• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

tuanloc1

Chức năng thế nào vậy bạn? Xóa theme được chưa? Chỗ nào chưa vừ ý thì khi nào bạn thấy thì gop ý mình sửa, giờ ngu gì nói >:)

Xóa tốt rồi. theo mình thế là đủ rồi chắc không góp ý thêm. Có chăng mai một mình sẽ nhờ bạn vh PM khác thôi. Hy vọng bạn sẽ nhiệt tình!
P/S mình rất thích VH PM nhưng chưa có thời gian. Đến hè này nhờ các bạn giúp đỡ nhé! Được không?

Kojiro

Super V.I.P
Xóa tốt rồi. theo mình thế là đủ rồi chắc không góp ý thêm. Có chăng mai một mình sẽ nhờ bạn vh PM khác thôi. Hy vọng bạn sẽ nhiệt tình!
P/S mình rất thích VH PM nhưng chưa có thời gian. Đến hè này nhờ các bạn giúp đỡ nhé! Được không?

Tất nhiên là được rồi :) Nhưng mình có 1 điều kiện, khi đó mình sẽ nói cho bạn nghe :)

tuanloc1

Tất nhiên là được rồi :) Nhưng mình có 1 điều kiện, khi đó mình sẽ nói cho bạn nghe :)

Rồi chấp nhận mọi điều kiện. Thôi dừng nhé (tránh bị nói là spam). Hẹn gặp lại!

ls8686

từ điển tiếng Pháp cho E71

em mới dùng e71 nên chưa thạo lắm về các ứng dụng của nó, mong các anh chị trong diễn đàn chỉ bảo nhiều. hiện nay em tìm hoài mà chưa thấy từ điển Pháp-việt cho e71. anh chị nào dùng rồi, chỉ dùm em với. cảm ơn các anh chị nhiều

Kojiro

Super V.I.P
em mới dùng e71 nên chưa thạo lắm về các ứng dụng của nó, mong các anh chị trong diễn đàn chỉ bảo nhiều. hiện nay em tìm hoài mà chưa thấy từ điển Pháp-việt cho e71. anh chị nào dùng rồi, chỉ dùm em với. cảm ơn các anh chị nhiều

Lần sau bạn yêu cầu PM đúng chủ đề nhé! Từ điển bạn cần đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=6753

dauyeuub

anh có phần mềm gửi tin nhắn bằng giọng nói giống dịch vụ của mobilefone ko anh

dennjs

bạn lên google.com.vn tìm phần mềm chuyển đuôi
Gõ từ khóa: Convert mdx thanh pdb xem

MinhThang

Manager
em dùng key bản quyền mà:-?

Anh test trên máy anh không có màn hình chờ, em đã test chưa anh gởi file tiếng Việt em chép vào là dùng được.

Tải file dưới về giải nén ra sẽ có 3 file, chép vào theo đường dẫn "!"/resource/Apps. "!" là nơi ổ đĩa bạn cài HandyShell.

thienvu_phangiang

Anh test trên máy anh không có màn hình chờ, em đã test chưa anh gởi file tiếng Việt em chép vào là dùng được.

Tải file dưới về giải nén ra sẽ có 3 file, chép vào theo đường dẫn "!"/resource/Apps. "!" là nơi ổ đĩa bạn cài HandyShell.

em làm đúng HD rồi khởi động lại máy ma vẫn là tiếng anh thôi chưa co TV.a hướng dẫn cụ thể chút được k!:-/

MinhThang

Manager
vẫn vậy:((

Vào Apps bạn xem cái file r01 và rsc ngoài 2 file đó ra còn file nào khác không? đổi tên file mình úp giống tên file r01 chép đè vào là được, máy mình thử phát 1 mình mới đưa cho bạn đó, sở dĩ mình không Build là do máy mình không hiển thì chức năng dự phòng.

thienvu_phangiang

Vào Apps bạn xem cái file r01 và rsc ngoài 2 file đó ra còn file nào khác không? đổi tên file mình úp giống tên file r01 chép đè vào là được, máy mình thử phát 1 mình mới đưa cho bạn đó, sở dĩ mình không Build là do máy mình không hiển thì chức năng dự phòng.

mày mò mãi cuối cùng mới biết.xóa tấ 2 file r01 và rsc sau đó chép file của a gửi thì ok luôn.thanhk anh mấy lần rồi nhé.đung là phải mò nhiều mới đỡ gà hơn tý.

Chỉnh sửa cuối: