• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizuki

bạn nào có game này post lên mình down thử chơi cái , thấy mọi người bàn bạc ghê quá nen cũng hơi tò mò có gì up nha mà cái này tiếng Việt hay tiếng Anh

langthang123

bạn nào có game này post lên mình down thử chơi cái , thấy mọi người bàn bạc ghê quá nen cũng hơi tò mò có gì up nha mà cái này tiếng Việt hay tiếng Anh
qua trang 2 kìa bạn. chơi thấy hay thì thank tớ phát=D>

ongcunon1870

Có huynh đệ nào cầy game Heroes Lore thì truyền cho em ít kinh nghiệm nhé,em đang chơi đến bài nhìn thấy mấy con quái hình giọt nước,nhưng không sang được cầu,bác nào chơi rùi chỉ cho em nhé,và em muốn nâng cấp vũ khí thì phải làm thế nào ah...Bác nào có phiên bản Heroes Lore II,và Heroes Lore Zero thì up lên cho em nhé.Em tìm mãi không được.Em dùng Nokia N73Me
Không hiểu bác này đang ở đoạn nào :-?? Up vũ khí thì cứ đến bọn thợ rèn là up được mà, có điều tốn Mythril, thà cứ ép Orb vào đánh còn sướng hơn bác ạ. Up mà xịt thì toi ;;)

zZzHoangSon

Không hiểu bác này đang ở đoạn nào :-?? Up vũ khí thì cứ đến bọn thợ rèn là up được mà, có điều tốn Mythril, thà cứ ép Orb vào đánh còn sướng hơn bác ạ. Up mà xịt thì toi ;;)

ek.tớ chơi qua cửa này nhờ sự giúp đỡ của mấy huynh đệ rùi.

kaizuki

anh em ơi cái Mithril là để làm gì thế , và làm thế nào để ép cho đồ , và cần cái gì để ép

luongxuanthai

em dùng máy N73 ME vào chơi N-Gage được 1 lúc thì bị văng ra sau đó ko vào lại được nữa tắt đi khởi động lại máy thì lại vào được. Mấy bác xem giúp em nó bị bệnh j với :(. Có cách nào khắc phục được ko?

Kojiro

Super V.I.P
em dùng máy N73 ME vào chơi N-Gage được 1 lúc thì bị văng ra sau đó ko vào lại được nữa tắt đi khởi động lại máy thì lại vào được. Mấy bác xem giúp em nó bị bệnh j với :(. Có cách nào khắc phục được ko?

Khi vào chơi Ngage nhớ tắt CapsOff. Nếu tắt máy vào lại mà Ngage trơ trơ thì cài lại file cài đặt Ngage, không mất data đâu.

Kieu_Phong

Khi vào chơi Ngage nhớ tắt CapsOff. Nếu tắt máy vào lại mà Ngage trơ trơ thì cài lại file cài đặt Ngage, không mất data đâu.

Không phải đâu đồng chí :D . Người ta hỏi là chơi 1 lúc thì bị văng ra đâu phải không vào được mà tắt CapsOff hay trơ trơ gì đâu :-?
Theo mình thì do N73 bộ nhớ RAM ít , sau khi khởi động lại cũng chỉ được có 14MB àh ! Vì vậy sau khi khởi động lại máy mới chơi được, bình thường khi chạy các chương trình rồi thì hao RAm chỉ còn khoảng 11-12 MB nên không chịu được ' nhiệt' nên văng ra là phải, thậm chí còn không vào được nữa kìa.

NhuDanh

ua sao games co tuong ..toi click vao ma down ko duoc . No bao la " bi chan boi nguoi quan ly " vay thi phai lam sao down ve duoc ..Chi? cho minh biet voi .thanks.

miu170687

Trong phần games 18+ có games nào hình ảnh thật kô mấy bác (giống Windows Mobile đó) .Nhìn mấy hình vẽ chán wa

trananhtommy

Tìm mãi mà không thấy...:

Hôm nọ mình có cài 1 game của hãng Nomo.. gì gì đó dạng game là có 1 chú đi cắm trại và có thằng cảnh sát trưởng nó thách mình tán tỉnh 1 cô tóc đỏ, thời hạn chơi là 30 ngày và phải kiếm đủ 30.700 exp để tán đổ cô gái đó. Trong game có mấy trò thi nhẩy, vật tay, gọt khoai tây để lên exp và kiếm tiền.Tên game là sexy babes hay sao ấy..

