• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

ke0lak

ai có game cậu bé 3mắt dùng cho máy N72 thì cho mình với.Mình tìm trò này dùng cho S60 mà hôk thấy chỉ thấy có dùng cho s30 3r thui.híc híc

thanhcong_to

nhiều cái tải về,giải nén,nó bung ra một mớ các file gì ấy,như thế thì cài vô làm sao đc?

ihc

Cho em xin game Quản lí đội bóng mới nhất đi,em đang dùng N72

kodut

Phiền ai share cho mình 1 bản games đánh bài Mau Mau v2.35 (kèm crkk) cho N72 nha.....thanks

hehe24

Anh ơi có game câu cá dạng sis ko nêu có thì anh cập nhật nên cho a e đê e tim mãi ko thấy chỉ toàn java thôi ma java chạy thì tốn ram lắm

ihc

không thấy ai trả lời gì hết vậy.nếu không có thì cũng nói để không đợi chờ

thanhcong_to

Xin hướng dẫn cài Game !!!

game .sis và .java thì mình cài bằng cách vô file mgr để install là xong!
Nhưng nhiều cái tải về,giải nén,nó bung ra một mớ các file gì ấy,như thế thì cài vô làm sao đc? mong các bạn HD tỉ mỉ cho mình với!:-?

panrai

Super V.I.P
game .sis và .java thì mình cài bằng cách vô file mgr để install là xong!
Nhưng nhiều cái tải về,giải nén,nó bung ra một mớ các file gì ấy,như thế thì cài vô làm sao đc? mong các bạn HD tỉ mỉ cho mình với!:-?

khi bạn tải về trên mạng có hai dạng một là bạn tải đui có chấm SIS,và đuôi chấm JAI,đuôi có chấm sis thì bạn giải nến bình thường còn đuôi có JAi thì bạn dừng giải nén và chép vào thẻ nhớ mà bạn bung ra thôi,chứ bạn bun ra máy tính thì thôi ôi:)):)):))tùm lum hết :)):)):)):)):)),cho nên bạn cứ chép vào thẻ rùi bạn bun

phucnt

bác Anhtoitb ơi!làm ơn cho linzenzcode cua Capsule SE đi.
capsulese.app.rar‎ down ve kô giải nén được

chemi1209

đúng rồi đó,game đuôi .JAR thường bị winrar nhận nhầm là .RAR nên anh em giải nén luôn(toàn đuôi.class).Gặp game nào khi giải nén giống trường hợp trên ta cứ lấy file gốc install là xong

HUNGXIPOBOY

mình chơi TOMBRAIDER trên N-gage đến màn xuất hiện bàn tay bằng đá, nếu nhảy lên bàn tay đó sẽ bị biến thành đá ......ai đã qua bàn này cho mình xin kinh nghiệm với ...chân thành cảm ơn mọi người quan tâm

TieuGiao

Có ai hướng dẫn lại dùm cách chỉnh chơi mà full màn hình N82 với ^^"

À , cho hỏi luôn là sao định dạng .sis N82 nó không cho cài nhỉ :-?!

À hỏi tiếp , sao có nhiều game trong ứng dụng nhưng nó không hoạt động , nay muốn xóa thì vào folder nào trong thẻ nhớ để xóa ( Các game đó trong thẻ nhớ ) !

thanhcong_to

đúng rồi,khi bung .jar trên máy tính nó toàn ra .class thui!
nhưng nếu để nguyên file gốc mà install thì nó báo lỗi là sao?

thanhnam711

à mà nếu bạn có cài file .jar thì nhớ cài bằng file manager nhé, còn nếu mún cài bằng pm quản lý file(như xplorer) thì bấm option vào file cần cài, chọn option-> open by system->ok.:D:D:D

thanhcong_to

các bác cho em vài cái game có thể đấu với nhau bluetooth nha!e có 2 con 7610 và 3230!