• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

lamtoanhong

chỉ cho mình cách cài game trên 10mb vào con n gage vói

Nếu lả file .sis thì bạn intall bình thường còn nếu geme đã bung(geme chép thẳng) thì bạn chép vào system=>>apps là ok thôi.nhưng nếu là file .sis bạn nên chép thêm chương trình quản lý file (systemexplorer)nhé.

tieuoanh

Super V.I.P
máy anh kiếm giúp em trò đi cảnh người nhện được ko hay mấy trò đi cảnh bắn súng cũng được thanhks

bạn vào Topic S60 Sis Game lấy Metal Bluster chơi đi, hay lắm b-)

tieuoanh

Super V.I.P
Có ai có game HELI STRIKER 3D dành cho S60 V2 không vậy???Mình đang ghiền trò đấy, nếu có thì cho mình xin với...cám ơn nhìu.

ko biết có phải game này ko hả bạn?
game bạn hỏi là sis hay java thế???

suzuki_sport_rgx

Hình như là bạn cần game này cho N-gage đúng ko vậy, Nếu như thế thì mình gửi cho bạn đây. Còn game N-gage mà fix cho máy S60 khác thì nói cho mình để mình tìm nhá. Good Luck.

Pocket Kingdom

Down về copy vào ổ E hoặc C/system nhá.

Hình mô tả :

Link download:

có thấy link gì đâu pác

ahakaka

các bạn có thể cho mình game worms mà chơi được trên 6681 k.Mình đã thử cài một số bản nhưng không chơi được

llsangll

Mấy bác cho em xin cái game bắn vịt và xếp thuốc đi. Đang cần để thư giản :D.

ahakaka

bạn dùng thử bản này nhé :D
hix.cám ơn bạn tieuoanh, mình đã cài thử cái này rồi,vẫn không chơi được.Khi vào , màn hình bị chia ra làm 4 phần, 2 trong bốn phần đó thì hiện thị màn hình của game nhưng rất nhòe , không nhìn thấy gì.Mình rất mê mấy con sâu này nhưng kiểu này chắc bó tay rồi:(

ngoalongcang

các bác tìm giúp em trò bắn muỗi qua camera!!!!gấp

em tìm mãi ko thấy trò bắn muỗi mà chơi qua camera<< bác nào tìm đc thì cho em cái link cái=D>

bangson

Mình chơi Star Warrior cũng chỉ đến hết màn 2 là bị game over, lúc mà hiện một loại dòng chữ trên màn hình ấy, khó hiểu quá. Thêm nữa trò này load hay bị bật ra. Reset máy rồi vào lại thì ok. Nhưng đi hết màn 1 lại bật ra. Mình đoán nó thiếu Ram nên thử cài trên máy mới Reset thì cũng dính chưởng như vậy. Thử trên 6630 và 6681 các bạn ạ. Trò này hay nhưng nhiều lỗi quá, nặng vô địch thì phải (16M lận)