• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

nokia6233_fa

Ai có theme đặc trưng của dòng Nseries không nhỉ (màn hình nền màu xanh ấy) cho mình xin với. thank trước

huynhphucuong

các bác cho em xin chương trình tự làm theme trên máy ( pm theme DIY market hay cái nào khác tương tự cũng được) vô cùng cảm kick

tiny1990

Ở vn thì down được mediafire còn box.net thì không. Có ai chỉ em down trên box.net đi. click vào toàn là bị band nick k down đc

mr_khanhxd

Ở vn thì down được mediafire còn box.net thì không. Có ai chỉ em down trên box.net đi. click vào toàn là bị band nick k down đc

Muốn down trên Box.net hả? Bạn vào trang sau get link nhé, hết bandwidth vẫn get được như thường
Mã:
[url]http://box.huhiho.com/[/url]

dung1291985

Các bạn ơi. Cho mình hỏi cái. Mình down theme từ ownskin về. Cài vào máy. Nhưng nó cứ bị mất theme các bạn ah. Cứ cài tầm 5,7 theme gì đấy. Sau đó cài tiếp nhưng cái theme khác là nó cứ bị mất theme. Mình ko hiểu kiểu gì luôn. Máy N81 > N95 đều bị hết. Ai biết giải thích và khắc phục giùm mình cái. Thank!

bạn vô đây có câu trả lời nha ;)

lamnt0702

Em rất thik cái theme gốc N-Series Blue mà đợt trước anh Taki7610 đã từng up nhưng h link đã bị die,các anh có thể up lại cho em đc ko?Em cảm ơn..Hình của nó đây ạ

leminh1988

có cái này ko biết có ai biết cách sửa ko, chả là em sài con N 82 đang cài 1 cái themes này rất đẹp, mê lắm nhưng mà có 1 lỗi nhỏ là khi giữ phím menu 1 lúc để hiển thị chế độ chờ và các phần mềm đang chạy của máy thì đúng cái themes này bị lỗi ko hiển thị được đoạn này, các themes khác vẫn ok, có cách nào để sửa cái themes này cho hết bị lỗi như vậy ko

à có anh biết chỗ nào nhiều icon để sửa themes ko vậy

huynhphucuong

các bác ơi. em rất thích cái kiểu Menu xoay xoay vòng vòng của N95 thường hay N81. các bác biết cài không. trong may em không có kiểu menu đó. em cảm ơn trước

haphuongbao

Tìm Theme Động

Các Anh, Chị nào có theme động nào mà trong menu nó động đấy. Giống như theme của Sony đấy. Cho em xin với.

ronaldo07mu

Bác nào có thể làm cho em 2 cái theme như thế này ko nhưng mà icon thì giữ nguyên icon gốc của N73ME ấy:D

Chỉnh sửa cuối:

leminh1988

Em hỏi tý ko fai. em đang dùng con N82 nhưng em thấy ở đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=39578 có 2 con N82 quay màn hình ngang dc ở chế đọ chờ. Em nghịch mãi mà ko tìm ra cách đó. Có bác nào biết ko chỉ giúp em với

vào công cụ->cài đặt->chung->cài đặt riêng-> hiển thị->Xoay màn hình, tới đây bật lên là ok.
mình dùng fw tiếng việt nên vậy
nếu bạn dùng TA thì như sau
tools->settings->general->personalisatio->display->rotate screen, tới đây thì bật lên là được

lamnt0702

Bác nào có thể làm cho em 2 cái theme như thế này ko nhưng mà icon thì giữ nguyên icon gốc của N73ME ấy:D

Mình ko rõ N73 của bạn thế nào,với N95 8gb của mình thỉ chỉ cần vào menu>Options>Icon animation>On la các icon sẽ tư. động chuyền về icons gốc,lại có thêm hiệu ứng zoom ra zoom vào :D mà ko cần chỉnh sửa j cả,dù có cài các theme có sẵn icons khác thì nó vẫn tự chuyển về,nhưng các icon ở màn hình standby hình nhũ là ko chuyển về đc :D bạn thử làm xem sao nhé ;)

Status
Không mở trả lời sau này.