• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

langtu24411

giup minh viet hoa voi
pdaviet.net/showthread.php?4243-Soft-ghi-%C3%A2m-cu%E1%BB%99c-g%E1%BB%8Di-OK-Rock.Your.Mobile.Call.Recorder.Pro.v1.10.S60v3&p=91951

Trunghuy90

giup minh viet hoa voi
pdaviet.net/showthread.php?4243-Soft-ghi-%C3%A2m-cu%E1%BB%99c-g%E1%BB%8Di-OK-Rock.Your.Mobile.Call.Recorder.Pro.v1.10.S60v3&p=91951

gửi bác bản mà e đang dùng,chắc năng tương tự như pm bác yêu cầu.
Dowload

huy_turbo

Em có cái phần mềm này rất hay !, nó là loại tùy biến giao diện gồm Iphone ( cái này đẹp lắm ) , giao diện vista, symbian,..nhưng mà bản này toàn tiếng tàu ,các anh việt hóa hoặc ENG hóa cũng đc , thank các bro !

DOWNLOAD

Trunghuy90

Em có cái phần mềm này rất hay !, nó là loại tùy biến giao diện gồm Iphone ( cái này đẹp lắm ) , giao diện vista, symbian,..nhưng mà bản này toàn tiếng tàu ,các anh việt hóa hoặc ENG hóa cũng đc , thank các bro !

DOWNLOAD

bản này như e đoán là vh mệt lắm,cái tệp tin lên đến 11MB cơ mà.huc...huc..

kauchunho

DOWNLOAD

Cái bạn nói có phải mobile heart ko. Nếu bạn muốn 1 bản vih hay enh thì chắc k có đâu. Ứng dụg nảy box s60v3 đã có riêng 1 topic để nói vể vđề vi hay en ứng dụg nảy. Bạn search trog box nhé. Trong đó có hướng dẫn dùng ứng dụng nữa. Chia sẻ kinh nghiệm dùng cũng rất nhiều.

Trunghuy90

online bang dt chua thank b dc. Ma e cai vao ma chj thay moj icon kick vao ko dc.

cái pm đó em cũng chưa được dùng ý.cái pm đó nó đòi hỏi phải chép đè tệp gì á,mới dùng được. Để tối em xem lại xem sao ha.

Trunghuy90

caj laj python an vo laj bao thjeu mo dum cfileman b sem ho e ty nhe

đã tìm hiểu là vì sao lại báo thiếu modun cfileman rùi.
Gỡ sạch bản python đang dùng trên máy ra,vì bộ python đang dùng trên máy thiếu thành phần môdun cfileman.và tìm trọn bộ python1.45 cài trên thẻ(ở box ứng dụng python),dow về cài bộ python 1.45 này lên thẻ xong cài pm java kiler cũng nên thẻ luôn.ok
nhớ là dow bộ pythong 1.45 cài trên thẻ nhớ nhé,cùng chủng loại mà cài trên máy vô tác dụng ha.
Còn bây giờ thưởng thức thành quả.
A...ha...