• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

chosoichu

Cho mình hỏi là trong topic game "người lớn" ấy, có mấy cái game mình download về là dạng file nén, giải nén xong lại có thêm 1 file nén nữa, trong file nén ấy có một folder, vậy thì folder đó chép vào đâu trong thẻ nhớ vậy các bạn :-/

swansger

bạn nào có trò Midnight Hold'Em Poker 3D cho mình xin với, mình tìm khắp nơi mà ko thấy . cám ơn trước ha :)

grafkakalot

Bạn vào folder đó xem file mà bạn bung ra là .jar hay .sis, nếu là 1 trong 2 dạng file này và bạn đang sử dụng Nokia (theo profile thì bạn xài Ngage), bạn chép vào đâu của thẻ nhớ cũng được, dùng trình duyệt file mở ra và nhấp vào nó là sẽ tự install thôi.
Note: Thường game người lớn thì đa phần là 1 file .jar thôi bạn à.

KelvinTSS

Còn một cái khác nữa là có thể là bạn chỉ cần chép thẳng Folder vào và sử dụng nữa đó. Còn trong Folder đó thật sự có một file dạng *.Jar hay *.sis thì giống như cách trên mà grafkakalot đã nói

Freelancer

Mod ơi, cho mình xin lại cái game voleyball với, trong danh sách game *.sis thì link bị hỏng mất rồi. Chẹp, tiếc....

bibaaigo

bác nào chơi tony hawn trên ngage mà biết cách chơi special thì chỉ mình nhé.Mò mẫm hoài mà cũng không tìm ra cách.

lamtoanhong

Chỉnh sửa cuối:

megamyt

Bác nào có game Yugi bản Sis không share với (không phải bản chơi trên VBoys đâu)

Hoặc Yugi chơi trên NGage cũng được.

Last edited by a moderator:

florence

xin hãy giúp mình game sky ford trên nokia 6681 kg hiểu sao mình cài vào máy rối mà nó hiện ra tới 2 hình nhỏ xíu va mờ nữa chứ là bị sao vậy các bạn

các bạn cho mình hỏi sao mình dowload game skyford về cài vào máy nokia 6681 của mình nó kg hiện như bình thường mà hiện tới hai hình mà màu thì mờ và không nhìn rỏ vậy có nghĩa là sao?các bạn chỉ rỏ và cho mình link dowload nha.Thanks

Last edited by a moderator:

Thanhha_2602

xin hãy giúp mình game sky ford trên nokia 6681 kg hiểu sao mình cài vào máy rối mà nó hiện ra tới 2 hình nhỏ xíu va mờ nữa chứ là bị sao vậy các bạn

các bạn cho mình hỏi sao mình dowload game skyford về cài vào máy nokia 6681 của mình nó kg hiện như bình thường mà hiện tới hai hình mà màu thì mờ và không nhìn rỏ vậy có nghĩa là sao?các bạn chỉ rỏ và cho mình link dowload nha.Thanks
Có thể bản SkyFoceReloaded của bạn bị lỗi.Bạn tham khảo ở đây nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=98&page=4

Chỉnh sửa cuối:

HUNGXIPOBOY

AE CHO HỎI........MÌNH CHƠI TOMBRAIDER (N-GAGE) ĐẾN BÀN CÓ BÀN TAY BẰNG ĐÁ,NHẢY VÀO BÀN TAY ĐÓ THÌ BỊ BIẾN THÀNH ĐÁ NGAY.....ẶC......AE NÀO CHOI RÙI CHỈ CHO EM QUA BÀN NÀY VỚI......THANKS CÁC PRO NHÌU NHÌU

anhtoantg

AI có game quản lý sàn nhảy mà hồi trước có ở máy nokia 3300 ấy thì cho iem xin xỏ với nhá . Bồ kết nó quá mà chả tìm được. Tên game đó là disco. Thể loại java. Thanks

bienxanhconson

Tìm Game đá banh hay cho Nokia 3230

Mình đang mốn tìm một số game đá banh hay cho máy Nokia 3230, bạn nào biết xin chỉ giùm nhé, thankyou