• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

cutun233

Các bạn có thể cho mình xin game SkyForce mà chơi được lever8 ko à, dùng cho màn hình 3250 nha........THANKS

SkyForce II

dánh hệ HARD mới tới lv 8 tất cả SkyForce

cutun233

Hic sao mình dow mấy game trên diễn đàn về giải nén nó ra 1 file nén khác,giải nén tiếp nó ra 1 loat file linh tinh.Ai chỉ cách cài vào máy với...

cứ giải nén liên tục sẽ ra file game

Chỉnh sửa cuối:

whynot4m

mình cài System.Rush.Evolution.v2.53 trên N73 rồi, lúc bấm vào start game thì nó thoát ra màn hình ngoài, rồi nó ko hiện lên icon nào hết, xong nó trở lại màn hình của N_gage, mình bấm start game hoài mà nó vẫn như vậy? làm sao mình có thể chơi được, need help...

Chỉnh sửa cuối:

hau_noel

Các pác làm ơn cho em xin game tetris (xếp hình) hổ trợ màn hình 320x240(Nokia-E61i) với! Dù file sis hay java đều được! Chân thành cám ơn các pác!

binhseu

Cho em hỏi cái. Em là fan của Prison Break. Ko hiểu sao cái game Prison Break em down về chơi ngon lành nhưng đến đoạn thằng michael phá xong bức tường thì có thằng tù nhân đến bảo Tbag có vấn đề. Qua đoạn này 1 tẹo tự nhiên không play game được nữa. Hiện bảng thông báo : Unhandled Ễpction. và yêu cầu thoát ứng dụng. Em cài đi cài lại bao lần rồi mà ko biết bị sao. Chơi đến đoạn đấy đều bị tương tự. Giúp em với. Hoặc anh nào có bản ko lỗi thì post lên dùm em.............. Đang chơi hay, chán quá..........

antonixic

xin hỏi ở đây có bác nào có game bomberman không ạh, có thì share cho mình với nhe.

Mình cần Bomberman kiủ 2 người đấu đối kháng hông có quái áh nhe, hông fải như cái Balster đâu :D

1202

Cho em xin game Pikachu với mấy anh, em đã thử search và vào nhiều topic kiếm nhưng vẫn không thấy :(

handh

Cho mình xin bộ game Hoàng tử Ba Tư dành cho màn hình 128x220.Cám ơn

cutun233

có pác nào co game xếp hình 3d cho N73 và picachu không co mình xin
cám ơn nhìu

ri123

Game cho Ê61i

Các bro cho em xin 1 số game hay dành cho Ê61i nhe'.Em có cài 1 số game trong diễn đàn nhưng ko phù hợp với màn hình 320x240 của em nó.hic
Thanks all.

binhseu

Bác kojiro ơi cho mình nhờ phát. Cái game Prison Break đã post trên diễn đàn nhưng khi mình down về cài vô máy để chơi. Ban đầu ko có vấn đề j nhưng đến đoạn phá tường tự nhiên màn hình tối thui và hiện bảng thông báo: " Unhandled Exception......" và y/c thoát khỏi ứng dụng. Chán quá ko biết do máy hay do game nữa. Bác có bản nào ko bị lỗi như trên có thể up lên giùm mình được ko ? Đang khoái game này lắm.....

phongtinh

Dạ Em đang cần những game lắc tay để chơi cho con N95 các pro có thể giúp em khong ạ! Xin cám ơn!

O0H21G0B0SS0O

Hi`, theo minh` thi` chac là nó thiếu ram. Bạn thử ko cho một tắt một vài ứng dụng chạy ẩn đi.

vctrung

6120c có hack được để chơi game N-Gate?

Tui xài con 6120c tính cài game N-Gate chơi nhưng nghe nói chỉ hổ trợ cho dòng N-Series, thế có cách nào hack để cài được N-Gate Isntaller trên máy tui ko?

gold1304

cho hỏi game

bạn nào có game Agent V trên may 3230 cài sẵn đó ai có cho mình cai link di trò do ngộ wa' mượn dt ng` ta choi hoài kì lắm nên ai có cho mình nha:D

Status
Không mở trả lời sau này.