• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

1977

chào anh..

anh việt hóa cho em phần mềm này nhé!
Aims.Migital.Technovations.SmartGuard.v3.00.S60v3

Kenji1992

mấy bạn việt hoá giùm mình chương trình IVCM 2.52 với nha . cảm ơn các bạn , khi nào có mấy bạn gửi tin nhắn cho mình biết , vì mình hay ở mục s60v5 , thấy cái này hay quá nên nhờ việt hoá giùm

ziczac66

làm ơn giúp mình với mình cám ơn nhiều!
WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro.v2.02.69.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.rar

cuongpham208

Cho mình xin bản việt hóa đã crack của IRRemote v1.04.
link:
Mã:
http://shop.psiloc.com/en/Download,262308/Psiloc_irRemote_S603rd.sisx

Gladiator

Các anh trong pdaviet việt hóa dùm em Daddy's Eye để em theo dõi chồng em :p em nghe nói phần mềm này hay lắm nhưng chưa sử dụng qua,vui lòng hướng dẫn em cách sử dụng luôn nhé,chông em dùng E63

Kojiro

Super V.I.P
Các anh trong pdaviet việt hóa dùm em Daddy's Eye để em theo dõi chồng em :p em nghe nói phần mềm này hay lắm nhưng chưa sử dụng qua,vui lòng hướng dẫn em cách sử dụng luôn nhé,chông em dùng E63

Pm này cũng đơn giản, nó sẽ ghi lại các tin nhắn và nội dung gọi... rồi gửi về email do bạn cài hoặc vào tài khoản daddy's eye mà bạn lập trên trang chủ. Tuy nhiên theo mình thấy thì cái này dành cho nước ngoài chứ Việt NAm thì nó kết nối gprs lúc nào ko biết, sợ hao tiền lắm bạn à.
Có guide hướng dẫn sử dụng luôn nếu bạn vẫn muốn dùng thì mình làm :)

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicecho mình xin phân mêm gõ tíêng viêt trên mobile . Mình sài e51 .up file giùm mình , mình chi tham gia diên dan bang di dông .

hunghg

Member
Nhờ các Bạn trong nhóm Việt hóa hai phần mềm mới nhất về thời tiết vì nó rất thiết thực với Mình và mọi người khác.(Handy Weather Version 7 Full+MiceoWeather.S60v3...).Xin được cảm ơn trước.

troly

Well-Known Member
Nhờ các Bạn trong nhóm Việt hóa hai phần mềm mới nhất về thời tiết vì nó rất thiết thực với Mình và mọi người khác.(Handy Weather Version 7 Full+MiceoWeather.S60v3...).Xin được cảm ơn trước.

cái này Handy Weather Version 7 Full đã được làm rồi bạn chờ thêm tý nữ đi hihi . Còn bản này MiceoWeather.S60v3, mình nhớ không nhầm thì mình chưa thấy nó như thế nào thì phải hi hi:-?

hunghg

Member
Mình sơ xuất quá.Nó là phần mềm Foreca.Weather.v1.4.1.S60v3.SymbianOS9.x.Mình vừa tim lại và thấy nó dùng tốt.( Bạn Thắng đưa lên 17.6.2009). Nó không nằm trong phần tổng hợp ứng dụng. Cảm ơn Bạn Troly và mong các Bạn trong tổ Việt hóa làm nốt phần mềm này.

Gladiator

Pm này cũng đơn giản, nó sẽ ghi lại các tin nhắn và nội dung gọi... rồi gửi về email do bạn cài hoặc vào tài khoản daddy's eye mà bạn lập trên trang chủ. Tuy nhiên theo mình thấy thì cái này dành cho nước ngoài chứ Việt NAm thì nó kết nối gprs lúc nào ko biết, sợ hao tiền lắm bạn à.
Có guide hướng dẫn sử dụng luôn nếu bạn vẫn muốn dùng thì mình làm :)

Vâng mong anh giúp em với,chồng em hay đi công tác xa em chẳng yên tâm chút nào cả :p tiện thể cho em hỏi bản tiếng anh đang có dùng được bao lâu ạ? em thấy nó báo là sau 5 ngày dùng thử nghiệm sẽ được dùng 1 năm miễn phí,có thật không ạ ? ( em kém tiếng anh nên không biết dịch có đúng không nữa hì hì )

Kojiro

Super V.I.P
Vâng mong anh giúp em với,chồng em hay đi công tác xa em chẳng yên tâm chút nào cả :p tiện thể cho em hỏi bản tiếng anh đang có dùng được bao lâu ạ? em thấy nó báo là sau 5 ngày dùng thử nghiệm sẽ được dùng 1 năm miễn phí,có thật không ạ ? ( em kém tiếng anh nên không biết dịch có đúng không nữa hì hì )

Ok! Mình sẽ giúp bạn, guide thì bạn tự đọc nha :p Bản 2.0 full, ko sợ 5 ngày đâu :p
Á quan trọng nữa là máy chồng bạn phải ở khu vực có kết nối GPRS để nó tự gửi nhé, nơi ko có thì nó cũng bó tay à :)

Bạn cài vào máy chưa? Nếu rồi thì chép file này vào resource/app nhé.

Last edited by a moderator:

trailolang

Cần tất cả Pm việt hóa cho 5700

:(:)(:)(:)(:)((cho em xin tất cả Pm việt hóa cho 5700=D>=D>=D>=D>=D>

tuancoild

ai giúp em việt hóa thằng này với Tektronic.Advanced.Phone.Lock.v1.03.15.S60v3 . bà chị em mới mua máy không quen xài tiếng anh nên nhờ em mà em bó tay, các bác cứu em với :(