Mình mới up FW, định kiếm game này để cài lại mà kiếm mãi không thấy, không nhớ chính xác là game gì. Đành phải up lên hỏi các bạn trên diễn đàn về game này, bạn nào cài và chơi rồi thì up giúp mình cái nhé, gane này mình chơi thấy hay lắm...

Cảm ơn nhiều

Tui biết là game gì rồi. Đó là game Sim Babe 2. Nhưng vẫn chưa có link download. Bạn nào có link dành game dành cho màn hình 240x320 cho mình xin với nhé.

Tks!

cuongbep

Tìm mãi mà không thấy...:

Hôm nọ mình có cài 1 game của hãng Nomo.. gì gì đó dạng game là có 1 chú đi cắm trại và có thằng cảnh sát trưởng nó thách mình tán tỉnh 1 cô tóc đỏ, thời hạn chơi là 30 ngày và phải kiếm đủ 30.700 exp để tán đổ cô gái đó. Trong game có mấy trò thi nhẩy, vật tay, gọt khoai tây để lên exp và kiếm tiền.Tên game là sexy babes hay sao ấy..

Mình mới up FW, định kiếm game này để cài lại mà kiếm mãi không thấy, không nhớ chính xác là game gì. Đành phải up lên hỏi các bạn trên diễn đàn về game này, bạn nào cài và chơi rồi thì up giúp mình cái nhé, gane này mình chơi thấy hay lắm...

Cảm ơn nhiều

Tui biết là game gì rồi. Đó là game Sim Babe 2. Nhưng vẫn chưa có link download. Bạn nào có link dành game dành cho màn hình 240x320 cho mình xin với nhé.

Tks!

Bạn thử xem games này có đúng games bạn cần ko nhé. Nếu đúng nói mình 1 tiếng nha. Nhưng games này đuôi java đấy bạn ơi. Xem đúng ko nhé.
http://www.box.net/shared/88r1qc64fo

thanhbn

Em đang xài Nokia E50, có bác nào biết trò đào vàng dành cho máy này không ạ, cho em xin cái link download, Thanks các bác.
Ngày xưa em xài 6600 cũng từng có trò này, nó gọi là leon diamonds thì phải ?

thanhbn

Em đang xài Nokia E50, có bác nào biết trò đào vàng dành cho máy này không ạ, cho em xin cái link download, Thanks các bác.
Ngày xưa em xài 6600 cũng từng có trò này, nó gọi là leon diamonds thì phải ?

Không bác nào bít trò này sao?:(:)((

matter

cho em hỏi về các games người lớn mới của bác Kojiro:
game down về, em giải nén ra ko có file.rar hay .sis, toàn file.class với j ko à =>làm sao cài game vào đt đc ạ.giúp em với.thanks
em xài N73ME

cuongbep

cho em hỏi về các games người lớn mới của bác Kojiro:
game down về, em giải nén ra ko có file.rar hay .sis, toàn file.class với j ko à =>làm sao cài game vào đt đc ạ.giúp em với.thanks
em xài N73ME

Thế này bạn nhé. Bạn down game đó về. Sau đó bạn đổi thành đuôi jar ấy. Và cài vào bình thường.
Có phải bạn down về sau đó giải nén ra thì nó ra 1 loạt file ko? ( Đó là file đuôi jar ) Bạn đổi tên file thành .jar là đc.
Nói chung cũng tùy, ko phải file nào cũng thế đúng ko bạn?
File nào giải nén ra đc 1 file thì OK. Còn ko thì đổi tên. Ok nhá. Chúc thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.