• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

manhhaVirgo

Anh em nào có game Lines Cho N73/N81 san sẻ với mình cái.Mình có cái Game MagiLines nhưng chơi thấy nhiều điểm bất tiện quá.Anh em nào có Game Lines khác cho mình xin nhé.Thank nhìu:D

uglyguy

ai có mấy game magic của trixcell không cho xin với Pyro với ticket nhé Thanhs

zZzHoangSon

ban hoàng sơn nv temple of water mình vẫn chưa vào hang dc
ban F nick yahoo mình đi chỉ mình wa cai nv này cái
anhchang_noidoi83@yahoo.com

mình chơi qua cửa này rùi...bạn phải nhận nhiệm vụ từ ông trưởng làng thì mới có thuyền xuất hiện để bạn vào hang giết con chủ của nv temple ò water được...Nick của tớ nè raica124 ,có gì pm tớ nhé...trò này tớ phá đảo rùi

badboy315

Game nuôi rồng ảo (Wuhan NOX Information Technology DDDragon v1.10) không chơi được trên các máy E65,E66 va các dòng OS9.2,khi cho ăn cột hiển thị mức độ chỉ chạy lên lần đầu tiên 4 lần sau không chạy.Qua cấp độ 2 bị lỗi cho ăn, quay thịt hoài không chín, các mini game cũng không chơi full hết , có bác nào có cách khắc phục hay bản fix lỗi của game này trên dòng máy OS9.2 không cho mình xin :((

langthang123

Heroes lore 2 và heroes lore zero chỉ phát hành ở hàn thui . Mí lại nó là game online hay sao ấy

thanhbn

Tình hình là em cài bản SkyforceReload vào máy E50 của em nhưng lại không có CODE, không chơi được ạ.
Mong các bác giúp đỡ, cảm ơn các bác nhiều.
IMEI của em : 351892014087477

thieumau

hix mình đến chỗ đánh con rồng to đùng hết cả màn hình ( chỗ cứu con reaah trong hang đó.nhưng ko có cách nào đánh trúng nó cả .Đánh toàn miss .Đang bí chỗ đấy ,ai đi qua rồi chỉ dùm ít kinh nghiệm đc ko nhỉ

ongcunon1870

hix mình đến chỗ đánh con rồng to đùng hết cả màn hình ( chỗ cứu con reaah trong hang đó.nhưng ko có cách nào đánh trúng nó cả .Đánh toàn miss .Đang bí chỗ đấy ,ai đi qua rồi chỉ dùm ít kinh nghiệm đc ko nhỉ

Game này mình chơi phá đảo cả 3 nhân vật rồi, cũng dễ thôi mà sao mọi người cứ hỏi thế nhỉ :-?
Hình đoạn này bạn phải né lúc nó đánh mình sau đó là thời gian nó thò cái mặt ra, cứ thế xông vào đánh. Tiếp tục đánh thế mấy lần là nó die ngay ấy mà :| Nếu muốn chơi dễ hơn thì bạn lên chịu khó cày cuốc lên lv hoặc bo đồ xịn thì quái hay boss đánh sẽ không mất máu mấy đâu :-?

thieumau

mà mình còn 1 câu hỏi nữa ,cái thằng black smith i'.sao mình dùng mithril ép kiếm mà không thấy lên dame gì cả ,chỉ thấy nó ghi là ép thành công nhưng ko thấy lên dame ,ép bao nhiêu thì cũng thế.Chả hiểu sao nữa

zZzHoangSon

mà mình còn 1 câu hỏi nữa ,cái thằng black smith i'.sao mình dùng mithril ép kiếm mà không thấy lên dame gì cả ,chỉ thấy nó ghi là ép thành công nhưng ko thấy lên dame ,ép bao nhiêu thì cũng thế.Chả hiểu sao nữa

có mà,cậu để y kĩ sẽ thấy ở mỗi món đồ bạn ép thành công cũng có mà vi dụ lúc đầu là 0\10 ---> khi ép thành công sẽ là 1\10 ,,,cứ tiếp tục sẽ tăng dần lên 2\10 , 3\10 ...nhưng mà ép nhiều wa dễ xịt lắm nha
còn về con quái ấy khi nó tấn công cậu thì cậu lùi về cuối màn hình,nó không tấn công nữa thì cậu lao lên ra trưởng nhé.Ah.Kinh nghiêm của tớ là mua thật nhiều máu,cứ gần hết thì lại bơm máu vào...sẽ không chết đâu,,,mà giết con quái ý xong ban se phải đánh 1 con quái nữa nên bạn nhớ mua thật nhiều máu vao nha.giết được con quái ý thì thank tớ 1 phát nhé

traihp9001

Well-Known Member

trò này chỉ ép áo là còn sướng có 9/9 chứ còn mấy cái vũ khí ép thì ko biết bao nhiêu mỉthil cho đủ.(kỉ lục ép cái kiếm one hand lên 22 ^^)

traihp9001

Well-Known Member
Game nuôi rồng ảo (Wuhan NOX Information Technology DDDragon v1.10) không chơi được trên các máy E65,E66 va các dòng OS9.2,khi cho ăn cột hiển thị mức độ chỉ chạy lên lần đầu tiên 4 lần sau không chạy.Qua cấp độ 2 bị lỗi cho ăn, quay thịt hoài không chín, các mini game cũng không chơi full hết , có bác nào có cách khắc phục hay bản fix lỗi của game này trên dòng máy OS9.2 không cho mình xin :((

quay thịt muốn chín thì phải lấy hơi mà thổi
vào qua chỗ mic đó,ko thổi để đến ngày mai cũng ko chín

voicoi

bác nào có game đánh bài giống như trên pc ko thì cho em với,trò solitaire ấy.cảm ơn các pác trước

nhoccloud

cho mình hỏi mình làm cái nv ở Temple Of Earth xong thì ra ngoài nói chuyện rùi mình ko pít đi đâu hết, ai chơi wa rùi chỉ mình với :D Thank

Status
Không mở trả lời sau này.