• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

cuthui

ai co game tìm hình giống nhau (320-240) đuôi .jar thì cho mình xin. Thank!

i_love_baby387

bác nào có game java nào hỗ trợ bluetooth, càng nhiều người chơi càng tốt, mutiscreen hì càng tốt hơn:D ! giúp em với!! gấp nha!! thanks trước nè!!

Auto

bác nào có game java nào hỗ trợ bluetooth, càng nhiều người chơi càng tốt, mutiscreen hì càng tốt hơn:D ! giúp em với!! gấp nha!! thanks trước nè!!
Có nhìu...;)
Search trên đây thấy cái nào ưng thì down y pác ;;)
Posted via Mobile Device

maiphutinhem

Mình dùng N81 2G. Mình cài game ***.jar vào máy nhưng không mở được âm thanh. Ai biết giúp mình với.

trong283

co ai co game cho n81 2g giup em voi!!!

em can game 3D cho n81 ma kiem hoai ko thay, mong mong nguoi giup do. thanks;;)

elvish

sao mình cài game n-gage và n-gage bản mới nhât rồi ma sao khi zo chơi thi game báo lôĩ. Mấy bro giúp minh với!
Posted via Mobile Device

elvish

mình cài FIFA 09 và Resident Evil, zô fifa thi nó báo lỗi là KERN-EXEC-3. còn zô resident evil thì báo là thiếu file j đó. mình cài SecMan rồi mà khi reboot xong zô bấm Turn Plat Security OFF thì nó báo' Failed. không bít phải làm sao đây

zidane89

Các anh ơi! Em thấy game cho Nokia 5500 ít quá. Ai có thì cho em với. Cám ơn nhiều!:D

Lyricdl

Em thấy trên Youtube có quake 2 cho 5320. Các anh co link down ko cho em xin đc ko ạ!

grandter

Giúp mình về N-gage game

Ai giúp mình với.
Mình đang dùng N95-2 fw 31.0.015 đã hackphone,nhưng khi cài n-gage game theo cách đã hướng dẫn thì không dc.Chạy game nào cũng hiện ra lỗi :exited with an error.Mình đã format cả thẻ nhớ lẫn máy mấy lần rồi cũng không dc.Thậm chí format xong cài cả bản trên n-gage.com cũng không dc luôn,chạy game vẫn hiện ra lỗi đó.
Nhờ các bạn giúp vấn đề này,mình cảm ơn nhiều nhiều!!!!!

haimap12

Sao mình không thấy bạn nào cho mình key cua crazy spot vậy.Các bác giúp mình đi nha, imei của mình là :356994011612813...cảm ơn các bác nhiều nha

Warkiller

Cho em hỏi game "Blade Knight Tactics: The Two Cities"

Mấy anh cho em hỏi cái nha.
Em chơi game Blade Knight Tactics: The Two Cities

thấy rất hay.Nhưng mà hình như game chưa ra bản Full thì phải, vì em thấy chơi kết thúc rất nhanh.

mấy anh cho em hỏi game này ra bản full chưa.Nếu có rồi thì dowload ở đâu vậy ạh ? Cám ơn các anh nhiều

elvish

Ai giúp mình với.
Mình đang dùng N95-2 fw 31.0.015 đã hackphone,nhưng khi cài n-gage game theo cách đã hướng dẫn thì không dc.Chạy game nào cũng hiện ra lỗi :exited with an error.Mình đã format cả thẻ nhớ lẫn máy mấy lần rồi cũng không dc.Thậm chí format xong cài cả bản trên n-gage.com cũng không dc luôn,chạy game vẫn hiện ra lỗi đó.

Mình cũng bị giống như vậy, mình dùng N82-V30 nhưng khi mình cài game thì bị văng ra ngoài menu. Mấy bro bit cách khắc phục thì giúp mình với.

Posted via Mobile Device

Auto

Mình cũng bị giống như vậy, mình dùng N82-V30 nhưng khi mình cài game thì bị văng ra ngoài menu. Mấy bro bit cách khắc phục thì giúp mình với.
Posted via Mobile Device

Ai giúp mình với.

Mấy pro cài theo cach nào mà k đc nè?
4mat mà vẫn k đc là do file or cách cài thôi
Lúc này e bận wá!
19h pm yh e nhé.
E hướng dẫn cho.
(từ từ e sẽ soạn bài hd trên này!)
Posted via Mobile Device

grandter

Mấy pro cài theo cach nào mà k đc nè?
4mat mà vẫn k đc là do file or cách cài thôi
Lúc này e bận wá!
19h pm yh e nhé.
E hướng dẫn cho.
(từ từ e sẽ soạn bài hd trên này!)
Posted via Mobile Device

Nhờ bạn giúp

tux4892

bác nào đã mở hết được trò câu cá của n-gage chưa cho em xin bản save với

chemi1209

đã là game java thì ko có game nào là mutisscreen đâu bạn ah!

Status
Không mở trả lời sau này.