• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

binhseu

Cho emh ỏi hình như giả lập Vnes thì ko hỗ trợ lanscape như ở Vbag ạ !

luongxuanthai

anh ơi cho em xin game Panda.Manda ban full CR nhé, ngoài ra còn có game thể loại nhập vai nào hay thì cho em nhé trò nào cũng được (hình như hơi tham :D) chơi trên S60v3 9.1, cảm ơn anh.

thanhnam711

đánh cờ tướng qua bluetooth

bạn nào có trò cờ tướng hay cờ caro gì mà chơi qua bluetooth share cho mình với, thằng bạn mình thách đấu mà chẳng lẽ bê cả bàn cờ lên lớp. thanks các bạn nhìu nhé:D

thanhnam711

bạn nào có trò cờ tướng hay cờ caro gì mà chơi qua bluetooth share cho mình với, thằng bạn mình thách đấu mà chẳng lẽ bê cả bàn cờ lên lớp. thanks các bạn nhìu nhé
topic này ít người vào quá, để ở bên ngoài chắc đã có người giúp mình rồi

thanha1969

Hỏi nhiều lần mà rất ít được trả lời. Hỏi thử ở đây xem sao: ai có HeroCraft Ball Rush Aqua 1.1 như ở bài đẩy bóng qua lửa ở chuyên mục này dùng được cho N81 được thì cho xin với, cám ơn!

nouvu2372

Tình hình là trong máy bà xã em có cái game mà nhân vật chính là 1ông già có cái mốc câu mấy viên vàng hoặc kim cương để qua cửa,nhưng em lỡ tay xóa mất rồi.Em tìm trên diễn đàn chỉ có dạng FLASH thôi.Em mạo muội xin các pác cho em game này này jar hay sis cho đỡ giật,máy N81 8G.em cản ơn rất nhìu

bhoangtrung

bác nào có game dynomite bắn trứng mà đuôi jar cho máy 240-320 cho em xin với.Em rất cảm ơn

bhoangtrung

bác nào có game dynomite bắn trứng mà đuôi jar cho máy 240-320 cho em xin với.Em rất cảm ơn

Zenki

Super V.I.P
http://pdaviet.net/showpost.php?p=369474&postcount=223

Chịu khó tìm kiếm trong diễn đàn chút nghe các bạn.

nouvu2372 nói:
chẳng ai trả lời đâu topic này hình như hết........sài ui

Không phải là chẳng ai trả lời mà nhiều lúc không biết thì sao trả lời. Còn cái Game bạn nói thì bạn có thể cho biết ít nhất là cái tên không ? Bạn mô tả kiểu đó thì khó biết được lắm. Nếu có tên mình sẽ tìm được cho bạn :)

bhoangtrung

Em rất cảm ơn em dơ được rùi nhưng em muốn tìm ca đuôi jar để cài java nữa.Bác nào có dynomite ma đuôi java 240-320 cho em xin nhé.Em rất cảm ơn!!!!!!!!!:)

xemtynhi

Xin Game Worms ( cuộc chiến của nhưng chú sâu )

ai có game worms " cuộc chiến của những chú sâu " bản nào thật đẹp cho n81 hok ... ai có cho mình 1 bản nhá , mình xin cảm ơn rất nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.