• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenvansang

Well-Known Member
oạch ! ko thấy pác ạ! giúp em cho trót vụ này nghen các mod ơi! em Thanks các mod nhiều nhiều lắm! up cho em cái themes mặc định của N73ME nha!

Hungpdahl

Well-Known Member
oạch ! ko thấy pác ạ! giúp em cho trót vụ này nghen các mod ơi! em Thanks các mod nhiều nhiều lắm! up cho em cái themes mặc định của N73ME nha!

Them yêu cầu của bạn

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvansang

Well-Known Member
ủa ? có nhầm jì ko vậy bác Hungpda ? " Đây " ??? hình như ko có link! làm sao mà tải được?

K

kenvin3002

Guest
có ai làm hộ tôi cái themes của gucci k?

kingkongmap

bạn VitaminZ nói đúng áh, mà nói chung là mấy con Nokia series 60 hình như là đều không cài wallpaper toàn màn hình được thì phải, có cách nào để giải quyết vấn đề này ko vậy ta?

nangluong

xin giúp đở

Chào các anh . em muốn làm thêm bằng hình của người mà em kô biết cách làm theme do chính em edit nó . rất mong nhận được sự hướng dẫn của các anh

huuthiem

bác nao co thems cua n92 ko em rất thich may cai thems góc cua n92 ma kiếm khap forum cung ko thay . bác nao lam on giup em thank rất nhiêu`

hanhuanan

Các bạn làm giúp mình cái theme hình của người mẫu lead dizon và làm bằng icon vista nhé khoảng 1m trở lên
Thanks

Kemkem

Hỏi về themes cho E90

Các bác cho hỏi, themes cho E90 có thể tìm ở đầu nhỉ? Google thì cũng có nhưng chỉ sử dụng được cho màn hình ngoài, còn vô màn hình trong thì nó dãn ra như kẹo kéo - thấy ớn..
Có bác nào biết themes cho e90 full trong lẫn ngoài thì chỉ cho em với, nếu không thì chỉ cho em soft nào làm ra nó cũng được, thanks các bác nhiều nhiều

hanbaoquan

em cần theme các loại xe của BMW và Ford, bác nào có cho em với, tại sao em cài theme thì có cái được có cái báo file lỗi, mặc dù đều là file .sisx .Có mấy cái theme mà em down về dành cho 3250 lại có đuôi .sis là sao vậy các bác

chaulh

Em muốn có ít theme dành cho Nokia E65 với ạ, theme về tình yêu và oto là tuyệt nhất đấy ạ

DaiNhi

Cần tìm theme này

Bạn nào có cho mình xin của thằng S60 v3rd, cảm ơn rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

khucgo

mọi người cho mình hỏi chút

Mình làm Theme cho dòng 3Rd nhưng có 1 chút muốn hỏi các bạn
Mình thay dc hầu hết icon mình muốn nhưng có 3 icon folder mà mình ko thể thay dc
-Folder Web
-Folder Aplicatinons
-Folder Personalis

3 thư mục này khi vào menu của máy sẽ thấy nhưng mình ko biết bên trong chương trình Carbide.ui S60 Theme Edition 3.1 nó có tên là gì.
Vậy mình viết bài nay mong người nào đã làm dc theme hoàn chỉnh rồi thì có thể chỉ giáo cho mình vì đây là lần đầu tiên mình làm theme cho dòng máy 5700 và N73 này.Xin cảm ơn
Mình ko tìm thấy soft chụp màn hình ở đâu nên ko thể chụp hình dc ai biết soft nằm chỗ nào chỉ mình để mình chụp nên cho dễ nhìn.
Than all

Status
Không mở trả lời sau này.