• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thắc mắc cho dòng S90

CongVoi

Super V.I.P
Tất cả thành viên thân mến.Bạn nào có yêu cầu hay thắc mắc gì về dòng S90 này,thì xin hãy post ở Topic này nhé.Thân ái

quiphan

sao ko ai thắc mắc hết vậy.
Cho mình hỏi ai có chương trình xem bản đồ TP.HCM trên 7710 thi share cho mình.

namxd9

tôi hiện dang sử dụng máy 7710 máy mua lại nên rất châm.vẫn biết 7710 là chậm nhưng trường hợp máy của tôi phải gọi là rất chậm.mong các ban chỉ giúp cách khác phục nhé

Kojiro

Super V.I.P
tôi hiện dang sử dụng máy 7710 máy mua lại nên rất châm.vẫn biết 7710 là chậm nhưng trường hợp máy của tôi phải gọi là rất chậm.mong các ban chỉ giúp cách khác phục nhé

Mình cũng gặp 1 con chậm rồi, đúng là chậm thiệt, bạn thử up fw mới hay 4mat máy lại thử xem. Máy này chậm ghê!

baokhoa900

N91 GSM có Hệ Điều Hành :Symbian OS 9.1, Series 60 UI. Vậy em phải vào đâu để tìm phần mềm , game, v.v cho nó đây. Ai giúp em với. Thanks nhiều

ny113

Pro ơi có từ điển E-V cho N 7710 ko có cái từ điển Slovo Ed mà ko có database của E-V pro giúp dùm 1 vé đi nha thank trước luôn nha

vannesszi

Các bác ơi cho em hỏi có phần mềm nào dành cho E90 mà theo dõi máy tính không? Giống như teamviewer trên iphone. Các bác giúp em với nha. Em cảm ơn nhìu

chienhungmobile

xin giúp ứng dụng cho máy nokia c5

em đang cần ứng dụng ghi âm cuộc gọi cho máy nokia c5 và quay video không hạn chế cộng thêm ứng dụng 125.Telecom.Background.Music.SymbianOS.Cracked-BiNPDA ai có thì cho em xin em cảm ơn nhiều

saodoingoi142

Moderator
em đang cần ứng dụng ghi âm cuộc gọi cho máy nokia c5 và quay video không hạn chế cộng thêm ứng dụng 125.Telecom.Background.Music.SymbianOS.Cracked-BiNPDA ai có thì cho em xin em cảm ơn nhiều

Máy Nokia C5 của bạn thuộc dòng máy chạy Hệ điều hành Symbian S60v5,bạn post bài lộn chỗ,lộn khu vực rồi nè đây là khu vực chi dành cho các dòng máy S60v1-v2-UIQ thôi!.Bây giờ xin mời bạn hãy qua khu vực dành cho S60v5 để tìm nhé!!!;;)