• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

nesta

Các bạn post cho mình trò chơi bài như mấy trò trên vi tính với. mình dùng ngage bạn nhé.cám ơn nhiều

tieuoanh

Super V.I.P
Em down cái Rayman 3 về có dung lựong 5m..copy vô thẻ còn trống 25mb..nhưng khi Install thì bị báo là "Low Memory" ko bít trò này nặng cỡ nào đây ?? vây jcaif kiêu gì hả anh em

low memory ở đây là bộ nhớ RAM còn ít quá
bạn khởi động lại máy để cài
okie ngay :D

tieuoanh

Super V.I.P
Mình xin được hỏi các bạn là :Mình có cái NgageQD nhưng muốn cài đặt game,chẳng hạn như mấy cái game co *.java thì phải làm thế nào,có khá nhiều game hay nhưng toàn la java cả,mang tiếng là NgageQD mà mình ko chơi đc game gi ca,chỉ lặt vặt vài trò như là explore arena hay puyo pop thui,làm ơn giúp mình với

N-Gage QD chỉ hỗ trợ ứng dụng java nền tảng 1.1
các game mới viết đều dựa trên nền java 2 nên N-Gage ko chơi được bạn ạ

kodut

ai cso thể share cho em 1 bản Worm chơi trên 7610 có thể chơi Multiplay 2 ngừoi qua Bluetoth ko

diepdh

Mình down trò Tilelander về nhưng lại không chạy được kigen.Nhờ các bro cho mình ki với (Số Imei của mình là 355694008315146).Thank trước.

kodut

Chả hiểu sao em down mấy trò java nhưu Real football 2007 và 2008 về máy rồi cái vào 3230...cài tiif ok nhưng ko thể vào chơi dc .ấn open mỏi tay mà ko thể nòa chơi dc ..???? giúp em cái

tieuoanh

Super V.I.P
ai cso thể share cho em 1 bản Worm chơi trên 7610 có thể chơi Multiplay 2 ngừoi qua Bluetoth ko

bạn thử cài worm bên topic N-Gage Games sis cho S60 xem
những game của N-Gage thường chơi được multi qua = bluetooth mà :D

phongdang50cd2

em co dơn duoc ban Explode Arena 1.1 nhung ko choi dc qua bluetooths vi no la ban demo.bac nao co ban full hay patch cua no thi giup em voi.thanks

tkd

Sao máy 6630 của bạn em,em mượn về cài thử mấy game Ngage thì có game The Sims không tài nào chơi được.Nó chỉ hiện ra màn hình giới thiệu rồi cứ dừng ở đấy,không chạy tiếp được nữa ạ.

tkd

Mình xin được hỏi các bạn là :Mình có cái NgageQD nhưng muốn cài đặt game,chẳng hạn như mấy cái game co *.java thì phải làm thế nào,có khá nhiều game hay nhưng toàn la java cả,mang tiếng là NgageQD mà mình ko chơi đc game gi ca,chỉ lặt vặt vài trò như là explore arena hay puyo pop thui,làm ơn giúp mình với

Bạn vui lòng cài SystemExplorer hoặc SeleQ để tìm file .jar trong thẻ nhớ,nơi mà bạn đã cho file game .jar vào.
Nhấn vào file .jar ấy sẽ hiện ra cửa sổ để bạn cài đặt,chúc bạn luôn vui!

tkd

Em down cái Rayman 3 về có dung lựong 5m..copy vô thẻ còn trống 25mb..nhưng khi Install thì bị báo là "Low Memory" ko bít trò này nặng cỡ nào đây ?? vây jcaif kiêu gì hả anh em

Như lời bạn nói thì máy bạn có bộ nhớ trong hay Ram quá ít,không đủ để cài file .Sis này.

Bạn nên dùng phần mềm UnmakeSIS như lời khuyên của bạn diepdh.

Tuy nhiên khi copy các file đã được bung ra từ File SIS ban đầu,bạn chú ý không được copy các Folder đã giải nén và Paste nguyên xi sang thẻ nhớ mà phải Copy và Paste các icon trong từng Folder sang Folder cùng tên trong thẻ nhớ,nhằm tránh tình trạng mất các phần mềm đã cài đặt nhé!

tieuoanh

Super V.I.P
Sao máy 6630 của bạn em,em mượn về cài thử mấy game Ngage thì có game The Sims không tài nào chơi được.Nó chỉ hiện ra màn hình giới thiệu rồi cứ dừng ở đấy,không chạy tiếp được nữa ạ.

game n-Gage được mod lại để chơi trên các máy dòng S60 khác
nhưng ko phải game nào cũng tương thích với tất cả các máy bạn ạ
thế nên có game chơi được, có game ko :D

tieuoanh

Super V.I.P
híc
game này mình đã post bên topic game N-Gage sis
nhưng lại 1 lần nữa, 4shared xóa hết acc free thì phải :((