• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

die_for_love_vn

Hiện cửa sổ màu trắng là IDM tự bật lên Down mà bạn
ko dau ban a. Minh ko dung IDM ma dung flashget vi du nhung may file dau tien o trong muc Game+18 ay minh the nao ma down duoc. Con nua mot thac mac rat lon la minh dung N73 thi chi co duoi SIS moi gian nen duoc vay file J2ME minh fai lam the nao

vanhuan

bạn ơi giúp mình với! Máy mình chơi game được nhưng save không được :(( Ví dụ như trò Heroes Lore ấy lúc trước save được bây giờ save không được mình bấm save nó để Data save nhưng thoát ra vô lại thì không Load game được còn trò Prehistoric Park thì khi bấm save nó hiện Not enough Memory to save game Mong được sự giúp đỡ Thanks............................ :(

Máy bạn bây giờ không đủ bộ nhớ để chạy rồi! Bạn nên xóa một hoặc hai game ở trong máy không cần thiết rồi khởi động lại máy nhé!

nouvu2372

nouvu

khicon20055

Cho mình hỏi nv temple of water đi vô hang nước tìm dc key và blue brick rùi làm gì nữa ,còn nv kill combo đóa tìm teeth dragon và catch walves ở đâu vậy mình hơi nood mong mấy bạn chỉ thank trước

BadboyC

Các bác giúp e... cài game N-gage báo lỗi???

Con N95 8GB của e đã hack phone rồi, e tải game n-gage đã sign tại box Games , cài thì vẫn bt, khi cài e đã làm đúng các thao tác trong các topic hướng dẫn (nói chung là đã làm những ji` cần làm), nhưng khi chạy game (Fifa08) thì nó báo "EASPORT FIFA08 Exited with an error" các game # cũng vậy,:

Sau đó e chạy game lần nữa nó báo"Unable so start game" rồi treo cứng cái N-gage luôn:

bác nào bik hướng dẫn giùm e nó sai lỗi ji` và cách khắc phục

Chỉnh sửa cuối:

manhhaVirgo

Nghi là bạn hack fone sai hoạc làm thiếu bước gì đó rồi...Bạn nói là làm những gì cần làm nó chung chung quá...Bạn hack rồi đã hiên TRK,Rompatcher,Secman trên máy chưa vậy...Nếu làm dúng như các bước hack fone thì chắc chắn bạn sẽ chơi đc các game của N-gage thôi..Cái này bay giờ đơn giản quá rồi:D

trinhha

Con N95 8GB của e đã hack phone rồi, e tải game n-gage đã sign tại box Games , cài thì vẫn bt, khi cài e đã làm đúng các thao tác trong các topic hướng dẫn (nói chung là đã làm những ji` cần làm), nhưng khi chạy game (Fifa08) thì nó báo "EASPORT FIFA08 Exited with an error" các game # cũng vậy,:

Sau đó e chạy game lần nữa nó báo"Unable so start game" rồi treo cứng cái N-gage luôn:

bác nào bik hướng dẫn giùm e nó sai lỗi ji` và cách khắc phục

bạn hack phone bằng secman à. phải bật chế độ bảo mật của secman lên nhé. vào secman chon options rồi chọn Tủn Plat,Security On. thử xem nhé bạn!

kaizuki

đồng ý với cách của bạn trinhha , bạn dzô secman mà xửa lại thì sẽ chạy được thôi . Mình cũng bị khi install lân đầu tiên

BadboyC

Nghi là bạn hack fone sai hoạc làm thiếu bước gì đó rồi...Bạn nói là làm những gì cần làm nó chung chung quá...Bạn hack rồi đã hiên TRK,Rompatcher,Secman trên máy chưa vậy...Nếu làm dúng như các bước hack fone thì chắc chắn bạn sẽ chơi đc các game của N-gage thôi..Cái này bay giờ đơn giản quá rồi
E đã làm đầy đủ những bước đó rồi mà sau nó ko chạy, bác gửi link cách hack fone cho e đi, điể e làm lại
bạn hack phone bằng secman à. phải bật chế độ bảo mật của secman lên nhé. vào secman chon options rồi chọn Tủn Plat,Security On. thử xem nhé bạn!
đồng ý với cách của bạn trinhha , bạn dzô secman mà xửa lại thì sẽ chạy được thôi . Mình cũng bị khi install lân đầu tiên
E đã turn on rồi mà lỗi cũng như vậy, các bác xem có cách nào giải quyết ko?

zZzHoangSon

Cho mình hỏi nv temple of water đi vô hang nước tìm dc key và blue brick rùi làm gì nữa ,còn nv kill combo đóa tìm teeth dragon và catch walves ở đâu vậy mình hơi nood mong mấy bạn chỉ thank trước

bạn nhấn nút so 0 để xem bản đồ nhé.ở nv temple of water bạn tìm được chìa khóa rùi,để mở đường dẫn đến các hang thui.cuối cùng bạn vào phòng cuối để đánh nhau với Boss.Giết được Boss là bạn hoàn thành nhiệm vụ.Và lam tiếp nhiệm vụ temple of earth

vnpt1706

Xin game nuôi thú ảo!!!!

có game nào để mà nuôi thú ảo trên mobile không các bạn?:(

luongxuanthai

ứng dụng n-gage cho n73

Mình đang xài n73ME mình muốn chơi game n-gage nhưng phải cài bộ ứng dụng n-gage mình xem trên trang n-gage.com thì không thấy có bộ cài cho máy.bác nào có thì có thể chia sẻ dược không.thanks

atm291989

bac mod oi cho em xin cai game explode arena voi.em muon choi lam roi ma tim mai chang thay dau co ca?:((
em dung` E65

tylaodai85

ai cho minh xin mấy game thể loại dàn trận đc không? Giống Acident EmpriEarth vậy

tal0v3t

ai cho minh xin mấy game thể loại dàn trận đc không? Giống Acident EmpriEarth vậy
mình có trò này hay lắm....nó cho 1 bộ tộc..mình làm thịt chặt gỗ ..huấn luyện quân rôi đi fang nhau :))=)) bạn down về xóa cái .7z đi rồi cài nhé..đảm bảo chơi là thích:mad:)

Status
Không mở trả lời sau này.