• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU TRUYỆN, EBOOKS

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Tôi đã post bài hướng dẫn chi tiết tại link dưới đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1007

Mình đã đọc từ trước rồi nhưng cái mình cần là toàn bộ tài liệu,cái huynh post chì là 1 phần nhỏ thôi, mình cũng biết rồi. Dù sao cũng cảm ơn! Kiếm dùm mình toàn bộ tài liệu nha!

Mà dùng đại từ "tôi" chỗ này thấy sao sao á Sir à...:(

SirKojiro

Mình đã đọc từ trước rồi nhưng cái mình cần là toàn bộ tài liệu,cái huynh post chì là 1 phần nhỏ thôi, mình cũng biết rồi. Dù sao cũng cảm ơn! Kiếm dùm mình toàn bộ tài liệu nha!

Mà dùng đại từ "tôi" chỗ này thấy sao sao á Sir à...:(

Cái phần nhỏ đó thì đa số anh em cần để tạo đuợc cái nhạc chuông mình thích, phần tính năng cao cấp hơn như mix, tạo hiệu ứng âm thanh, Echo.... thì anh em để ý kỹ ở phần Effect là thấy liền và nhiều tính năng nữa anh em chịu khó khám phá vậy :D. Nếu có thời gian tôi sẽ viết lại hướng dẫn nhưng không hứa trước được :)). Còn về dùng từ Tôi thì nó là danh từ chung thôi, anh em trên này vẫn xưng hô thế mà, nói chung đừng câu nệ quá nhưng cũng đừng phạm quy là được, đúng chứ Kojiro ;) . Trên 4rum này tất cả đều binh đẳng không phân biệt tuổi tác mà :D.
Nhưng nếu Kojiro có yêu cầu gì thêm về Gwave thì sang box S60 nhé dừng post yêu cầu về Gwave ở Box này. nếu không MOD sẽ cho là cố tình post sai chỗ và Move or Del đấy.

Kojiro

Super V.I.P
Cái phần nhỏ đó thì đa số anh em cần để tạo đuợc cái nhạc chuông mình thích, phần tính năng cao cấp hơn như mix, tạo hiệu ứng âm thanh, Echo.... thì anh em để ý kỹ ở phần Effect là thấy liền và nhiều tính năng nữa anh em chịu khó khám phá vậy :D. Nếu có thời gian tôi sẽ viết lại hướng dẫn nhưng không hứa trước được :)). Còn về dùng từ Tôi thì nó là danh từ chung thôi, anh em trên này vẫn xưng hô thế mà, nói chung đừng câu nệ quá nhưng cũng đừng phạm quy là được, đúng chứ Kojiro ;) . Trên 4rum này tất cả đều binh đẳng không phân biệt tuổi tác mà :D.
Nhưng nếu Kojiro có yêu cầu gì thêm về Gwave thì sang box S60 nhé dừng post yêu cầu về Gwave ở Box này. nếu không MOD sẽ cho là cố tình post sai chỗ và Move or Del đấy.

Cảm ơn Sir! tất nhiên là "tôi" thì ai cũng dùng rồi nhưng tùy trường hợp,co` những trường hợp không thích hợp cho lắm :)
Mình vẫn muốn tìm tài liệu về Gwave thì theo mình post ở đây là đúng rồi, wa S60 ko có chỗ để yêu cầu tài liệu hay ebook đâu, cái này cũng có thể gọi là ebook vậy!

Thân!

nokiabeo

đang chuẩn bị thi bằng lái xe ôtô, bác nào có sách về luật AN TOÀN GIAO THÔNG cho em xin với.
định dạng prc thì tốt.

batamugie

Xin truyện Đại Đường Song Long

Bạn nào có truyện này share cho mình với, cảm ơn trước !:-/

Bạn vào trang web này tìm nhé www.nhanmonquan.com , vì truyện này quá dài và chưa đầy đủ, nên mình không thể đưa lên diễn đàn được.Đọc tạm trên web vậy nhé. Hoặc bạn qua bên box truyện EBOOK dành cho định dạng PDF, có bài của bạn HàChâu có đưa lên đó.Thân!

batamugie

Cảm ơn bạn, nhưng ở Nhạn Môn Quan chỉ có đến hồi 35 thôi, từ hồi 36 đến hơn 200 phải vào Nhật Nguyệt Võng mới xem được mà mình thì không được phép truy nhập (Link của Hà Châu đứt rồi), thế mới chán chứ !

lha

Bác nào có truyện "Bố già - The GodFather" bằng tiếng Anh thì cho em xin với.

agassi

Em đang cần ebook về các giáo trình khoa quản trị kinh doanh như: quản trị tài chính, QT sản xuất, marketing...
THANKS

Chỉnh sửa cuối:

tuanquynh8083

Active Member
bác nào có truyện Tiểu Quỷ Bá Đạo không?em cũng không nhớ rõ là của tác giả nào nữa vì đọc lâu rùi.
thành thật xin lỗi iha vì mình không có bản tiếng anh rùi,thông cảm nhé.hiii

Chỉnh sửa cuối:

kipkip

có ai có truyện kiếm hiệp "Huyết kiếm lưu ngân" của Trần Thanh Vân ko?Chú ý là bản đã đc type nhé.Em đọc truyện này thấy rất hay,rất đáng để đọc,khôngthua kém mấy bộ đỉnh của Kim Dung hay Cổ Long đâu.Bác nào hứng thú thì có thể vào nhanmonquan.net mà đọc bản scan
PS:Bác nào có thì cho em nhá.Thanks các bác nhiều lém

Status
Không mở trả lời sau này.