• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

liht

Em gặp khó khăn mong các anh giúp !!!

Em mới mua N72 !!! Em nghe bọn bạn em bảo có thể chơi trò chơi Subasa !!! Mà em mới lần đầu dùng di động, em chưa có biết gì nhiều hết !!! Em mong các anh có thể hướng dẫn em chi tiết cách cài giả lập để có thể chơi trò subasa và file chạy trò subasa !!! Và em phải đưa file chạy vào đâu để có thể chơi được !!! Em xin chân thành cảm ơn các anh !!!

tiepvip

Help lính mới với các bác ơi!!

Em xài con Nokia 6670 mà chỉ cài được game ".sis" thoai!!Em muốn cài mấy game ".rar" thì phải làm thế nào hả các bác!?Bác nào bít chỉ em với!!:-??

Badamgiak23

Super V.I.P
Những bài viết với tiêu đề kiểu này sẽ không bao giờ nhận được câu trả lời ! Đã có riêng Topic yêu cầu,thảo luận cho các bạn hỏi !

tiepvip

Bác nào chỉ em cách cài game ".rar" cái!!Em dùng máy Nokia 6670 mà trước giờ toàn cài game ".sis" thoai!!Hok bít cài game ".rar" như nào cả!!Các bác chỉ em với!!

tieuoanh

Super V.I.P
Bác nào chỉ em cách cài game ".rar" cái!!Em dùng máy Nokia 6670 mà trước giờ toàn cài game ".sis" thoai!!Hok bít cài game ".rar" như nào cả!!Các bác chỉ em với!!

Ko có máy điện thoại nào cài được game ".rar" bạn nhé
file đuôi .rar là file nén dùng trên PC
bạn giải nén ra để lấy file sis hoặc jar cài trên điện thoại

thanhtrungbh

mình có cài sky force nhung minh không tim duoc code vay lam sao tim duoc code vay giup minh voi your imei number 353388-00-110258-3 neu ai biet cach hay co code cho minh voi nhe thanks ba con nhieu

tieuoanh

Super V.I.P
mình có cài sky force nhung minh không tim duoc code vay lam sao tim duoc code vay giup minh voi your imei number 353388-00-110258-3 neu ai biet cach hay co code cho minh voi nhe thanks ba con nhieu

bạn thử code 9064 xem có được ko nhé ? :D

Kennyt

Xin rom rocknroll cho game vnes

Bác nào có game vnes thì cho mình xin với nhá, mình tìm mãi mà không thấy
1-rocknroll_comic (Đua xe dã chiến)
2-superbomerman (Đặt bom)
3-Song long ếch (không nhớ tên file)

Kennyt

Trả lời p520555

em dung may n70 nhung cac games java ko thay co duoi jar hay sis de cai ma sau khi giai nen no ra ca 1 forder moi nhieu file(.class....) thi em copy vao dau cai nhu the nao jup em voi !!!!!!!!!!!!!

Bạn copy nguyên folder vào đường dẫn "X:/system/apps" của thẻ nhớ, bạn mở file ẩn của PC mới thấy thư mục system

Kennyt

To thanhtrungbh

thanhtrungbh nói:

Bạn dùng bản SkyForce Reloaded 3D thử xem
Link download

Giải nén và copy nguyên thư mực vào X:/system/apps của thẻ nhớ

Kennyt

To Freelancer

Không biết có ai bị lỗi như mình không: Bất cứ khi nào mình cố gắng cài game có đuôi .jar thì có 2 khả năng xảy ra:
1. Game không thể chạy được.
2. Nhờ trời, game chạy được nhưng: KHÔNG CÓ TIẾNG.

Game không chạy được thì muôn vàn lý do (có thể không hợp với máy của mình chẳng hạn). Nhưng bất kỳ game java nào chạy trên máy của mình đều không có tiếng (trời ơi). Nhiều game hay lắm (Lord of the Ring chẳng hạn, một thể loại đi theo lượt mà mình tìm mỏi mắt).

Xin các cao thủ vào chỉ dẫn cho Freelancer với. Chân thành cảm tạ ^ ^

P/s: mình đang dùng Nokia 7610.

Thường các phiên bản phần mềm s60 của n6260, n7610 không chơi được âm thanh của một số game dạng .jar. Theo mình thấy thì không khắc phục được trừ khi cài phiên bản phần mềm cao hơn (tất nhiiên là tốn một ít tiền cho việc này). Đối với phiên bản phần mềm s60 như của n70 thì chạy game OK với đầy đủ âm thanh

Kennyt

Em mới mua N72 !!! Em nghe bọn bạn em bảo có thể chơi trò chơi Subasa !!! Mà em mới lần đầu dùng di động, em chưa có biết gì nhiều hết !!! Em mong các anh có thể hướng dẫn em chi tiết cách cài giả lập để có thể chơi trò subasa và file chạy trò subasa !!! Và em phải đưa file chạy vào đâu để có thể chơi được !!! Em xin chân thành cảm ơn các anh !!!

Bạn cài phần mềm giả lập vào mới chơi được
Sau khi cài xong copy file game subasa.nes vào X:\vampent\room (nếu chưa có thì bạn tạo thư muc như đường dẫn rồi copy vào là OK

Link download Nhớ chọn hệ màu để cài (hình như N72 là 262k)

liht

Bạn cài phần mềm giả lập vào mới chơi được
Sau khi cài xong copy file game subasa.nes vào X:\vampent\room (nếu chưa có thì bạn tạo thư muc như đường dẫn rồi copy vào là OK

Link download Nhớ chọn hệ màu để cài (hình như N72 là 262k)
em cám ơn anh rất nhiều ạ !!! =D>=D>=D>=D>

lolitaboy_ll

Cho mình xin games bóng đá mới nhất, không phải quản lý đâu, đuôi sis mà dung lượng dưới 3MB, cảm ơn các bạn

Kennyt

tớ mới chập chững vào diến đàn nhưng không thể tìm được bản EA FIFA 2004 cho S60 (mình dùng con 7610).Tớ tải được về, giải nén ra nhưng trong mục 6R53 không có fire nào để cài đặt vào máy.Rất mong huynh nào có thì gửi cho mình sài với. Nếu được thì cứ post lên diễn đàn hoặc gửi hộ vào email cho mình với. Email của mình là: Biendong1310@yahoo.com.
Rất cảm ơn các huynh!!!!!

Bạn chơi bản 2006 thử xem, đồ họa 3D hay hơn nhiều, 7610 và 6260 test OK
Link download

tuananh030393

ai cho xin cái FIFA 06,07 cho N95-8GB cái nhẩy(mà sao máy em nó cứ ghi không được hỗ trợ là sao???????