• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

habo

có ai chơi wa ThiefDSEp1 ko vậy?mình chơi mới tới Mission 3 là ko biết tìm đường wa của nữa.Chán ghê nơi.thất nghiệp chắc mình cũng ko làm ko dám hành nghề an trộm quá :p

HUNGXIPOBOY

sao các mod lại ko lập hẳn 1 topic game dành cho n_gage nhỉ ?vào đó ae có thể post game cũng như cách chơi qua bàn......cách đánh hay chẳng hạn........như ngày trước ở bên mobifuns.net đó.....tiện đây cho em xin game tombraider cho cô nàng N-gage iu quí của em......thanks các pro

nguoidienbietyeu

bác nào có game xếp kim cương kô?cho em xin với có crack thì càng tốt.sao em kiếm kô thấy vậy :(( bác nào có thì share cho em nha!thx mấy bác nhiều lắm!

habo

Dynomite
Game bắn trứng, hầu như bạn nào cũng bt game này.

Mình ko tải được.bạn up lai cho mình voi.mình thích game nay lam.

grafkakalot

Trang đầu mình có thấy Midnight Pool 3D và Tennis AddicT 1.0Full nhưng đã invalid rồi, mình là nwebie, bây giờ muốn nhờ anh 3m nào có thể post lại 2 game này dùm mình không, thanks người anh em.

PhamHoangVu

Trang đầu mình có thấy Midnight Pool 3D và Tennis AddicT 1.0Full nhưng đã invalid rồi, mình là nwebie, bây giờ muốn nhờ anh 3m nào có thể post lại 2 game này dùm mình không, thanks người anh em.
2 game mà bạn cần đây:

grafkakalot

Mình use N70 nhưng không thể cài đưoc Vỉtual Tennis lẫn Tennis addicT. Mình rất thích game Tennis từ lúc use ngagae QD. Anh em giúp mình với :(

N

nquanghuy

Guest
Các Bác hướng dẫn hộ em cách cài games đuôi .jar với.Em dùng 7610

soiden1909

Cài game vào mất luôn Screen Saver ?????

Các bác giúp em với, sao e cài cái game Hustlers Virtual Girlfriend (cái game Screen Saver XXX ấy mà :D ) vào, sau đó Remove thì nó mất luôn cái Screen Saver mặc định của máy. Em đang xài 6600. Bây giờ làm sao khôi phục lại Screen Saver mặc định vậy mấy bác (ngoại trừ cách format), em đã vào Tool\Setting\Phone\Display chỉnh lại cái Screen Saver Timeout rồi mà nó vẫn k lên (máy e để Screen mặc định là màn hình đen)