• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU TRUYỆN, EBOOKS

Status
Không mở trả lời sau này.

chimbebend

hix em chẳng dow được cái nào cả .,...anh có thể up lên host khác hoặc up thẳng lên diễn dàn được ko anh.... em xin cảm ơn

vh1

cám ơn bạn đã không xóa bài mình.hihi.mình định hỏi các bạn về truyện anh hùng xạ điêu,tiếu ngạo giang hồ,lộc đỉnh ký và thần điêu đại hiệp.Những truyện này mình có coi phim sơ qua,không nhớ rõ nội dung,mình nghĩ chắc là hay lắm nên muốn tìm đọc thử.ai biết link thì up lên để anh em cùng thưởng thức nha. Thanks !

Các truyện của Kim Dung mà bạn yêu cầu đây :
[hide]http://www.mediafire.com/?uedwydmt0ja [/hide]

theboss

Bác Lesangmd có quyển sách nào dạy cách thiết lập một Blog hoàn hảo từ A-->Z không Bác cho em xin nhé !
Thanks! :D

Lesangmd

Yahoo toàn tập
Gửi Bạn TheBoss , cuốn ebook này bao gồm tất cả mọi thứ về Yahoo! trong đó có dạy chi tiết cách thiết kế một Blog !

Tổng quan về sách :
Không cần nói chắc trong chúng ta ai cũng biết Yahoo! quan trọng như thế nào đối với những cư dân mạng. Chính vì thế, đây là một cuốn sổ tay hữu ích mà bạn nên có trong bộ sưu tập ebook của mình.
Ebook được trình bày rất cẩn thận và tỉ mỉ về các dịch vụ của Yahoo như: Yahoo! Messenger, Yahoo! Mail và Yahoo! 360.
Ebook giúp người đọc có thể làm chủ Yahoo một cách dễ dàng. Không chỉ đưa ra các hướng dẫn cơ bản, ebook còn giúp bạn đọc tìm hiểu sâu hơn các thủ thuật khi dùng Yahoo. Bạn có thể dễ dàng tìm thấy các thủ thuật như: Lưu nội dung trong từng cửa sổ Chat, tự động lưu nội dung Chat, chống phá rối trên Yahoo! Messenger hay tạo nhiều nick chat...
Với Yahoo! Mail, ebook này hướng dẫn bạn tạo một hòm thư miễn phí và các cách thiết lập để bạn có thể dễ dàng thao tác trong hòm thư.
Cuối cùng là Yahoo! 360. Đây là dịch vụ mà có lẽ hơn ai hết các blogger là người hiểu hơn cả. Không những đề cập đến việc tạo một blog trên 360 mà ebook còn giúp bạn chỉnh sửa blog sao cho đẹp nhất, dễ thu hút khách đến thăm. Bạn có thể dễ dàng tìm thấy cách làm sao để chèn 1 bản nhạc MP3 vào Blastm, nhúng 1 tập tin Video vào Blog, đếm số khách ghé thăm blog...
Nếu bạn là một cư dân mạng thực thụ, còn chờ gì mà không tải ebook về. Nó sẽ giúp bạn rất nhiều đấy!
Ebook nhỏ gọn, có dung lượng khoảng 1MB thôi !

Mời bạn download Yahoo! Toàn tập :
http://echip.com.vn/echiproot/Softwares/2007/sotayyahoo.rar

EBOOK SỔ TAY YAHOO!
Nếu bạn là một cư dân mạng thực thụ, còn chờ gì mà không tải ebook về. Nó sẽ giúp bạn rất nhiều đấy!
Download :
http://www.mediafire.com/?gnwizc15lzo
Goodluck!:D

Chỉnh sửa cuối:

binhminhmuon

bạn nào có Phong Vân hồi 471 trờ đi thì cho mình xem với nhé, kảm ơn nhiều!=D>

Tìm mãi Thất giới Truyền thuyết đuôi *prc mà ko có, convert thì bị lỗi :((

LongKa

ai cho em xin bộ Ỷ Thiên Đồ Long Ký dạng prc bản dịch của Nguyễn Duy Chính với
tìm hoài toàn ông nào dịch chán quá

Chỉnh sửa cuối:

hutter

Có bác nào có truyện Lửa hận rừng xanh, Một thời ngang dọc, Giặc Cái của tác giả Hoàng Ly định dạng *.prc không cho tôi xin với. Thanks nhiều!

kipkip

Bác nào có bộ kiếm hiệp Huyết Kiếm Lưu Ngân của Trần Thanh Vân thì share em với nhé. Bộ đó có 9 tập, em đọc thấy cực hay , tìm trên mạng từ rất lâu rồi nhưng chỉ tìm được bản scan rất khó đọc

mc_hunter

nhà mình có bác nào có chuyện "côn luân" của phượng ca không từ chương 17 chở đi không ạ.định dạng nào cũng được ạ miễn là đừng pdf hihih.
thx các bác nhiều

tienthembg

Bác Mod ơi xem hộ em mấy cái chuyện:"Một số tác phẩm của Agathe Christie" trong topic chuyện PRC sao link die hết rồi. Do topic đó đã đóng nên em yêu cầu ở đây. Xin dẫn ra 1 link dẫn chứng: http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=4873&d=1166149527
Và hầu hết các truyện trên diễn đàn đều không tải được. Chắc đây do lỗi của diễn đàn hả anh?

Chỉnh sửa cuối:

yeugapnganlanhon

các bác làm ơn post truyện Phong Vân và Thời niên thiếu của Trương Tam Phong dùm em với nha....em cám ơn các pác nhìu...(nếu định dạng *prc thì em nhớ ơn các bác cả năm luôn đó,vì định dạng *prc em mới chép vào đt coi đc,chứ định dạng *pdf hay đại loại như *pdf thì chép vào đt khó đọc lắm).........Thanh sờ ờ ờ các pác

Hungnokia3300

Well-Known Member
Nhờ các bác tìm giúp truyện Đội săn của quốc vương Xtac - Vladimir Korotkevich với. Em có truyện này nhưng bị nát mất xác rồi :((. Định dạng doc cuả word nhé, hoặc txt cũng được. Thanks

ngaothien

Bạn nào có truyện "Bóng đè" không ? Cho mình xin với .Đuôi lit thì càng tốt . PCC mình đọc đc đuôi này à

tomcathp

Tớ đang tìm cuốn English Grammar in Use của Raymond Murphy bản tiếng Việt (hoặc song ngữ) . Nhớ hình như đã có mem nào post lên rồi thì phải mà giờ không thấy nữa. Bạn nào có đề nghị cung cấp với nhé, dạng .doc, .prc hay .html thì càng tốt.
Xin cảm ơn nhiều ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.