 được không ạ? em tìm mãi chả thấy đâu, vào Ovi Store thấy có free luôn, nhưng không tài nào down về được, nó cứ để Downloading hoài à! huhu!

kykiske79

Cho mình hỏi lúc mới mua N95-2 về nó có mục N-GADE. Vậy tức là máy mình đã có Full N-gade rồi àh, hay đó chỉ là mục giới thjệu vậy???

Status
Không mở trả lời sau này.