• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Caominh171

Pro dùng phần mềm nào để VH nó vậy, có phải vh rsc không? nếu không phải bằng UltraRscEditor thì share cho em với, em cũng đang trọc ngoáy thằng này! Share cho em chút kinh nghiệm luôn nha!

PM này phức tạp ở chỗ không chỉ VH file rsc mà còn VH file exe nữa, mà file exe thì phức tạp và khó khăn hơn nhìu, bị giới hạn ký tự và giải nén nó thì nhnah mà nén nó thì chậm lắm, hay bị lỗi nén bạn àh!
Bản Việt Hóa cho bạn đây :)

hunterviet

Well-Known Member
Đã có bản PowerMP3 1.14 dùng cho cả s60v3 và s60v5,có sửa lỗi và thêm vài tính năng.Anh MinhThang vh giúp em với,hic

demo_13

bạn làm ơn việt hóa hộ mình pm Mobisophy Interactive Voice Call Master v2.32.3310 với

Last edited by a moderator:

madienyeu

Banned
PM này phức tạp ở chỗ không chỉ VH file rsc mà còn VH file exe nữa, mà file exe thì phức tạp và khó khăn hơn nhìu, bị giới hạn ký tự và giải nén nó thì nhnah mà nén nó thì chậm lắm, hay bị lỗi nén bạn àh!
Bản Việt Hóa cho bạn đây :)

Nhưng...nhưng em muốn học cách việt hoá cả file exe! Hjc, em ham học hỏi lắm, làm thế nào bây giờ :| Em cũng muốn góp sức cho diễn đàn, cứ download mãi xấu hổ lắm ạ ! :mad:)

MinhThang

Manager
Nhưng...nhưng em muốn học cách việt hoá cả file exe! Hjc, em ham học hỏi lắm, làm thế nào bây giờ :| Em cũng muốn góp sức cho diễn đàn, cứ download mãi xấu hổ lắm ạ ! :mad:)

Câu này nghe từ năm ngoái đúng không? Thôi cứ down về sài đi anh em chia sẻ mà có gì là xấu hổ.:D

dangduc

Cái 1.14 có gì mà khó chỉnh bạn ! Tăng thì bạn nhấn sang phải, giảm nhấn phím bên trái ! Có sao đâu ??

kp_enter

Mình cũng từng nghiên cứu cái này nhưng vẫn chưa tìm ra chỗ dịch nữa :(

nó ở trong file .exe đó cưng :) bữa lâu thử rồi load lâu nhưng vẫn mở đc nhưng còn pack lại thì pó tay luôn :| file unpack hình như gần 2Mb thì phải

Kieu_Phong

nó ở trong file .exe đó cưng :) bữa lâu thử rồi load lâu nhưng vẫn mở đc nhưng còn pack lại thì pó tay luôn :| file unpack hình như gần 2Mb thì phải
Cái này dòm nó không sử dụng font hệ thống. Cho dù có thấy để dịch thì chắc cũng thể viết có dấu được.

laptopN82

các bác việt hóa dùm em cái phần mềm thay đổi logo nhà cung cấp mạng .cảm ơn nhiều

Last edited by a moderator: